[^o^]Nhật ký Online[^.^]

Vui lòng thương tiếc báo tin... anh Chung đăng kí tặng quà ng khác rùi :-< :-<
Mà có khi có anh nào đấy sắp tặng em ý cũng nên :-", ko đến lượt tớ đâu Ngân à :-j:-j

kool_girl

Member
valentine chỉ có chén socola là khoái thui
hơ hơ mà anh chung bỉu có anh nào đấy sắp tặng quà em là thế nào nhi?ma àh hix hix em là em chúa ghét lũ con zai thế nên bọn nó cũng huhuhu.......đau lòng

valentine chỉ có chén socola là khoái thui
hơ hơ mà anh chung bỉu có anh nào đấy sắp tặng quà em là thế nào nhi?ma àh hix hix em là em chúa ghét lũ con zai thế nên bọn nó cũng huhuhu.......đau lòng
khoái socola à em ;))
có khoái lắm ko thì hôm đấy anh cho khoái 1 mình :D ;));))
à thì đếi, ai bảo em chúa ghét lũ con zai nên nó cũng ... lại vớ em ;))
thay đổi cách nghĩ đi em à ;))... con zai ko phải ai cũng xấu đâu ;))

sUnny

Member
hÔm nay ... sáG đaG nGủ cÓ ngưỜi gỌi điện đánh thỨc .. dẬy buÔn điện thOại vỚi bạn í mỘt lúc thì kOn bạn đến rủ đi mUa quần áO ... thÊ là lưỢn lỜ từ sáG đẾn chiỀu để ăn uỐg mua sắm :-< mỆt quá ... giỜ mỚi lết vỀ đưỢc đến nhà .. chắc đi nGủ bù hOặc nÓi chuyỆn bù vỚi bạn í :-j

@ Chug vỚi phưƠg : 2 anh em cùg bị block nick >:) sành điỆu quá

kool_girl

Member
hì hì bi giờ chỉ còn mình anh chung thui hihi tội nghiệp thằng bé
vừa mới ngủ dậy cay hết cả mắt
tết nhất đến nơi roài mà chán như con gián em ghét tết
anh chung bị block nick thế này thì lèm seo mà cho em khoái 1 mình được chứ hix hix

BuStEd

hì hì bi giờ chỉ còn mình anh chung thui hihi tội nghiệp thằng bé
vừa mới ngủ dậy cay hết cả mắt
tết nhất đến nơi roài mà chán như con gián em ghét tết
anh chung bị block nick thế này thì lèm seo mà cho em khoái 1 mình được chứ hix hix
chà. vui quá nhỉ :D:D:D
anh sắp đc mở nick rùi /:), sáng mai /:) khà khà
lần này chắc bít ăn năn hối nỗi ko làm gì nên tội nữa :-s

teddybear

Member
Klausur... Klausur... werde ich bald verrückt sein. Scheiße, morgen kommt schon der letzte Stück, fühle mich aber nicht so so ganz zufrieden. Habe ich viel scheiße gemacht und kann einfach nicht mehr was ich schon getan hab doch noch korrigieren... enttäusche mich... aber es geht immer so wie schon eine feste Regeln, dass ich niemals fleißiger sein könnte... ach, schade#-o

chuon_chuon9x

Tối qua con Mun đi chơi cả ngày mà mãi chả thấy về, làm mình lo sốt vó! Sáng nay ngủ dậy, mình chạy ngay xuống ổ của nó để xem nó đã về chưa?! May thế, nó về roài nhưng mà mình mẩy sứt sẹo, nhìn đến là thương!T_T Mun ơi, iem thấy em dại chưa?! Chị bảo ở nhà chơi với chị mà không nghe, cứ lon ton đi theo mấy mụ già xấu hoắc đó để cuối cùng bị bọn zai làng nó oánh cho bầm dập! Chừa nhé,lần sau khỏi đi nhé!

sUnny

Member
hUm qua đi chùa đến hƠn 2h mỚi về ... rỒi online đẾn hơn 4h mỚi ngủ hÔm nay ngủ đến tận 12h30 trưa ... đi tOng cả nữa ngày mùng 1 chỉ để ngủ :-s
tẾt chán Ơi là chán .. hOk hiỂu mai về quê sẽ như thẾ nào đây ? cuỘc sỐng hOk có net ... nhắn tin thì nghẽn mạng liÊn miÊn .. ôi giờI ơi cáu thế :-??

unni_x

Active Member
Mai bay O:) .........hum nay đứng giữa đường khóc thút thít.......mai đứng giữa sân bay khóc òa lên mất..........:((

Handball

Member
Trước Tết : thay vị trí oshin trong nhà :((
Tết : như trên, có thêm tiền "boa" :))
Sau Tết : cám cảnh, vẫn chưa thoát khỏi đói nghèo :(
=> chán đời
nhớ anh iu, anh ui đến đón em đi chơi đi, em sắp bẹp dí rồi :((

Red Devil

Member
Un bay ồi.........Chán we.............Thui hum nảo bả về đòi qua cho chít thì thui. UN NGHE CHƯA???? CHUẨN BỊ TINH THẦN ĐÊ!!!!!!! (bà chị xấu xa)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000