nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.
1.hội trưởng
2.em Sói
3.anh Vinh mặt gian
4.chị Hạnh Brit
5.anh Sơn Mic Jo
6.anh Việt volo
Cho em hỏi nhỏ tí...hum nay thấy tên anh Vịt à quên Việt với một anh 12D2 với một anh 12S trên báo HHT:D:D:D:D:D

Volodia

Member
Vào box 03-06 em ah, mục Thi học bổng Singapore ý!
Mà sao chỉ có lớp D2, S nhỉ, anh tưởng có 1 bạn bên D3 nữa chứ? :-/

Volodia

Member
Chắc phải chờ thêm mấy ngày nữa em ah!
Chán nhỉ, thía chắc là bạn D3 rút roài! Mất 1 nhân CVA roài, mất một bạn nữ roài! Chán we'! =((

thúy xinh

Member
có em! có cần em làm thủ quỹ cho khối chiều luôn ko? ^^ lần này mọi người sẽ cố gắng đi đầy đủ :)
7.thúy xinh -> lần trước cũng 7 :|

1.hội trưởng
2.em Sói

3.anh Vinh mặt gian
4.chị Hạnh Brit
5.anh Sơn Mic Jo
6.anh Việt volo
7.chị Thúy xinh
Lần trước em cũng thứ 2 chị ạ:)...à khi nào chị bắt đầu thu tiền chị bảo em thu mới nhá;):)

kiwi_vn

Active Member
lí lịch của các thành viên gồm có: tên , tuổi, ngày sinh,chiều cao, cân nặng, nghề nghiệp,khả năng đặc biệt nếu có( cái này để ban tổ chức cân nhắc nâng chức),di động, phương tiện đi lại,ảnh thành viên.email]
Cả lý lịch nữa cơ à hội trưởng . Chiều cao cân nặng :D . Hix , đi ăn cũng cần xem xét để xem ai ăn nhiều ăn ít sao ?he he

kiwi_vn

Active Member

he he ! Đây là 2 ảnh của Kiwi , được chụp bàng mobile nên chất lượng hơi kém , hôm nào có tiền em đổi máy ngay . hê hê

palart

Member
hội phó phải động viên anh em chứ.........một người vì mọi người mọi người vì một người...........chủ tịch cũng mong phó chủ tịch về lắm.........nhưng mà không có tiền mua ve cho pct về.................cuộc off lần sau sẽ để cho ptc tổ chức..........mà pct bao giờ về chủ tịch nhường ghế cho......trở lại làm phó thường dân

lovelypink

Member
hà hà.....chủ tịch tử tế với anh em nhỉ...hiihihhii.....bao h pct về mà xin được bà già cho đi lấy bằng lái ô tô bên này thì pct hứa sẽ chở ban government của hội ăn vặt đi chơi...hê hê

palart

Member
ct ko hưởng sung sướng một mình đâu..............đi đâu cũng phải cả hội..........em yến thuê cái ô tô cho cả hội đi chơi nhé.............không biết có làm được không

the leave

Member
>:) B-) trui ui, hoi minh fat trien nhanh thiet do.:D
ah` ma chi pct oi, hoi minh to chuc di choi thiet nha, de ct chu tri`, pct chu chi coi nhu mung pct ve nuoc tham ca hoi ;) :)

palart

Member
tình hình là hội ta đang phát triển rất nhanh............với cấp độ nhân...........với sự quảng cáo của các hội viên nên hiện tại có rất nhiều bạn hữu muốn tham gia...........hehe hiện tai đã có 10 nhân mang chưa là thành viên của hội sau khi nghe quảng cáo ác liệt quá đã đóng tiền không kịp suy nghĩ.............hehe.......còn nữa.........ban văn nghệ đã mời chuvanan band.........chủ tịch cũng mời được một cây văn nghệ .....tên này máu lắm...........đàn hát thôi rồi.........ngoài ra chủ tịch cũng liên tục rủ rê các ca sĩ khác có thể................đảm bảo buổi of này cực kì hoành tráng , chất lượng cực kì đảm bảo

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000