Nỗi đau của một thân trai

Thôi đi anh! 1 lần khiêm tốn của con người ta bằng 4 lần tự cao, 1 lần khiêm tốn của anh Phước con bằng 4^n lần tự cao (n nhập từ bàn phím, kiểu N*)

Ừ! Thôi để tao phun tiếp nỗi đau cho hợp với không khí chung:

ai mua trăng tôi bán trăng cho! có $1,000,000,000 thôi, đưa tiền cho tôi rồi về nhà leo lên tên lửa đi nhận hàng

Rykku

mẹ thằng hoài thảo, chơi đểu , lại ngồi hack mấy cái điểm của trò chơi chứ gì , mẹ mày,
HEHEHE thằng nào đua xe với tao ko, anh vô địch

mẹ, tao có hack được x đâu, trò hexxagon được 58 điểm nghiêm chỉnh đấy, nhưng mà x gì, sao sau 1 tuần quay lại tao còn có 37??? x thằng admin

Rykku

toàn ah, lâu lắm mới thấy mày, bọn tao vẫn o trên mạng đấy chứ, tại vì thằng hoài thảo nói nhiều quá nên tao cho nó nói, ko lại bảo ko nể bạn bè, chết

Rykku

bây giờ , bọn lớp mình chuyển sang chơi mấy trò ở forum rồi, tao đứng đầu 1 trò, heeheh , anh đức ơi, định phá kỷ lục của êm ah, lâu lắm

letuand2

ê hê các chú,
lâu lâu ko ghé qua thấy forum lớp mình vắng quá. Ko hiểu các chiến hữu đang thi hay làm gì. Tình hình anh các chú vẫn bình thường. Đã thi xong, bây giờ đang đi làm. À khoe cái, anh vừa tậu con xe, hhehe
Lúc nào tất cả anh em tụ tập online chát chiếc cái nhẩy,
Vài dòng vậy.

deleted2

Lâu lâu mới thấy thằng Tuấn dục lên mang.
Nó lại con khoe có xe mới nữa.
mẹ nó , mua xe mà chẳng thấy khao gì cả.

Handoivitien

dạo này anh không ol do mắc thi cử và phải lo chạy chọt cho Tùng Tuyến,mẹ,đang thi mà bị bắt đi phục hồi nhân phẩm thì chết dở. =))
chúng mày thế nào,học hành ổn chứ ,tiến sư cái bộ gõ của 4rum.
hôm trước anh chơi cái trò j bắn máy bay vượt qua kỉ lục của Hoài Thảo nhưng o submit được,đen như chó nhật.
thôi,có chút hâm đơ ol,viết nốt dòng cuối:Con bà con chó muỗi nào đêm qua đốt vào lòng bàn chân ông,ngứa x tả.
Chào thấn ái ,đến hè gặp lại.
à mà thông báo cho anh em :tao sẽ kí tên đây:
DM.

sieuquayd2

To cha Minh Mac, lau lam khong thay online chac la dang thi a`. Hom no gap Tuan Anh bo gio di choi dien tu o To Hiệu, tao cũng sắp thi, hẹn anh em hè đi chơi, nhưng mà tao phải ôn thi lại thế mới đau.

letuand2

Hoài Thảo mang tiếng đi học mà đ éo nói được câu nào tử tế.
Chúng mày đi chơi chụp ảnh post lên nhé. Ko biết anh em dạo này mặt mũi thế nào.
Hình như minh mạc có người iu bọn mày à. Đứa nào ở nhà tìm hiểu cái, chuyện Minh mạc có người iu là chuyện lớn.
Chúc mừng Minh mạc sau trăm năm cô đơn, giờ đã đến lúc sướng.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000