Nhận xét gì về Girls xung quanh bạn ??

Ice_Fire

Member
Yeah , thế còn girls xấu thì sao , xin anh cho biết thêm ý kiến ;)
Và tiếp theo là lời nhận xét của các Boy D2 ( đâu hết òi X( ) là nơi sản sinh ra những quái nhân max skill cá sấu thần chưởng :D

gipypy_9x

Member
hờ hờ chung quanh Châu ư ôi mẹ ơi con ko còn lời nào để "khen " ạ vãi linh hồn nhưng bạn thân của Châu thì cứ gọi là perfect

Ice_Fire

Member
Chúng ta vừa được nói chuyện với anh Trần Hoàng Giang , là nạn nhân trực tiếp phải hàng ngày đối mặt với 1 loài bò sát to lớn , dữ dằn ( cá ... ) :)) =)) ... Còn ai phải chịu những sự đau đớn , dằn vặt về thể xác ( mắt ) lẫn tinh thần ( chán chả mún học ) thì vào xả đeeeee !
Hôm nay tâm trạng , chơi trò nài tí cho vui ;)

con gái xâu mà thích to son phấn trang điẻm thì càng xấu , hehe
nói chung là con gái loạn cả lên con trai không biết được , chỉ có khám phá mới biết được :)):)) alo^ alo^
yêu đời yêu vợ :X:X:X

gipypy_9x

Member
a xem thử anh mấy bạn hay lên 4rum nhất nè , ảnh xấu vãi vì ko có ai chỉnh hộ có nhờ 1 người thì nó kiêu quá ..........tức vật

Ice_Fire

Member
Dạ vâng , thưa anh Trường , có 1 câu hỏi được đặt ra cho anh là khi vợ anh ( vd ) đi theo 1 thằng khác thì anh làm thế nào ạ :
1- Đành chấp nhận
2-Chửi cho bõ tức
3-Ra Nguyễn KHuyến mua đồ :)) ( em thì em làm thế này ) :D;)

dạ thưa anh là em không chọn cái cách gì cả , em là em đòi lại ngay ai để vợ đi linh tinh thế chứ mới lại em cũng không tin vợ em lăng sờ nhăng , hehee alo^ alo^

Ice_Fire

Member
Ai mà biết được chứ :)) , đời là đời mà :))=))
Đã hỏi là vợ đi theo thằng khác òi , là ko đòi lại được ý , ko đọc kĩ à :((
Chọn đi , 1 trong 3 :D ( cái thứ 3 anh ủng hộ 2 tay 3 chân :)) )

Ice_Fire

Member
gipypy_9x said:
a xem thử anh mấy bạn hay lên 4rum nhất nè , ảnh xấu vãi vì ko có ai chỉnh hộ có nhờ 1 người thì nó kiêu quá ..........tức vật

Anh đã bảo ko biết làm mà :( ... ảnh chụp hôm thứ 4 hả ;) trông xinh thế ko biết , mà chỉ được ngắm thôi , ,...., biết mình nhỏ bé ;)

Ice_Fire

Member
So với 82 thì vẫn còn nhỏ hơn 6 tuổi mà, bé lắm , xã hội rộng lớn , đã là cái gì đâu
Cái hình con gấu yêu quá ;) :x :D

gipypy_9x

Member
thôi anh Tiến này bùn cười nhỏ người ta thế nào kệ người ta chứ tuổi hơn nhưng chưa chắc trình đa = .....he .....anh em mình chỉ là rồng phựong chứ ko đc ruồi muỗi như ai kia nhỉ :D
@ Hoa : co chien gi` nho? minh` noi the co van de qua ko

Ice_Fire

Member
Anh chưa thấy khổ :)) , vẫn còn sống được :)) ít nhất là ngồi qua đêm nay >:) ...
Mà chắc gì đã sống đến ngày 12/3 ;)

Ice_Fire

Member
gipypy_9x said:
thôi anh Tiến này bùn cười nhỏ người ta thế nào kệ người ta chứ tuổi hơn nhưng chưa chắc trình đa = .....he .....anh em mình chỉ là rồng phựong chứ ko đc ruồi muỗi như ai kia nhỉ :D
Anh em mình chỉ là cống rãnh , sao sóng sánh nổi với sông Tô Lịch ( đang so về độ bẩn :)) )
Sao hôm nay lắm tin buồn thế ko biết :))=)) toe toe toe

hinoga

Member
con gái 10d1: miễn bình luận, ko những về ngoại hình mà cả tính cách cũng quái dị luôn (nghĩa đen 100%) không thể không chê :|.
-> mọi người khác giới trong lớp đều bị làm ảnh hưởng -> mắt nặng -> nỗi trông đâu (ở bên ngoài lớp) cũng toàn con gái xinh =P~. Mỗi lần có 1 bạn nữ có việc cần đi vào nhà vs nam (???!!!) là lại được bao ánh mắt ngước nhìn =)).

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000