Nguyễn Lam là ai vậy ta?

Cóa cóa, cóa chứ, đương nhin là bà ý phải ghen rùi, hix hix, có ngừi tỏ tình với chồng mình thía thì ai mừ chả điên tiết, ai đấy nhỉ!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Quang Anh+Aug 31 2003, 06:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Quang Anh @ Aug 31 2003, 06:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thật không hả chị ? hay là chị hiểu quá rõ bà ấy rùi he he [/b][/quote]
Theo lời em QA nói trên - chị biết rõ bà ý, thì bà ý chẳng ghen tý nào cả, lại còn ngồi cười ngặt nghẽo nữa chứ, ai không tin thì đi hỏi anh Lam :rolleyes: :wub: , nhân vật chính nhà ta... :p :D :lol: :lol:

Ai thích anh Lam thì vào đây tán nốt đi nào!!!!! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

H e he, lập fanclub cho anh Lam đê mọi ngừi ơi, cho iem làm member với nhá!!! He he he!!! Bác Hà đâu, cho bác làm trưởng nhóm đúng như lơi QA nói nhé, thía là bác toại nguyện rùi nhá!!!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nghe mọi người nói mà mình thật là não lòng,các bạn nói như kiểu mình là người hay linh tinh lắm ấy.Trái tim mình mà đã yêu ai thì mình chỉ có người đó trong tim thôi.
----------------------------------------------------------------------------------
"tưa chưa vội" :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
hix, anh này nghi lắm....

mấy bài trên viết:
<!--QuoteBegin-Lam+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lam)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->NHà ơi, anh có vợ rồi.... [/b][/quote]
còn bây giờ viết:
"vơ chưa tội", "vơ lấy tội" (tương lai)  :D
<_< <_< không thể tin được.... nghi quá nghi quá....
chắc thấy có nhiều em thích nên....

(nghe nói "Nghe mọi người nói mà mình thật là não lòng,các bạn nói như kiểu mình là người hay linh tinh lắm ấy" đã thấy nghi lắm rùi..... <_< <_< <_< )

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Các bạn nghĩ mình thế nào cũng được,mình chẳng bao giờ lợi dụng Admin mà sửa bài đâu các bạn nhé.Lời mình nói 1 là 1,2 là 2,có thế nào mình nói thế đó thôi ! Chứ mình không như Hà nói đâu !

thienha87

Ơ thế ra chị N.Ha` là vợ anh Lam à?Mớ mấy bác ơi , mấy bác làm ơn nói rõ Ha` nào ra nhé! Em cũng tên là Hà mờ!(tên Hà hay mà_Chị N.Hà nhỉ?)

Đúng thía, bác ý là vợ bác Lam đóa, bác cứ add nick bác Lam vào Ym của bác mà xem, ui giời thể nào cũng thấy cả tá status mùi mẫ lém đóa! ha haha!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nguyễn Lam+Aug 29 2003, 09:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyễn Lam @ Aug 29 2003, 09:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> NHà ơi, anh có vợ rồi.... Anh rất cảm động với tấm lòng của em.. nhưng mà...... [/b][/quote]
Thienha ơi, em không thấy anh ý viết thế này với chị à?? hic hic... đau lòng quá cơ... :p

@ QA và Nhung:
hic, có log in váo nick anh ý nhưng mà có bao giờ giấu đâu cơ chứ, toàn tự khai luôn à.... :huh: :huh:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hịc ! Anh vô tội ! Anh đâu có viết câu đó đâu !
Chẳng hiểu ai đi sửa bài của mình :D Chắc có ai rình trộm pass của mình rùi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000