nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.
Í í í...hum nèo hum nèo thía...hum thứ 7 fải không ạ:D...có mỗi hum í là em đi qua chỗ í...có fỉa với 2 thèng con trai nữa không:D...chòi...em quên mất:D..đang trốn thầy Mão nữa:D...thoai, bít chị học sáng òi...thỉnh thoảng em ghé qua hỏi thăm tiền bồi ạ:D:D:D:D (hờ hờ hờ, thiệt ra là để thu tiền>:):)))

hate_a3

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Í í í...hum nèo hum nèo thía...hum thứ 7 fải không ạ:D...có mỗi hum í là em đi qua chỗ í...có fỉa với 2 thèng con trai nữa không:D...chòi...em quên mất:D..đang trốn thầy Mão nữa:D...thoai, bít chị học sáng òi...thỉnh thoảng em ghé qua hỏi thăm tiền bồi ạ:D:D:D:D (hờ hờ hờ, thiệt ra là để thu tiền>:):)))
=)) đang bận đi "công chuyện", Huyền hỏi kĩ thế em >:)

Vẫn đang bàn vấn đề họp hành thu tiền thoai mờ chị:D..thỉnh thoảng đá tí sang vấn đề ngoài lề tí thoai:D
@Anh mặt gian: >:)>:)>:)...anh làm sao thía...đi với 2 boys mờ lại đi công chuyện...dở người à:)):))
Thứ 7 CN thứ 2 tuần này em đi Trường Sơn...cả hội có ai cần mua gì "hương vị núi rừng" ko:D...nếu có...thì...gửi xiền em mua cho:):)):))...em chỉ đủ xiền cho mua cái gì đó cho anh zai hội trưởng thoai:D

unni_x

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Thứ 7 CN thứ 2 tuần này em đi Trường Sơn...cả hội có ai cần mua gì "hương vị núi rừng" ko:D...nếu có...thì...gửi xiền em mua cho:):)):))...em chỉ đủ xiền cho mua cái gì đó cho anh zai hội trưởng thoai:D
Nếu em vào nghĩa trang Trường Sơn, nhớ thắp hương khu vực mộ liệt sĩ ở Hà Nội nhé :) Ông chị ở trong đấy mà, cảm ơn em :)

fruit NHO

Active Member
CHẸP
hôm nay vừa đc rủ rê đi vụ Trường Sơn
đóng 500K đúng ko em ??
chán quá , lớp mình cô ko đi ---> ko ai đi ----> mình ko đi lun .....
:((

Hờ hờ hờ...anh Vịt làm giề mờ nóng thía:>:>:>...đã bảo khi nào đóng em hẹn mọi người ra căngtin mờ:):):):)
@HA: í chòi...H là chị đấy nhá..vớ vỉn cho ra khỏi nhà giờ, anh zai nhở:)):))

Anh không chịu đọc í, đồ mặt gian...anh Vịt đang hỏi là đóng thì đóng cho ai, đógn như thía nèo...có anh vớ vỉn thì có:p:p...í chít...lỡ tay lỡ tay..sozi hội phó nhá:):):):)

hate_a3

Member
khối sáng em Hoa thu khối chiều em Thúy thu các thành phần ngoài vòng pháp luật anh thu (chưa thấy ai ngoài vòng hết :|)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000