Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Chai chai , hom nay la thi xong tot nghiep roi , zui ghe .
Toi nay o khu minh co co le hoi dot duoc , duoc duoc lam bang gie dach va de cuong van , dia , anh :D :D :D
Thi xong di xem phim , ngoi gan diec het ca tai , moi het ca mat , phim voi cha phot, chan da man .....................

LordofNTL

Anh em minh thi tot nghiep nay co an tuong gi ko ke anh nghe do buon .
Em xin ke dau tien .
Phong em co mot ban chuyen ngu , xinh oi la xinh . Hic hic .......... Chang bit ban i an gi ma xinh lam co , xinh lam lam i .
Thinh thoang trong gio toan tia ban i , troi dat oi , ban i ma cuoi 1 cai thi troi dat rung chuyen (cong huong theo nhip dap trai tim cua em ma` ) .
Hic hic , thoi gian duoc nhin ban i chi co trong 3 ngay , tuong la dai nhung ma troi qua nhanh lam . Noi that chang den 3 ngay . Trong luc thi thi khoang 10% thoi gian la nhin duc ban i thoi , da the ban i con hay vao phong muon , da it nay lai con it hon .
Tham thoat da 3 ngay troi qua , ke tu khi minh bit rang co ban i tren doi , thoi gian troi qua nhu mot giac mong . Neu bit truoc minh se uong that nhieu thuoc ngu de giac mong se keo dai vo tan .... :(( :(( :((
Hom nay nhin ban i lan cuoi , long minh day tam trang ....... :(( :((
em ko cam noi nuoc mat roi . :(( :(( .....................
Ai co chuyen gi thi ke ra moi nguoi cung ban tan nha .
Hi vong toi nay se co mot giac mo dep !

God bless u

Member
thế thì tớ cũng xin kể về giấc mơ đêm nay của tớ =))
Huhu, phòng gì mà toàn con gái, có mỗi 3 bạn trai, mà các bạn ý ngồi xa thì chớ, bạn ngồi gần thì chỉ nói và cười với mình lúc làm bài =(( .
Nhưng mà được cái các bạn gái thì xinh tươi hết xảy, phòng có mấy Ly, mà toàn Ly xinh mới chết giở chứ :D :D :D :"> Tiếc mình không phải con trai không yêu liền :X Mà thoai làm con gái cho giai nó yêu đek gì, chị em nhỉ :D

God bless u

Member
Mà phim này hay thế, lại có đứa điên nào nó bảo chán, đấm chết :D :D không biết thưởng thức nghệ thuật chỉ biết tia g.. đẹp bó tay toàn tập :D :D

God bless u

Member
hehe, rảnh rỗi anh lại up ảnh, thích nhất cái hôm tập trung 23-5 trời mưa, vui thế mà mình không đi phí :(
Ảnh nè:

Con trai A3

Con gái A3

Cả lũ

God bless u

Member
Phim giả tình thật đây :D

Thẩm Du+ Ngân trâu :X

Lele + Quang xịp :D

Thúy mão + Thông lao :) Bọn này bị cả xã hội lên án hay sao mà trông cái ảnh đồi bại quá

Kiên vứt + Linh bò

Ảnh trả đũa: Nga + little boy

God bless u

Member
một số ảnh đồi trụy =((

Trông như vầng mặt trời của tôi , khiếp quá chân đứa nào cũng đầy lông :">

Ảnh này hay quá: Yêu thì yêu không yêu thì hôn, hôn thì hôn không hôn thì yêu =))

Cái này trông khánh khủng thật

Cái này vui thật, trông King kong nhút nhát dưới bàn tay phụ nữ (thúy Bạch tuyết ặc ặc)=)) mà Vịt anh chỉ trỏ cái gì thế kia

meta4monster

ai` da` pho`ng tao co' 1 ba.n chuyen ngu~ xinh la'm,oi oi ma't ban a'y dep tuyet zo`i.Ma't boi den kie?u Avril a'y.Tao ngo`i la`m Su* to`an nga'm ban ay'.(ko pha?i th`ang gay nguoi yeu Nam Trung dau)
He he ko sao tao da~ co' nick cua? tha`ng ban cua? em da'y :D

LordofNTL

The ha X . Nhung ma em cua may chac chan ko xinh bang em cua tao ...... :D
May ma nhin em cua tao , chac la ngat luon . Ah ne co khi em cua tao va em cua may hoc cung lop cung nen !

mafia_nha_que

God bless u said:
Cái này vui thật, trông King kong nhút nhát dưới bàn tay phụ nữ (thúy Bạch tuyết ặc ặc)=)) mà Vịt anh chỉ trỏ cái gì thế kia
E hèm, mọi người chú ý ảnh này có vật thể lạ:|
Hôm wa đi xem film bị một màn tra tấn tai và mắt ,ra khỏi rạp mà cảm tưởng muốn nổ đầu lun,đã thế lại còn fai ngồi cạnh một con điên:-S ===>chán
được cái film cũng được nên cũng đỡ đi phần nào:)

God bless u

Member
ờ con đó điên, có điên thì mới để cái thằng điên nào nào tự dưng ra ngồi, vô duyên người đâu mà cứ thấy mình là "xán vào". Fan hâm mộ của mình đầy rẫy, ngại quá. hô hô

God bless u

Member
già yêu quí, mày đúng là bạn tốt của tao, chỉ tiếc là hôm qua tao tranh vé sớm quá bị đẩy ra ngồi cạnh một lũ điên, không ngồi cạnh bọn con gái xinh tươi lớp mình (ọe) Phim hay ngồi cạnh bọn dở hơi làm mấy cảnh "lãng mạn" nó thành tếu lâm, hichic....

LordofNTL

Hic hic toi nghiep may anh em minh , da vao muon bi tra tan tai va mat , da the dang sau lai co con dien ngoi lam nham toan cai ........ (chuyen te nhi)
Chan' !

God bless u

Member
có vip ngồi sau mà kêu gì =)) Nực cười, hôm qua chứng kiến một bạn ngu nhất thế kỉ :D :D tao về trước nhé chúng mày--> quên cặp ---> về muộn nhất =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000