Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

leehuong

Ặc, xem chừng từ ngày mình dứt áo ra đi, duyên tình của a4 cứ gọi là nở tưng bừng nhẩy. Thế nhưng mà có ji đâu sao cứ chối bay chối biến rồi quát tháo om sòm lên vậy ( ý này là cho con QAnh nhá ).

Khó hiểu quá !

Chồng ơi, sinh rồi, con trai ! :d: :d:

Hớ, ông nói như đúng roài ý, Hùng hiếc giề, đã bảo nó là ĐỆ TỬ của tui mà :cool:
Còn phu quân của tui thì phải hỏi "chồng" tui ý, tức "vợ" ông ý mờ hê hê :cool:

superstar

Mọi người vỗ tay đi nào. Cái nick "Mông" là do một mình anh Long đây chế đấy. Ha ha ha... Thấy hay ko? Anh Long mà đã ra tay thì chuyện chán hóa hay, chuyện hay hóa chán.
La la la, tao cứ gọi Mông đấy, giết đi, tao cóc sợ mày đâu. Ờ! Mông, Mông, Mông, Mông, Mông, Mông, Mông, Mông, Mông, Mông...... À còn nữa, bạn nào lúc nãy thấy có ussername là ark thì phải... hê hê, nghe giống Ass rồi đấy. Hê hê.

Gớm, username mà còn oánh sai, đúng là thằng Tex có khác =))
Ngứa nghề hả mầy, để cái Avatar trông lởm vật, xấu điên, nhưng còn điẹp zai hơn ngoài đời =)) mầy định dọa ma đấy ah ( để tao in ra bày lên nóc tủ nhá) :q:

CHẰNG QUA BÂY H TAO KO CÓ HỨNG, CHỨ ÍT HÔM NỮA THI XONG CÓ MÀ MẦY CHÍT DƯỚI TAY TAO, "SÁT THỦ MÁU LẠNH- ASH FROM HELL :q: " (ngày thường núp dưới cái nick hết "xức" dễ thương và hiền lành SNOWFROMHEAVEN =)) )
NÓI CHUNG, TAO KO KHAI CHIẾN VỚI MẦY Ở TRÊN NẦY, CÓ GIỎI THI VÔ BẮN GB VỚI TAO ĐÊ ;-) ;)

Úi úi, anh ko bít đến cái câu "giận wa' mất khôn" ah? =))
Mới cả anh cũng thấy là chúng nó trêu em như đin ---> ko tức mới lạ :p
Mà anh tìm người iu zi` thía, sang D4 hay là S mà tìm :cool:

Cheryl_map

thayboi said:
Ui,con gái CVA mà sao dữ vậy,đang định tìm người yêu ở CVA mà thế này thì chạy mất dép rồi.
Ông nì buồn cười nhỉ, ở đâu chả có con gái dữ, ko dữ chả phải là con gái, ko dữ đê cho các anh đè đầu cưỡi cổ à, hé hé. Mà con Mông nói sai rùi , con gái D4 và S chưa chắc hiền hơn con gái A4 đâu. :q:
To Long Tex, bộ mặt thiên thần của mày tầm cỡ quá đó mà phô ra à. Xin bố , mày làm mất mặt con trai A4 quá thể ( à mà có con trai ko nhi? :p ).
To Bánh, thèng Hùng ko phải là phu quân con Mông mà là thèng Đít Đỏ bị con Mông bỏ rơi. =)) =))

Con nầy nói hay nhey :q:
Bỏ rơi bỏ riếc cái gì, lại mang tiếng tao :?
Càng ngày tao càng thấy tao "hèn", à ko, "hiền", mỗi tội "hiền như thú" :q:

To Long Tex, bộ mặt thiên thần của mày tầm cỡ quá đó mà phô ra à. Xin bố , mày làm mất mặt con trai A4 quá thể ( à mà có con trai ko nhi? ).
Nói thía ác wa', ai bảo là ko có nhey :> tao chỉ ko chấp những thèng bị "đồng hóa" thoai, còn đâu thì thèng nào A4 cũng điẹp tuốt, để tao liệt kê :>> :cool: :
1/ Ánh: Dạo nầy mới cắt tóc, trông kool ác liệt, giống Won Bin vật vã =)) :p
2/ Xì tin: chẹp, thằng nầy mấy hôm nay toàn vuốt tóc ko hà, tao chê đã mồm roài, bây h khen 1 câu cho mầy sướng :p Eo, nhìn kỹ thì Long nhà ta trông giống Duy Mạnh vãi =))

Cheryl_map

snowfromheaven said:
Con nầy nói hay nhey :q:
Bỏ rơi bỏ riếc cái gì, lại mang tiếng tao :?
Càng ngày tao càng thấy tao "hèn", à ko, "hiền", mỗi tội "hiền như thú" :q:

Nói thía ác wa', ai bảo là ko có nhey :> tao chỉ ko chấp những thèng bị "đồng hóa" thoai, còn đâu thì thèng nào A4 cũng điẹp tuốt, để tao liệt kê :>> :cool: :
1/ Ánh: Dạo nầy mới cắt tóc, trông kool ác liệt, giống Won Bin vật vã =)) :p
2/ Xì tin: chẹp, thằng nầy mấy hôm nay toàn vuốt tóc ko hà, tao chê đã mồm roài, bây h khen 1 câu cho mầy sướng :p Eo, nhìn kỹ thì Long nhà ta trông giống Duy Mạnh vãi =))
Xin mày, tao vái mày, thèng Xì tin nó đang phổng mũi lên kia kìa, thèng Ánh cắt tóc chỉ bởi đang thất tình với con Thùy Anh, mày ko thấy hôn Phila caca ngồi với Thùy Anh rất tình tứ sao, khổ thân thèng bé, khóc lên khóc xuống.
Bé Thùy Anh chắc có ý định làm Mông 2 phẩy mày ạ, thèng Phila trông vậy mà đào hoa bá cháy. :d:
Ờ mà thèng Xì tin , tao cũng thấy giống một nhân vật rất nổi tiếng, bít ai ko : con tinh tinh mày ạ =))

Hế hế, con nầy nói chí phởn, đoàn chuẩn =)) =)) =))
À, hay là con Dê quay sang cưa Hùng đê, thằng bé trông "gian" :cool: thế mà tốt phết =)) :cool:

Cheryl_map

snowfromheaven said:
Hế hế, con nầy nói chí phởn, đoàn chuẩn =)) =)) =))
À, hay là con Dê quay sang cưa Hùng đê, thằng bé trông "gian" :cool: thế mà tốt phết =)) :cool:
Em lậy mợ, mợ tha cho em, em và nó chắc chỉ có thể cãi nhau được thui, mà sao tao lại phải cưa nó chứ :-/ Mày hạ thấp danh dự của tao quá, tiêu chí của tao là Chỉ trêu giai, ko cưa giai, rõ chưa! =))

Cheryl_map

darkknight1411 said:
X( X( X(
con dê mập láo toét
đúng cái con khỉ ý
Lại chả đúng, mày lạ thật, tao rất đồng cảm với mày khi bị người iu đá =)) Chính xác hơn là tao là người đá nó, hé hé, nên tao hiểu mày đau khổ thía nào khi bị con Mông từ chối =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000