Những buổi tập quân sự vừa rồi!

Status
Không mở trả lời sau này.

subu_zaizai

Xời ơi, hum wa thi lớp Hằng đầu hàng trước tiên! Như tui nè, tháo lắp đến sưng cả tay mà mất gần 2 phút!Thế mới tức!!

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
chiều nay tập quân sự tiếp ko chúng mày
Điên à dở hơi à thần kinh à =))
Chiều nay đứa nào cũng biết là nghỉ, trừ bọn đi hội thao thoai =))
@ Sự: chồng ko có ở đấy để mượn lựu đạn hay sao mà ko chịu lên ném? :q:

sakura_chan

Member
chocomog_257 said:
Vũ Vân ở đâu roài nhể, phản đối đi chứ :D
Dạ, tớ thì can hệ gì đến cái bài dài ngoằng loạn tùng phèo dở hơi vô duyên của bạn ý - mà phản đối cái gì ? :)

@ Bạn U.F.O : Tớ là Vũ Vân đây ạ, tên đầy đủ là Vũ Thu Vân, đừng có cố mà xuyên tạc tên người ta ra nhé X(

megalosarus

tụi bay sướng chán :> .Như bọn ta nè , học chiến thuật 12 ,suốt ngày lo nơm nớp mình bị gọi lên tập :-( .Tập xong có mà ....tha hồ lo giặt quần áo , hic bẩn vãi :-( :-( :-( ....
ta rất khoái môn lắp súng & cứu thương của lớp 11 ;-) ;) .Ước gì cho thời gian trở lại :9 :9 :9 tập quân sự lớp 11hay hơn nhiều
năm nay học quân sự chán quá

U.F.O

Active Member
Dạ, tớ thì can hệ gì đến cái bài dài ngoằng loạn tùng phèo dở hơi vô duyên của bạn ý
ừhm vậy Vũ Vân cho tớ xin lỗi . Cho đến sáng nay tớ cũng đã biết sự thể nó là như thế.
đừng có cố mà xuyên tạc tên người ta ra nhé
Ừm tớ xin lỗi lần nữa .Tớ sẽ rút kinh nghiệm lần sau không động chạm đến bọn ấy nữa

@_@

shosaitoki

tập quân sự lớp 11 vui ơi là vui, ca tuần vừa rồi mình còn chưa đụng đến khẩu "súng" của mấy thầy, đến trường cả lu chỉ bít ngồi buôn chuyện, lại toàn chuyện giáo dục GT nữa chứ, công nhận bổ ích thật

Red Devil

Member
Rock_khong_em2004 said:
vui thật ư :-ss ?????
tớ thì ..........
cho thêm tiền chắc cũng ko tập thêm tuần nữa đâu :|
Còn tôi sẵn sàng đánh đổi mọi thứ để được thêm tuần nữa, đi học chán lắm. :-( :-( :-( :-( :-( :-(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000