nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.
.hội trưởng
2.em Sói
3.anh Vinh mặt gian

4.chị Hạnh Brit
5.anh Sơn Mic Jo
6.anh Việt volo
7.chị Thúy xinh
8. Hồng Anh D6
9. Linh D6
10. Giang còi D2
11. Chị Huyền bupbe
12. Anh Tùng rủ rê
13. Yến Chi D6
14. Anh Hùn thùng rác

Đăng kí thì cũng fai tên tuổi tí chớ...roài...cứ chuẩn bị xiền đóng cho chị Thúy xinh:D
1.hội trưởng
2.em Sói
3.anh Vinh mặt gian

4.chị Hạnh Brit
5.anh Sơn Mic Jo
6.anh Việt volo
7.chị Thúy xinh
8. Hồng Anh D6
9. Linh D6
10. Giang còi D2
11. Chị Huyền bupbe
12. Anh Tùng rủ rê
13. Yến Chi D6
14. Anh Hùn thùng rác
15. Anh Trùn alo

hate_a3

Member
tạm thời đã có lịch cụ thể sói đừng update danh sách nữa, ai đóng tiền roài thì cho vào danh sách ko thì ở ngoài chầu thôi >:) đóng tiền thì mới đc ăn vặt >:)

Chòi...nhưng mờ hội trưởng tức anh trai em bảo là cứ tiếp tục cho đăng kí mờ:(:)(:)((...có những người còn chưa bít là có hội ta mờ:(...đằng nào chẳng fai tiếp tục tuyên truyền:(...việc của em mờ:p:p:)

Chị Thúy oai...bao giờ bắt đầu thu thía chị:D...em hẹn tất cả ra cangtin nhá:D...không ra không vìa:):))..không vìa nhỡ bị thầy Mão lùa thì chít=))=))...í mờ chị Thúy gắn bó với bạn Linh chế:>:>:>:)

thúy xinh

Member
hok phải thía!rào trước thui :D chẳng lẽ chị đi một mình à :| ai đi với thúy đi :(
vậy hum nào tập trung đóng tiền?thống nhất đi :D

Hờ hờ hờ...hình như khối chìu cũng ít người bít chị...hay thứ 4 nào đó em đi học buổi chiều chị em mình gặp nhau nhá:D:D:D:D:D...cho em đi theo nghía mặt mọi người trong hội luôn:D

kiwi_vn

Active Member
Oái ! Chủ tịch oai , đóng có 30k mà đòi ăn nhiều thứ thế kia à ? Lại nữa , iem ko có bất kỳ 1 cái xe nào , hô hô hô , trường em ko có xe bus , đi xe ôm xa quá , đi taxi thì chắc là 1 tháng em tham dự 1 lần :D .
( Đùa thoai , tuần này em không đi được đâu . Nếu em đi con bạn em sẽ đóng xiền cho em . Chúc mọi người vui vẻ ! )

Í...thía chị Huyền không đi à:(:((...sao chế:(...thía em bỏ tên chị ra vậy nhà:(
@Chị Thuý: í chòi...em hơn gì chị:D:D:D...thoai...để em đến mang theo cái biển.."đóng tiền ăn vặt tại đây"...=))=))...nghe như mí người ở khoa thần kinh í nhở:D...đùa thoai chớ khi nào chị thu xiền bảo em nhá:D

Chòi...thía mờ chị còn nói thía làm em tưởng:) (í, câu này dùng được cho cả hai chị:D)
Roài...không có gì thay đổi về danh sách cả, chị Huyền nhở:D
@Chị Thuý: buổi chiều em hay đến trường nắm:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000