Nhận xét gì về Girls xung quanh bạn ??

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Không muốn làm một Châu_Trường thứ 2
Ko ai bắt em phải lựa chọn hết , sao cũng được :) toe toe toe ( chết cm giống thằng Trường rồi :))=)) )

Ice_Fire

Member
hinoga said:
con gái 10d1: miễn bình luận, ko những về ngoại hình mà cả tính cách cũng quái dị luôn (nghĩa đen 100%) không thể không chê :|.
-> mọi người khác giới trong lớp đều bị làm ảnh hưởng -> mắt nặng -> nỗi trông đâu (ở bên ngoài lớp) cũng toàn con gái xinh =P~. Mỗi lần có 1 bạn nữ có việc cần đi vào nhà vs nam (???!!!) là lại được bao ánh mắt ngước nhìn =)).
Con mèo avt hình như hồi trước anh cũng lấy :)) ..I.. :D
Hê , tình cảnh Girls D1 có vẻ giống D2 nhỉ , thế còn các lớp khác thì sao ??

gipypy_9x

Member
Ice_Fire said:
Anh em mình chỉ là cống rãnh , sao sóng sánh nổi với sông Tô Lịch ( đang so về độ bẩn :)) )
Sao hôm nay lắm tin buồn thế ko biết :))=)) toe toe toe
Òm anh tiến so về độ bẩn thía , anh em mình sạch chán , chới sạch an sạch ở sạch < điẻn hình là em vừa tắm :"> > .......===> chỉ có ai kia bẩn thoai ............B-)

Ice_Fire

Member
Người ta phải nhạc chế ra 1 cái công cụ chứ , hay nhờ người khác đút giùm ( măm măm ) :))
Tự nhiên về :( , đang hay thì nại :-< toe toe toe

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
Dạ vâng , thưa anh Trường , có 1 câu hỏi được đặt ra cho anh là khi vợ anh ( vd ) đi theo 1 thằng khác thì anh làm thế nào ạ :
1- Đành chấp nhận
2-Chửi cho bõ tức
3-Ra Nguyễn KHuyến mua đồ :)) ( em thì em làm thế này ) :D;)
=)) =)) =)) ....cách 3 nghe vẻ hay đấy..thử đi nèo...
mà 82 với 88 thì cũng là 8x mà thôi sao phải lo nghĩ nhỉ,,,:| :|
@everybody:G_D2 nhìn xong đái ra máu chết không kịp ngáp(ngắn gọn mà ý nghĩa)

Ice_Fire

Member
Chán quá , mấy thằng đệ đâu hết rồi , vào đây nghịch tý cho đỡ buồn nào , anh ngồi 1 mình buồn quá :))

đây em vào nghịch tí đây anh zai ơiiiiiiii
Hoa : giống anh với C à , anh với C tình củm lém , có cãi nhau nhiều nó mới gắn kết được ty em ạ , ty không có cãi nhau thì ty khó bền , vợ nhờ :X:X hehe alo^ alo^

Ice_Fire said:
Đang ngồi chờ vợ ol :)) , có lẽ đêm nay ngủ ở ngoài òi , ko về nhà nữa ;)
về nhà không được ,.........thì ở ngoài đường cho xong ::D:D:D
em là em ủng hộ anh T đi mua đồ đấy hehe , cố lên anh
X:X:X:X:X:X..........-=*<(alô picaso^)>*=-..........X:X:X:X:X:X

lion_heart90

hinoga said:
con gái 10d1: miễn bình luận, ko những về ngoại hình mà cả tính cách cũng quái dị luôn (nghĩa đen 100%) không thể không chê :|.
-> mọi người khác giới trong lớp đều bị làm ảnh hưởng -> mắt nặng -> nỗi trông đâu (ở bên ngoài lớp) cũng toàn con gái xinh =P~. Mỗi lần có 1 bạn nữ có việc cần đi vào nhà vs nam (???!!!) là lại được bao ánh mắt ngước nhìn =)).
con gái D1 D2 thì làm sao mà khá đc,,,,,thik thì khi nào sang xem con gái D2 nè=))=))=)),,,nói chung là đã chê thía thì phải chịu khó đi giao lưu tí chứ nhìn D1 suốt ngày học,,,thỉnh thoảng đi đánh war3 với D2,,,có gì sang lớp tui mà học hỏi nè:D:D

Sáng nay trong khi kk còn bận đứng tâm sự với chị dâu thì Cả đã nhanh chân...đèo bạn Tú vìa:)):))...chỉ có mụi là đứng bơ vơ...hờ hờ:(:)))=))

theshadow

Member
mà kk nhớ là mụi đi xe về roài mờ,bơ vơ đâu...........
ơ mà hôm nay Vũ đèo Tú về àh,ko đèo ai đó về àh:D:D:D:DAMen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000