nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.
Chòi....thông tin cụ tỉ là thía nài...chỉ có 11D4 và 10D4 là đi Quảng Trị thoai:(:)((...sao mờ không fải cả trường đi nhở:(:((...mờ tình hình là đang rất tình hình...Sói mẹ đang bắt Sói con ...về nguồn:(:((...sao mờ oái oăm thía nài...hay chị nèo độ lượng từ bi cho em thuê nhà ở từ thứ 5 đến CN vìa>:):)):))...chủ nhật lại được đi chơi mới mọi người:D

fruit NHO

Active Member
oài
@ sói: em nhắc cô tuyết cho chị đi với .........hic , ko học đt ko gặp cô ....cô bảo cho đi roài mà
mà thi xong rùi , hội mình đi đâu cho em đi với

Hichichic...thía cuối cùng là mọi người định thía nèo:(...mẹ em bắt em Về nguồn òi:(:)((..chòi mờ hội mình ít nhân D4 nhở:(...làm một mình mình nếu fải đi là fải nghỉ:(:)((
@Chị Oanh: ủa...em tưởng chỉ có 10 với 11 đi thoai, thía 12 có đi ko chị:D
@Anh Hùn:>:)>:)>:)...các anh độ lượng thì em bít chớ:)):))...nhưng mờ với anh thì fải xem xét...
1.có fải anh ko=))
2.có độ lượng ko=))=))
Hội trưởng hội phó dạo này biệt tăm biệt tích nhở:(...hay định bỏ bom anh em òi:(:)

soi_hoang_g5d4 said:
@Anh Hùn:>:)>:)>:)...các anh độ lượng thì em bít chớ:)):))...nhưng mờ với anh thì fải xem xét...
1.có fải anh ko=))
2.có độ lượng ko=))=))
Hội trưởng hội phó dạo này biệt tăm biệt tích nhở:(...hay định bỏ bom anh em òi:(:)
sao lại ko phải anh :)) em ko tin hả ;-) vậy thì đừng đi Về nguồn làm gì :)) đến đây anh sẽ cho em biết anh độ lượng cỡ nào >:) >:) chỉ sợ sau cn em lại chẳng muốn về thì chết :p :p

palart

Member
rồi hội trưởng đây......... sau khi xem xét các thành viên...........có khá nhiều người bận.............nhất là em sói.....một người rất nhiệt tình với hội..............vừa mới lên chức thủ quỹ.............vì phải bôn ba lên dải trường sơn........thiếu em sói chúng ta khó có thể of thành công.........thông báo với mọi người chủ nhật 12 tháng 3 se tổ chức ofline thời gian từ 2h chiều trở đi tập trung tại cổng trường chu văn an........hội trưởng dạo này bận quá...........sang tháng có thể lĩnh lương khao anh em..............và ai có thể off vào thời gian đó thì đang kí nhé để biết số người dể thu tiền và chuẩn bi đồ ăn..........ai đang kí thì ghi rõ lớp học sáng hay chiều và phương tiện đi lại nhé, ai còn thiếu số di động thì bổ xung nhé............nào mọi người đang kí đi. kế hoạch se thông báo sau để mọi người tham khảo.......thời gian còn nhiều chúng ta có thể sửa đổi
1 palart

Chòi...xúc động quá cơ hội trưởng oai:(:)))...để òi em đi tuyên truyền + thu tiền:)):))
Em đăng kí nè:D...
2.soi_hoang_g5d4
Giờ vẫn tiếp tục đăng kí được đúgn ko:D..để em đi vận động:D
Dù sao cũng hết sức là cám ơn cả hội:):*
@Anh Hùn: chòi chòi, lạy anh, để em về nguồn:))=))

Hờ hờ hờ...tất nhiên òi:D...vừa được h.t khen thía cơ mờ:>:>:):)
Mờ anh Hùn nói một thoai một hồi thía rốt cuộc có đăng kí ko:D...h.t giao em luôn vụ theo dõi thành viên đăng kí mới chít chớ:(:))...thoai, có gì hội phó giúp em:D
1.hội trưởng
2.em (à quên tức Sói)
3. ai đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000