Nguyễn Lam là ai vậy ta?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Làm gì có ai ghen hả Nhung ! anh không ghen thì ai ghen cơ chứ ! :D
------------------------------------------------------------------------------------------
Em thienha87 hỏi anh có việc gì vậy em,chỉ là 1 con người bình thường thôi mà em.Anh là cựu học sinh trường Chu Văn An. Còn việc gì em muốn hỏi về anh thì em cứ viết bài vào đây nhé !

thienha87

Chắc anh Lam có người yêu rùi , đúng ko?tra lời thận trọng thật , em cũng chỉ mún làm quen bình thường thui mà!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi anh Lam ơi, cho em làm quen với..... :rolleyes: :wub:
Đọc những bài anh viết trong forum hay quá.... :rolleyes: :wub:
Avatar của anh đẹp quá..... :rolleyes: :wub:
Anh ơi, anh add nick của em vào chat đi anh.... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Aug 29 2003, 11:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Aug 29 2003, 11:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ôi anh Lam ơi, cho em làm quen với.....&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :wub:
Đọc những bài anh viết trong forum hay quá....&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :wub:
Avatar của anh đẹp quá.....&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :wub:
Anh ơi, anh add nick của em vào chat đi anh....&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes: [/b][/quote]
Ặc ặc, bác nào cho iem xin viên thuốc trợ tim với, hic hic...chuối wé đấy bác Hà ui! Bác làm em sém chít sặc vì cừi đóa!!!! :lol: :lol: :lol:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Mọi người nói vậy thì mình ngượng quá, mình có gì đâu khác mọi người cơ chứ!

Mình rất sẵn lòng làm bạn với mọi người, đặc biệt là những thành viên tham gia Forum này!

NHà ơi, anh có vợ rồi.... Anh rất cảm động với tấm lòng của em.. nhưng mà......

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Không sao đâu anh à... Có vợ chỉ là 1 lý do, chứ đâu phải là 1 trở ngại đâu cơ chứ..... làm quen với em đi Cưng..... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
:wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

Quang Anh

Member
he he thienha87 ơi, có rì thì cứ viết mail cho nó riêng tư, ở đây nhìu người quá, mà đừng gửi vào nguyenalm nhé, vợ anh ấy có pass đấy, thỉnh thoảng chị ấy lên rình xem có cô nào ... không, vợ anh ấy ghê lắm vợ anh ấy còn không cho anh ấy hút thuốc cơ đúng không nhỉ he he thật là tội nghiệp :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Aug 30 2003, 06:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Aug 30 2003, 06:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thương thay cho mụt số phận phải chịu ách phát xít của mụ vợ khó tính, he he he he!!!! [/b][/quote]
Hehe, vợ anh ý mà khó tính thì chắc chị đã phải cao chạy sa bay từ lâu rùi... :p :p :p :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000