Những buổi tập quân sự vừa rồi!

Status
Không mở trả lời sau này.

U.F.O

Active Member
Hế lô e vé rì bó đì!
Mới vào 4r cho gửi lời chào trân trọng và nồng nhiệt nhứt tới các bạn trong phố rùm trường THPT C.I.A nhá !
Đáng nhẽ định gởi chiều nay roài nhưng 4r bị lỗi hổng có vô được nên bi giờ toi mới bót lên đây á!
Chào các bạn .( chào rồi nhưng chào lại cho đỡ trống câu). Tớ tên là Thiện . tớ học lớp 11 Fờ . Nhanh quá vậy là đã 4 ngày tập quân sự rồi . 3 ngày đầu thì hơi chán vì toàn ngồi , ngồi ,ngồi ,và ..ngồi ( cảnh báo trước cho mọi người ngồi lâu là thủ phạm lớn của bệnh ....tờ rĩ). Đến hôm nay thì bắt đầu được..coi lắp súng ( bọn cùng lớp lên lắp mình ở dưới hô hào. hehe)
Nhân vừa đọc mấy bài nói về chuyện tập quân sự là vô bổ trên 4r này tui có vài cảm tưởng và bi giờ có mấy nhời ..tưởng niệm sau :
Học quân sự công nhận rất mệt nhưng bù lại tớ để ý 2 ngày hôm nay có hiện tượng ...ăn no ngủ kĩ ( mà mình lại là admin của www.hộigầy.com nữa chớ) một cách kì lạ .Không còn tình trạng thức đêm coi ...live nữa mà ăn tối xong một phát là lên giường hành sự ngay .Chắc các bạn cũng thía .Bằng chứng nà bi giờ chả còn ai trên 4r nữa ^_^
Tiếp theo mình thấy là tập quân sự giúp cho chúng ta làm quen với thời gian trên tr` .ý mình muốn nói là hè vừ rồi sinh hoạt không đúng giờ giấc thì bi giờ tập quân sự như một bước đệm trứoc khi bước vào năm học mới vậy .
Thứ ba, mình muốn đề cập đến chuỵên các thay đổi trong lớp học . Mình biết trong tr` có rất n` lớp 11 đổi GVCN . Có lớp là bị đổi có lớp là được đổi nhưng dù sao thời gian tập quân sự sẽ giúp các bạn hiểu rõ va làm quen với giáo viên mới của mình cũng như cách làm viêch của các thầy cô.Chăng những thế mà còn có các bạn mới chuyển vào , các bạn phải ra đi....
Thứ tư. Có lẽ cái này là quan trọng nhất . tớ đố bọn ấy tìm đâu được một dịp
để các lớp cùng khóa chúng ta đoàn kết hội tụ thế này đấy ?hôm ngồi dưới sân tr` eo ơi mệt vãi ạ nhưng mà vui vì quen thêm được các bạn mới ,cấc bạn quen ngày trứoc không gặp nhua giờ cũng gặp . Các lơp ngòi cạnh nhau lại còn dễ dàng buôn dưa ,chơi cờ ca rô nữa chớ ,vui thật
chưa kể có đôi nào trong lớp có abc với nhau thì đây quả là cơ họi hiếm có.hehe . Chưa hết thằng bạn tớ còn tia được mấy em xinh ơi là xinh . Chúng ta học có lớp ca sáng có lớp ca chiều nên các hội bạn không có thời gian cho nhau mấy thì đây là dịp hiếm có .lại còn tập xong đi về tụi nó còn đi ăn uống phè phỡn đua đòi vớ vẩn đú đởn nữa chớ .
và nói chung là còn nhiều cái khác chưa nói hêt và cũng là chưa nghĩ ra để nói .Nhưng mọi người có công nhận là mệt quá nhưng có tí niềm vui 0?
Chăc có lẽ tập quân sư với lớp 11 là vui nhất vì lớp 10 mới vào tr` còn ...bỡ ngỡ ( cái bài hát hôm khai giảng ấy.: hôm qua iem tới trường .mẹ dắt tay từng bước .ớ ơ hehe) còn lớp 12 thì quá wen nhau roài nên chắc 0 hứng thú .

p/s: Mai lại phải đến tr` roài .Chán quá .
Khổ thân mấy thàng mang bao cát với chiếu hehe . may mà hai hôm 25/26 tập trung mình không đến nếu không thì bị phân công nhiệm vụ !
Chúc mọi người ngày mai gặp mẹt nhau vui vẻ nhé .Chúc ngủ ngon nữa !

U.F.O

Active Member
Vũ Vân ở đâu roài nhể, phản đối đi chứ
Bộ định câu bài hả bạn Đình Minh? vũ vân là ai thế .tên tráng lệ quá. Vũ=Lông,Vân:Vân Tay --> Lông trên vân tay .Khiếp ,
^^ tớ tưởng ấy tên là đạt
ui giời chả hiểu j cả ^^
ờ ờ .Cậu là cái bạn xing xinh hôm qua tớ gặp hở ? Cười toe tóet ^_^. Trên 4r với chatwindow thì ăn nói kinh thế mà sao ra ngời rịu ràng thía ?*_*
Còn nữa, trong WC, mà thôi 0 chat chit ở đây .( với lại chuyện trong cái WC nói ra người ta bảo vô duyên ^_^)
Quên . Đang thương lượng với admin về chuỵen nik mới của tớ .
@all: Sao trong này chả ai thấy tập QS vui nhể. hay là tớ viết hết rồi nên 0 câu được nữa ?

p3yeu

Member
U.F.O said:
ờ ờ .Cậu là cái bạn xing xinh hôm qua tớ gặp hở ? Cười toe tóet ^_^. Trên 4r với chatwindow thì ăn nói kinh thế mà sao ra ngời rịu ràng thía ?*_*
Còn nữa, trong WC, mà thôi 0 chat chit ở đây .( với lại chuyện trong cái WC nói ra người ta bảo vô duyên ^_^)
:> :> đúng là bạn đấy rùi đấy,nhưng mà ko xinh xinh ;-) :D tớ dịu dàng ah,ko đâu,giả nai đấy ;-) ;-) ;-) ;-) chớp chớp hiền lành thế nài nài :> ,chẳng qua chưa thân quen tớ thôi :q: :q: :q: chứ tớ cũng gấu lắm :>> ^^ chuyện j thì ra Ym mình nói nhé =(( chứ đừng bôi xấu tớ,hix,hix, =((

U.F.O

Active Member
Đọc lướt qua nhưng không hiểu
Nói chung tập quân sự lớp tớ tòan ngồi buôn chả lam` j` cả
Tớ tưởng gặp mấy cái đứa suốt ngày gặp thì cũng phải chán chứ ấy !
đừng bôi xấu tớ,hix,hix,
Tớ có bôi xấu cậu đâu hả Huyền !
Thôi ko nói gì thì chuẩn bị lock đây
topic chán ốm... thêm mắm muối gì vào đi!
Bộ không kiếm chác được gì ở đây nên ....cậy quyền khóa à ?
Mất công mình gõ thật đấy .

U.F.O

Active Member
êu ông kia, hum nay bạn ông có làm sao không???
Ờ ờ bạn Phạm Thị thu hằng hả ?
Chào cậu . Lâu lắm 0 gặp .
Cám ơn phát đã. nó đưa đi bẹnh viên roài . Khổ thân thằng bé lao từ ngõ ra nhanh quá bị một thằng tông vào ^_^
Chắc là không bị làm sao. Bố mẹ nó đến roài .Nghe miêu tả thì như sau : Đầu đập xuống đất ,vai đau. troẹo sườn , ngất , sùi bọt mép ...^_^ ( hình như thế)
nói vậy thoi chứ không đùa được đâu .
Mong là mai nó lại đi được bình thường . với lại nó là bạn của bạn tớ chứ tớ cũng 0 biết nó .
Mà sao bên A4 lại biết nhể? tin này lan gì kinh quá .

U.F.O

Active Member
ko, tui đi trên đường vô tình nhìn thấy thui
Hôm tập quân sự chiều nay á?sao tớ không nhìn thấy nhỉ?Mà nhà cậu ở đường khác cơ mà sao lại đi đường đó , Giang Văn Minh á
Mà tui có ý kiến ufodanger=ông hay = anh trai ông???
Không chat chit á

Hôm nay mình cũng bị vào y tế lúc ra không biết lớp mình ngồi xó nào đi như thàng điên giữa sân tr`.
mà tuởng mai mới buổi cuối chơ nhể . Mà ngày mai tập trung mấy giờ thế hả bọn ấy ?
Sao có lớp lại phải đi cái gì mà SAMSUNG ấy ?
@ bạn Ngọc ..lớp khác : Ấy cho tớ xin lỗi vì 3 túi còn lại là tớ mua cho bạn nên chỉ còn lại 1 thôi.Với lại hết tay rồi 0 thì mua cho Kim túi nữa !

Red Devil

Member
U.F.O said:
Mong là mai nó lại đi được bình thường . với lại nó là bạn của bạn tớ chứ tớ cũng 0 biết nó.
Gẫy xương vai thì làm sao mai đi lại được, nghỉ cả tháng là ít, chiều nay thấy Thiện đi như hâm, tội nghiệp cầm biển giơ giơ thế là cu cậu lon ton chạy lại xin thấy vào lớp (ngu đến nỗi kô lén chạy vào mà lại đi xin thấy chứ). :)

chocomog_257

Moderator
Hôm nay buồn cười thật
D3 D4 D5 cùng thi đấu tháo lắp súng nhanh
kinh vật, có đứa làm <20s là xong :9
nhưng D3 vẫn nhất :D

U.F.O

Active Member
Hôm nay buồn cười thật
D3 D4 D5 cùng thi đấu tháo lắp súng nhanh
kinh vật, có đứa làm <20s là xong
nhưng D3 vẫn nhất
hehe đã hết đâu chú Minh . bọn D8 chả biết đấu với ai mà có 1 girl tháo lắp đúng 26 giây á . Con gái đó . Ai chơi nổi không ?
Tr` mình hôm nay không biết còn lớp ́ nào đấu nữa không ....
Vui vãi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000