Nguyễn Lam là ai vậy ta?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hix, anh này ngụy biện giỏi nhỉ <_< nếu không phải mình viết thì sao anh không xóa đi hoặc sửa đi?? (như với những bài ở trên kia ý, hix hix) <_< <_<
Ai lại dám lấy trộm pass của anh cơ à :eek: chắc phải hack hiếc mệt lắm đấy nhỉ... khổ thân (cho cả 2)...

Nào, em nào thích anh ý thì nói đi kìa, đừng bỏ lỡ cơ hội... :rolleyes: anh ý đang FREE :rolleyes: :rolleyes:
Ai cần chị giúp chị sẵn sàng giúp cho, luôn vui vẻ, tận tình... cơ hội đổ nói chung là 100% :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
anh ý đang FREE
em bảo anh thế hả Hà, mình FREE cơ đấy :D
Ai cần chị giúp chị sẵn sàng giúp cho, luôn vui vẻ, tận tình... cơ hội đổ nói chung là 100%
Nếu mà không giúp được mọi người thì em sẽ phải nói gì đây hả Hà ơi <_< :eek:

Quang Anh

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Sep 12 2003, 07:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Sep 12 2003, 07:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nào, em nào thích anh ý thì nói đi kìa, đừng bỏ lỡ cơ hội...&nbsp; :rolleyes: anh ý đang FREE&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:
Ai cần chị giúp chị sẵn sàng giúp cho, luôn vui vẻ, tận tình... cơ hội đổ nói chung là 100%&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes: [/b][/quote]
he he bạn nào thích thì cứ xin phép chị Hà nhé, chị ây noi thế khó tin lắm :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi dời ơi, em ơi, em chớ có tin anh này... Mồm anh ý dẻo lắm, dẻo hơn cả kẹo kéo ý... hihi, đến khi anh ý cưa em lúc nào mà em cũng không biết đâu... :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000