NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG NGÀY GIẢI PHÓNG MIỀN NAM

Status
Không mở trả lời sau này.

ngoclanTX

Member
Thông cáo mới nhất từ phòng nhân sự hiệp hội UBCC:
Thay mặt toàn thể hiệp hội UBCC, tôi xin phê bình và cảnh cáo bạn Vân Anh vì tội trao đổi hàng hoá bất hợp pháp cũng như tuyển chọn BX vào hội khác (công ty câu cá mới mở) mà không thông qua bất kỳ văn kiện hay giấy tờ nào.....

Chưa hết, Vân Anh còn tự ý tham gia vào 1 hiệp hội khác mà không được sự cho phép của trưởng phòng nhân sự (tức LanTX)

Vậy xin páo để Vân Anh được biết và khắc phục kịp thời. Nếu không chịu sửa sai thì liệu đấy.......tèn tén ten.......

Trưởng phòng nhân sự
Lan TX
(đã ký)​

ngoclanTX said:
Thay mặt toàn thể hiệp hội UBCC, tôi xin phê bình và cảnh cáo bạn Vân Anh vì tội trao đổi hàng hoá bất hợp pháp cũng như tuyển chọn BX vào hội khác (công ty câu cá mới mở) mà không thông qua bất kỳ văn kiện hay giấy tờ nào.....

Chưa hết, Vân Anh còn tự ý tham gia vào 1 hiệp hội khác mà không được sự cho phép của trưởng phòng nhân sự (tức LanTX)

Vậy xin páo để Vân Anh được biết và khắc phục kịp thời. Nếu không chịu sửa sai thì liệu đấy.......tèn tén ten.......

Trưởng phòng nhân sự
Lan TX

(đã ký)​
đâu coá vô hội này đâu .. toàn những BBC .. chòi ra một UBCC ... :( :((

mình bị bắt nạt ... tự nhiên choa tên dzô vào ... :(( :((

em vẫn là Bộ tổng hợp của UBCC mà :((

ngoclanTX said:

Trưởng phòng nhân sự
Lan TX

(đã ký)​
Thế Lan ơi em muốn nhận chữ gì trong CTy của anh ko để anh còn xếp chỗ

lôi kéo wần chúng ... em đang bị cảnh cáo nè ... cẩn thận tháng này cắt lương thì chít ... :((

dzô cái hội toàn những ... ko tốt đâu [-( :)) =))

2 người nà ko canh đúng thời điểm ..

ai bảo nần trước bạn Lan ol anh ko hỏi thăm trực típ ... cứ hỏi wa mình ...

bạn ý nại ngại .. :">

chiplove_skate

hehe thong thuong* ghe^ qua cai box nay chua bi lock dung' la` ky` tich
cac Ku giao luu doi thoai thoi nha ~~~~>can than ko chi cat' luong* (keke truong phong tai chinh co # ~~~>oai ko )

trinity_girlA3 said:
này này ... yêu cầu các pác ... nịch sự nhá :-w

càng ngày càng ...

mình bị bắt nạt kìa :(( :(( :(( :(( :((
em hieu? he^t' a` che^t' :-SS:-SS tro^i kieu? nay` la` phai/ an noi' lich su that ;))=)) dau` do^c. ta^m ho^n` tre? em he^t' rui`

freetofly

chiplove_skate said:
kekek dinh xin hoc van anh lam 1 khoa cap toc nha dam bao biet ...............du moi thu >_<
pé Phượng nói thế nào ý chứ ... em còn pé (nhìn avatar thì bít ;-) ) ...

chứ mày nại ko àh ... đừng nói một mình tao em nhé :)

freetofly

-=*<(alô picaso^)>*=- said:
:))=)) che^' a` :))=)) ho^m nao` nho` em y' giang? dao cho anh ti' hi~hi~ anh nga^y tho lem' ko bit' gi`
úi trùi ... coá một con nai tơ ở đây nè ...

anh ngây thơ thía à ... em cũng cóa bít j đâu ... hé hé :)) ... em ngây thơ ở cấp độ = anh thui ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000