NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG NGÀY GIẢI PHÓNG MIỀN NAM

Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay là 1 ngày trọng đại của đất nước.Mọi người đều được nghỉ và là cơ hội tốt để đi dã ngoại ,câu cá...Còn ai không đi dã ngoại ngoài trời thì vào đây câu cá trong nhà. Đây cũng là hình thức giải trí lành mạnh nên tôi mong CÁC NHÀ CHỨC TRÁCH ĐỪNG PHÁ BỎ NIỀM VUI RIÊNG CỦA NHỮNG NGƯỜI CHÚNG TÔI ! Vâng xin cảm ơn=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Nhưng tôi cũng nói thêm anh chị em đến đây phải thật bình tĩnh , thư thái thả hồn mình vào cần câu để câu dc những con cá to vì CTy chúng tôi đặt ra phương trâm làm việc là "Vui lòng khách đến vừa lòng khách đi"

super_baby89 said:
Nhưng tôi cũng nói thêm anh chị em đến đây phải thật bình tĩnh , thư thái thả hồn mình vào cần câu để câu dc những con cá to vì CTy chúng tôi đặt ra phương trâm làm việc là "Vui lòng khách đến vừa lòng khách đi"
che6' co' che^' do^. khuye^n' mai~ gi` ho^ng nhi? ;))=))=))

super_baby89 said:
thế người khách thứ ai coá đc ưu tiên đặc biệt FREE miễn phí hông :) :))

Bây giờ tôi xin công bố thành viên trong CTy(đây là danh sách lâm thời)
  1. Chủ tịch hội đồng quản trị:Nguyễn Hữu Hiếu
  2. Giám đốc điều hành:Trần Xuân Trường
  3. Giám đốc maketting:Lê Vân Anh

-=*<(alô picaso^)>*=- said:
uh`nguoi` em ngon che^' lam` phuc vu thi` an khach' phai/ biet' co`n gi`
Anh tính kỹ lắm rồi để em đi làm maketing là tốt nhất mà em cố kiếm vài em ngon ngon về Cty để đi marketing nhó

-=*<(alô picaso^)>*=- said:
uh`nguoi` em ngon che^' lam` phuc vu thi` an khach' phai/ biet' co`n gi`
mí cái anh lè ... BX BĐ ... phải đc để trong lồng kín chứ ... ai phô ra ngoài ...

choa mình làm nhân viên đi tiếp thị thế nè ... mơi ai đây ... tốt nhứt là anh Trường dzới cái mông của mình ... dùng nam nhân kế nà tốt nhứt :> B-)

boyA10_qt

super_baby89 said:
Bây giờ tôi xin công bố thành viên trong CTy(đây là danh sách lâm thời)
  1. Chủ tịch hội đồng quản trị:Nguyễn Hữu Hiếu
  2. Giám đốc điều hành:Trần Xuân Trường
  3. Giám đốc maketting:Lê Vân Anh
cho em lam gam doc voi anh Hieu oi:(:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000