NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG NGÀY GIẢI PHÓNG MIỀN NAM

Status
Không mở trả lời sau này.
Alô tôi xin thông báo là tôi rất mừng vì cái topic này vẫn chưa bị xoá ( dúng là quả tam ba bận ) Chắc cái topic này sẽ ko bị sao đâu .Mọi người cứ câu tự nhiên

h người ta ăn cơm kìa ... mà còn ol ... may mà hum nay papa và mama mình đi chơi...

ở nhà một mình freetofly :? ... thế mới xì pam với mày đc ;) :))

chiplove_skate

tao di choi*ket hop voi an com lun roai nen bi h onl thoai ba gia di shopping 1 minh ko cho tao di moi' dau chu' hix hix dao nay minh lam gie^` nen^ toi^ ma ko dc tien^` mua quan ao the nay ` >_<

hé hé .. chị đã tận dụng time đi shopping ùi ... :))

bi h ngồi chơi ... ko thì ngủ |-) .. hé hé ... ai bảo kưng mặc wần tụt cơ .. >_<

bj cho tiền nại tưởng mua típ cái wần nữa ... ~~> cắt tiền lun :))

chiplove_skate

hix hix ko sao bi h chau mua den he` mua cung dc ma doi con dai quan ao con nhieu tha ho ma mua kekek (nhung ma mama ko cho xien thi cung dut*')~~~~>ma ko sao ko cho thi tao co' cach' lay THANH NIEN LA PHAI MUU TRI ma ` >_<

hé hé .. thế này thì chết thật .. nại mua wần tụt rồi ... chế nà ko tốt đâu [-( ...

cô Hoa đã dặn ... cái wần mặc như sắp tụt nà wần tụt thế thì nại nộ hết rồi :))

chiplove_skate

ua` lan nay em ko mua quan tut nua mua quan cap cao cho vua long co^ >_<(ai biet cho~ mua chi? em voi ~~~>chu' em chua bao h mua quan` cao nen ko biet *_^)

chiplove_skate

lai chang co Hoa cua chung ta ma .......chung ta that may man vi da dc hoc co ve^` sao UBCC se~ tiep bc' cha ong^ a` nham^` tiep bc co^ H huan luan ra nhung nhan^ tai dat nc vi~ dai >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000