nguoi`con gai' cua doi`ta............?????

tâm hồn đá said:
sáng nay đi học , vì mất xe đạp lên em phải đi bộ . may gặp phải 1 nhóc trường toán _ tin hỏi đi nhờ . hắn gụp đầu ưng luôn ..... sự việc chả có gì to tát ấy thế mà em vừa kể cho tụi bạn về thằng nhóc hảo tâm ấy.... đã bị tụi nó kêu là con gái '' vô xờ xuyên '' ức thế là cùng , chẳng nhẽ con gái không được làm điều đó seo?
tui cung da tung la 1 thang nhoc trong chuyen ban ke , va tat nhien tui thay co nhoc kia vo duyen binh thuong =))

''vô duyên ''_ ừ thì công nhận vô duyên _ nhưng thà mang tiếng vô duyên hơn là phải chịu thiệt đi 2 cây số tới trường với cái chân '' cà thọt'' .
tớ thấy sự việc đó chả có gì to tát cả ...... tớ cũng từng hỏi bài 1 đứa ko wen biết trong phòng thi . cũng từng xin đồ gunbound của 1 bạn không wen biết ....... sự việc không đen tối _ thì sợ gì > đúng không

mark_ecstasy

Vấn đề ở đây là tui chẳng thấy gì vô duyên cả :D. Nhờ chứ có fải là ép người khác đâu :D, làm gì mà fải quan trọng hoá thế :))

p3yeu

Member
tâm hồn đá said:
''vô duyên ''_ ừ thì công nhận vô duyên _ nhưng thà mang tiếng vô duyên hơn là phải chịu thiệt đi 2 cây số tới trường với cái chân '' cà thọt'' .
tớ thấy sự việc đó chả có gì to tát cả ...... tớ cũng từng hỏi bài 1 đứa ko wen biết trong phòng thi . cũng từng xin đồ gunbound của 1 bạn không wen biết ....... sự việc không đen tối _ thì sợ gì > đúng không
ko có xe ôm ah,khổ thân,thôi yêu đại thằng nào đấy đi,đỡ phải nhờ rách việc:)) :)) =))

Vo duyen gi` chuyen ay'...bi gio` co' nguoi` con` nha^n. vo* mot. cach' qua' dang' moi' goi. la` vo duyen:)):))>:)
@Tien: ban` het'...cai' gi` thuoc ve con gai thi ban` thui:D...ay' ben Thang Long ah..cho to' hoi? ben i' co' gi` zui zui ko:D...co' binh` bau HOtboy HOtgirl gi` ko:D

chocomog_257

Moderator
ôi chết thật, thế hóa ra con Huyền lớp tớ lại là người-con-gái-của-đời-Trường à?
biz biz biz =D> =D> chắc chắn Hạnh Sự ko để yên đâu =))

angel_lonely

Co' tao hieu? nay`....
Bay gio` ban Truong` D9 la` Hot Boi mo`. NOi? nhu con` y'......moi. nguoi` dung` co' "giay" vao`.... ko thi` cac' em vo*. truong` danh' cho het' duong` ve` luon.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000