nguoi`con gai' cua doi`ta............?????

Ac ! Toan` trie^t' ly... bit' da^u da^y' ... nguoi` nhiu` triet' ly nha^t' do^i khi lai ye^u die^n cuong`chu*' cha>ng cho*i da^u
Du` va^n~ bie^t' la ko ne^n... nhu*ng ma` cai' duye^n cai' so^' no' vo^` la^y' nhau..... :X

Dim

Theo kết quả nghiên cứu, các nhà khoa học đã tìm ra 1 loại nguyên tố hóa học mới, mang tên "con gái":)
1. Tên nguyên tố : Con Gái

2. Ký hiệu: Gi (Girl)

3. Khối lượng nguyên tử: !! Cấm không được đụng chạm đến vấn đề này.

4. Tính chất vật lý: Thường có hình tròn trịa. Sôi và đông lạnh không dự báo. Tan chảy khi được đối xử đúng mực.

5. Tính chất hóa học: Hoạt tính cao, không ổn định. Chịu sức hút của vàng, bạc và bạch kim. Có thể hấp thụ năng lượng thực phẩm lớn. Có thể bị đổi mầu khi đứng cạnh các vật mẫu "nổi" hơn.

6. Sử dụng: có tính trang trí cao. Là chất xúc tác mạnh cho sự phân tán tài sản.

7. Chú ý: Để lâu không được sử dụng, khi được sử dụng lại dễ gây tác dụng phụ. Khuyên cáo nên sử dụng ngay khi có thể để tránh quá niên hạn sử dụng.
Có ai còn biết thêm tí gì về tính chất hóa học của nguyên tố này ko?:))

d3 toàn những người chăm học :X tự hào quá

đã ai nghe câu to love is to be stupid chưa?

yêu làm j hả các bạn. như lớp tớ đây này - ai cũng dành thời gian cho học tập, gia đình và bạn bè

Hichichic...co' may' hom ko vao` ma` cac anh chi. di nhanh we', ngoi` doc. ong ca? dau`:D:D
@Anh Truong: con gai' xinh thi` luon bit la` minh` xinh nhung ma` con trai luon bit minh la dep trai thi...that ra ko he dep trai>:)>:)...em ko noi anh dau:D:D
@Chi. Huyen: cho chi. lam HotGirl khoi sang;);)
@Anh Tuan: anh kia`, anh Truong hoi? nguoi con gai doi` anh la` ai kia`;), co can em tra? loi` ho^. ko:D
Con gai' ko ho*n gi` con trai...nhung con trai ko the^? thieu con gai' va` nguoc lai:D:D

p3yeu

Member
tao nghe câu đấy roài :D to love is to be stupid :x thật là đúng với lứa tuổi này :)) :))
tốt nhất nên dành thời gian cho bạn bè,gia đình,học tập,còn nhiều thứ đáng phải quan tâm hơn mà,phải ko các bạn =)) =))
@hoa : thôi chị nhường cưng

boy_co_don_892004 said:
theo cac' ban thi` 1 nguoi` con gai' dep. o*? lua' tuoi hoc sinh phai la` nguoi` nhu the'nao`??
Theo toi thi` nguoi` con gai' dep. la` nguoi` dep. ve` be` ngoai` la` dau` tien
nhung song song voi' no' la` hoc gioi va` con` dep. ve` con nguoi` nua~
Con` cac' ban nghi~ sao hay~ cung` ban` lua. ve` nhung ban nu~ neo`
may lam may topix nay nham qua ... hix hix
con gai dep la con gai ko xau,ko co nguoi con gai xau ma chi co xau VCL ;) =))

Hixhix..cu xau xau dep dep chang? hieu? mo^ te^ gi`:D
@Anh Truong: ai ve^` nha` anh ma` o? ngoai` duong:))
@Anh Trung: em cung~ bit' cau i:))...Le^u' vai~ Sa^u`=))
@Chi Huyen: em con` lau moi' dc:D:D...0508 nhiu` HG roai`:)

sáng nay đi học , vì mất xe đạp lên em phải đi bộ . may gặp phải 1 nhóc trường toán _ tin hỏi đi nhờ . hắn gụp đầu ưng luôn ..... sự việc chả có gì to tát ấy thế mà em vừa kể cho tụi bạn về thằng nhóc hảo tâm ấy.... đã bị tụi nó kêu là con gái '' vô xờ xuyên '' ức thế là cùng , chẳng nhẽ con gái không được làm điều đó seo?

angel_lonely

Uha`... the' dua' nao` bao? ay' vo duyen....de? to' den'........ bat' tay no' 1 cai'... :D ko phai? con gai' ko duoc lam` thia'... nhung ma`... ay' co' quen cai' thang` day' ko? neu' quenthi` ko sao.... ko quen thi`.....cung~ .... that.

ui trời ...... tớ nhớ trên báo h2t từng nói '' những người bạn thân của mình _ cũng bắt đầu từ người xa lạ mà'' .... những công nhận cũng hơi kì cục khi nhờ vả 1 người không wen bít ....... chỉ tại tối qua ông thày bắt học võ hăng we _ làm mình sáng nay đi học ê ẩm cả người _ chân lại thọt nữa hĩc_ thế nên mới nhờ vả ..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000