Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Cheryl_map said:
Lại chả đúng, mày lạ thật, tao rất đồng cảm với mày khi bị người iu đá =)) Chính xác hơn là tao là người đá nó, hé hé, nên tao hiểu mày đau khổ thía nào khi bị con Mông từ chối =))
hô hô
tại sao phải đau khổ nhỉ :) :)
con dê mập kia đừng có lấy miệng mình bịt mồm thiên hạ thế
ta nói ta đau khổ lúc nào :) :)

Hớ, thằng nầy nó ko đau khổ đâu mầy ah, nó chỉ cắn rứt lương tâm vì ko để ý mầy từ đầu thoai Dê ah :cool:
Chẹp, "cách trở" ghê :-S =((

snowfromheaven said:
Hớ, thằng nầy nó ko đau khổ đâu mầy ah, nó chỉ cắn rứt lương tâm vì ko để ý mầy từ đầu thoai Dê ah :cool:
đúng thế :) :)
nếu để ý sớm thì ta đã xử lý con dê mập từ lâu rồi :q: :q:
đáng nhẽ phải tống nó vào thủ lệ chứ nhỉ
để nó chạy lông nhông thế này bực thật =)) =))

Hớ, ông la người ngoài cuộc thì hỉu làm sao dc =))
Đọc lại mấy page trước thì hỉu liền ah :cool:
Hay là lôi cả thằng Tuất Mực nầy vô chiện nhể =))
Đang muốn gây chiến với cả cái hành lang nầy đây :cool: :cool: :cool:
KOOL A4 :cool:

Cheryl_map

snowfromheaven said:
Trùi ui, mày ko nhận thèng Hùng làm chồng thì thui lại gán nó cho tao, tao ko thich chiếm '' đồ thừa '' của đứa khác. Tại sao nó phải để ý tao, tại sao mày lại nghĩ đến việc gán ghép tao với nó. Hùng Đít Đỏ á, xưa rồi, diễm==> câu nói trong cuốn tiểu thuyết gì đó =)) =))

Cheryl_map

darkknight1411 said:
đúng thế :) :)
nếu để ý sớm thì ta đã xử lý con dê mập từ lâu rồi :q: :q:
đáng nhẽ phải tống nó vào thủ lệ chứ nhỉ
để nó chạy lông nhông thế này bực thật =)) =))
Nè, theo điều 402 bộ luật '' Động vật nuôi '' có ghĩ rõ ràng, dê là vật nuôi, tự do trên đồng cỏ, chứ ko có thừa dê cho mày cho vào sở thú đâu, cho lên nồi lẩu còn được, cho vào sở thú là phạm luật đó, Đít Đỏ ah.
Mà mày làm giề để con Mông trêu tao với mày vậy! À, hóa ra bạn Hùng để ý tớ à, xin lỗi, tớ sợ làm bạn đau lòng nhưng sự thật vẫn là sự thật, tớ ko thích ấy đâu, tớ có người để ý rùi. Khổ thân, bị con Mông đá giờ đến lượt bị tao đá. =)) =)) =)) Ặc Ặc, tao chết vì sặc cười mất, bạn Hùng đừng quá đau lòng mà hại cho sức khoẻ nha, đừng có nghĩ quẩn mà tự tử nha. Bạn yên tâm đi, thế nào bạn cũng gặp được người thật lòng iu bạn mà, đấy Dương cứ hay thương người thế đấy =)) =))

con dê khỉ kia
ai là đồ thừa cơ >:p>:p
ta là của ta, chẳng phải của đứa nào hết
mi có muốn cũng không được đâu về với anh Vũ của mi đi =)) =))

Cheryl_map

darkknight1411 said:
con dê khỉ kia
ai là đồ thừa cơ >:p>:p
ta là của ta, chẳng phải của đứa nào hết
mi có muốn cũng không được đâu về với anh Vũ của mi đi =)) =))
Rõ ràng là mày đã nhận mày chăn con vịt Mông ko thành nên giờ mới hối hận, muộn rùi em ạ,Mông đã cao chạy xa bay với vốn liếng vỗ béo nó của mày rùi. =)) =))
Thứ hai, ta nghĩ mi để ý ta nên ta mới thương tình báo cho mi trước để mi chuẩn bị tinh thần. Nhưng giả dụ phải chọn giữa mi với thèng Vũ , ta thà chọn mi còn hơn , hớ hớ , rất tiếc chuyện đó sẽ ko bao giờ xảy ra đâu vì con trai trên đời này thiếu gì để phải chọn giữa mày với thèng Vũ cơ chứ, hớ hớ , lo mà đi kiếm vốn đầu tư cho con vịt khác đi =)) =))

Cheryl_map

Nào, giờ tuần báo của A4 sẽ có tựa đề mới và cực kỳ nóng bỏng:
Mùa hè_ cơn nóng bất tận, tình iu vẫn cháy bỏng, tin nóng : sắp được ngắm Vịt mặc đồ bơi, he he
He he, cúi cùng cũng đã thi xong, hè đến với bao niềm vui nghỉ hè, nhất là thoát khỏi cái nóng bức trong phòng học, he he. Cái tuần báo này chỉ A4 bít với nhau thui, tao tóm gọn để cho con Hương '' leehuong '' hiểu rõ về lớp mình. Nổi bật là chuyện tình của em Thùy Anh cùng anh Ánh '' liền anh''. Mà nói cho đúng là chuyện em ý với các chàng lớp mình.
One: ah Ánh, he he , tụi này đi đâu cũng cặp kè có nhau, nhưng mồm ko ngớt '' chúng tớ chỉ là bạn bè '' , các bạn ý truy bài với nhau toàn về XHCN , phát xít, hítle gì gì đó ( GDCD í mà). Mà hai bạn ý học giỏi lém, cùng giúp nhau tiến bộ mà. Nói chung cái đôi này nó chỉ có hiện lên hai chữ: học và cực kỳ, cực kỳ trong sáng , he he.
Two: Xì tin, sau khi ko iu được iem Chuối , thèng này cảm thấy đời tan nát. Chuyển mục tiêu sang Thùy Anh. Cũng phải thui, hai bạn ý ngồi ngay gần nhau, lúc nào cũng '' những ánh mắt mang hình viên đạn '' với nhau , lúc nào Tex cũng được Thùy Anh chỉ bảo tận tình, nhắc nhở tận tụy , Trong khi bé Thanh Hòa ngồi bên cạnh chẳng được nó nhắc bào tẹo nào. Tex cũng bít mình là người đến sau, nên quyền quyết định phụ thuộc vào Thùy Anh , he he. Tex ới, cuối cùng cũng chỉ là mày đơn phương thui.
Three : Hải Sữa , thèng này được TA ưu ái mời đi chơi hôm hội trường mình nè, nóng bỏng và đầy kịch tính khi thèng Hải chợt nhận ra điều gì đó nên đi được nửa chặng đường nó quay về, mặt sầu thảm kể với tao : TA giận rồi Dương ạ , há há, thèng Ánh phải đi xin lỗi bé TA rùi hai người rủ nhau đi xem pháo hoa trong cái đêm thơ mộng đó, hé hé, giống Romeo và Juliet quá xá =)).
Kế tiếp là Phila ca ca , sau chuyện tình với em Mông nhà mình, caca đến bên TA , nhẹ nhàng dịu dàng... hỏi bài. TA thương tình ko nỡ từ chối. Và khi hai đứa đang say sưa giảng bài cho nhau thì từ xa, anh Ánh của chúng ta mắt buồn đẫm lệ nhìn ra cửa sổ. Điều đó làm bọn tao uất ức thay mà muốn ra tay trừ khử Phila ca ca nhưng ko thành.
Cuối cùng là Long Xe Đạp, nó vừa được nâng cấp lên làm Long xe tăng, nhung tao ko rõ chuyện của nó với TA, bảo thèng Tex kể cho nha.

keichan_A4

Thiếu rồi!Hôm trước còn thấy sự hiện diện của lính cũ:Tuấn gà!Eheh!Quả này con trai lớp mình(trừ thằng Hưng rara)là đi hết rồi!

Gớm wa', lại chả ko, tao cũng ko ngờ là iem TA chơi "quần vợt" PRO thế, chả lẽ lại gọi là Spider Girl :q: :D , con Dê ặp đết thông tin nhanh phết nhey :cool:
Nhưng mày cho tao xin, tao ko mún dính vào mấy cái vụ nầy đâu :cool:

Cheryl_map

À, tao post bài để tụi nó biết tình hình lớp mình thui, chả bêu xấu ai cả. Còn về iem TA miễn bàn, tao ko thích nói xấu , chỉ là nói về chiện tình nóng bỏng thui mà.
Còn về việc đi nghỉ hè, tụi mày thích lên rừng hay xuống biển, đi biển đi. Để còn thấy Vịt mặc áo bơi, hí hí ( ^0^ )

Cheryl_map

:-( :-( Chán wá,Vịt ko đồng ý cho đi nghỉ hè,chán wá đi mất thui :-( :-(
Tụi mày ko có phản ứng gì trước cái tin '' động trời '' ấy hay sao?
:-( :-( :-( X( X( X( X( =(( =(( =((

:-( :-( :-( :-( Đây, đây, có tao cũng đang quẫn bách đây, lão nầy hay thiệt, kêu là cho đi "nghỉ mát" (nói thía cho sang, thực ra đi có 2 ngày thoai ah =))) thía mờ lão ý lại lật lọng kêu là "Ra Hồ Tây mà thăm wan" -> iem bó tay
Wả này ko khéo lại ở nhà cả lũ chúng mầy ah, tao chán lắm roài X( X( X(

Fuyu

Sao mày bi quan thế ,thầy Việt nói là việc của thầy mừ ! Mà đằng nào chả được đi.Tao mới thảm đây này.con Nga biểu phải có ban phụ huynh đi mà nó tiến cử mẹ tao nó mới đau đây này :-S

Ặc, chữ ký con Ngan Già nghe Chuối thía hả mầy, Chuối cả đồi =)) =)) =))
Tao mong năm nay lớp mình sẽ dc đi 3 Đảo hay 3 Bể jì đó, chứ tao ko thik đi biển đâu huhu, trông tao đã "Nhẻm" thía nầy roài, nếu đi biển chắc thành Cột nhà cháy mất :-( =)) :-(

keichan_A4

Miẹ!HÌnh Sagara đẹp thía mày?Kết thằng này à?
Còn bàn làm chó gì nữa!Ở nhà cả lũ rồi còn đâu!Chán đêck chịu được!Đúng là a cay con chim cú!

Miẹ!HÌnh Sagara đẹp thía mày?Kết thằng này à?
Khẹc, khẹc, Gaara - Đứa con của Sa mạc :p chớ ko phải Sagara =))
Đẹp hông, tao kết tên nầy lắm :x :x :x :x :x Mê đi :p luv luv luv

Còn bàn làm chó gì nữa!Ở nhà cả lũ rồi còn đâu!Chán đêck chịu được!Đúng là a cay con chim cú!
Thoai chả nói nữa vậy, Vịt nhà ta đúng là tìm mọi cách triệt đường "giải trí" của bà con, hích hích ko công = :-( :-( :-(
Thía là hè năm nay tao lại phải "Gậm 1 khối căm hờn trong "hàng net" (bắn Gunbound) =)) / Ta nằm dài trông ngày tháng dần wa :-( "
!!!!!! Bất hạnh thay số phận dân A4 !!!!!!

Fuyu

Ê con Nhẻm cấm chê !
còn vụ thăm quan có hận thì hãy hận ông Nhiệm ấy nếu chỉ có thầy Việt thì đâu có chuyện gì nhưng bác Nhiệm í bác ấy bảo là năm nay là năm ất dậu nên đi hay gặp tai nạn ạ !!Bó tay !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000