My Idol!!!!!!

baby love

Moderator
trangceline_89 said:
Hạnh ơi, mày có thích Arvil hông ? Tao thì bình thường nhưng tao thấy bạn Giang nói câu Arvil xinh thì hơi bị vô lí
Trang
Tao với mày bắt tay nhau thôi :> :>
Tao cực ghét Arvil tại nó hay nói xấu Brit
Trước đây thì tao còn tạm thích Hillary Duff nhưng kể từ hồi nó nói xấu Brit>>>>> Đâm ghét luôn :-B :-B :-B

baby love said:
Brit là xinh nhất
Brit là đẹp nhất
Brit ăn mặc đẹp nhất
Với tao, Brit không nhất, nhưng xinh thì ăn đứt Avril rùi .
@ĐM: Tôi phải nói sự thật là Avril không xinh, Celine cũng đâu có trẻ trung như Brit, nên ông cũng nên nhìn lại đi, không nên bảo thủ như thế, động chạm lắm :cool:

L-Pearly

Lớp mình hết trò rồi lại lôi thần tượng của nhau ra xỉa xói hả? Hâm vừa thôi chứ. Thằng ĐM đừng có chê Celine nhé, xét về tuổi đời + tuổi nghề + trình độ thì Avril có mà gọi Celine bằng...cụ. Bé mà cứ thích vô lễ với ng` lớn cơ, ko nhớ lời cô Mai giảng hả :) . Hê hê, đến Britney của bác Hạnh còn mong đc như Celine cơ mà, Trang nhẩy =)) . Nói chung mọi người có làm gì thằng ĐM thì đừng lôi Linkin Park của em ra nhá, ngại lắm :>>

chocomog_257

Moderator
Xiiiiii, má này, con có chê gì Celine đâu muh :p Con chỉ bảo Trang nó đừng có nói xấu Avril của con thoai :D Nói thật nhá, Avril sở hữu 1 thứ mà cả Brit lẫn Celine đều muốn có: tài chơi trống + guitar + piano, ôi Avril :9 Tài sáng tác thì con ko dám nói ở đây, có điều là cả 2 album của Avril đều dán mác tự sáng tác hết, trong khi đó thì 2 nhân kia có sáng tác tất tần tật các album trong sự nghiệp của mình đâu? Dù Avril có thể ko xinh = Brit, thậm chí Celine, giọng hát ko chuyên nghiệp được như Celine, nhưng tài năng, sáng tạo & cá tính thì hơn hẳn 1 cái đầu nhé ;) À còn LP hả, mọi người cứ bàn bạc đi để tui và Mama sẵn sàng đáp lại <:p Mama đừng có sợ chúng nó thía, nhỉ? :>

nhgiang

Member
Mọi người ơi. Có ai thích Evanescence không . Tớ thấy nhóm đấy hát hay phết. Nói chung là hầu như bài nào cũng đỉnh, nhất là Everybody's Fooled. Thế mà chẳng thấy ai thích, cũng chẳng thấy ai nhắc tới.

Bình luận về Evanescence đê.:D

chocomog_257 said:
Xiiiiii, má này, con có chê gì Celine đâu muh :p Con chỉ bảo Trang nó đừng có nói xấu Avril của con thoai :D Nói thật nhá, Avril sở hữu 1 thứ mà cả Brit lẫn Celine đều muốn có: tài chơi trống + guitar + piano, ôi Avril :9 Tài sáng tác thì con ko dám nói ở đây, có điều là cả 2 album của Avril đều dán mác tự sáng tác hết, trong khi đó thì 2 nhân kia có sáng tác tất tần tật các album trong sự nghiệp của mình đâu? Dù Avril có thể ko xinh = Brit, thậm chí Celine, giọng hát ko chuyên nghiệp được như Celine, nhưng tài năng, sáng tạo & cá tính thì hơn hẳn 1 cái đầu nhé ;)
Này, ăn nói cũng phải có dẫn chứng chứ nhẩy, hỏi mama mày đi xem Celine có biết chơi Guitar bass + thùng không, còn Piano thì còn biết chơi khi Arvil nhà mày còn đang ăn bột cơ. Còn về khoản tự sáng tác, Arvil nhà mày có sáng tác hay không ai biết được ->đừng nói ở đây. Cá tính hở, hỏi mama mày lần nữa đi xem có ai hài hước + phong cách 102 như Celine hông . Chữ " tài năng ", Arvil có mấy cái Grammy hở, hình như 0 đúng hông, Celine nhà em 7 cái rùi bác ah`, mà số album còn cao nhất trong các nữ ca sĩ nha :> :> :> :-B

nhgiang said:
Mọi người ơi. Có ai thích Evanescence không . Tớ thấy nhóm đấy hát hay phết. Nói chung là hầu như bài nào cũng đỉnh, nhất là Everybody's Fooled. Thế mà chẳng thấy ai thích, cũng chẳng thấy ai nhắc tới.

Bình luận về Evanescence đê.:D
Eva dạo này xịt quá, không muốn nói tới, thần tượng của G ah` ? Tớ tưởng Brit :-/

nhgiang said:
Thế tớ không được thần tượng nhiều người à. Ai hát hay thì thần tượng, có thế thôi.
ừa, ông với tui có quan điểm khác nhau về thần tượng, tui nghĩ là ca sĩ, nhóm nhạc yêu thích thì có nhìu nhưng thần tượng thì ít thui

L-Pearly

BTrang nói chí phải, nếu như ai tôi nghe thấy hay mà thần tượng người đó thì chắc tôi phải có đến....cả rổ idol chứ chẳng hết.

Còn thằng ĐM, mày mà xem mấy show của Celine thì chỉ có....tắt điện thôi. Shocked! Đơn giản thì cứ Divas Las Vegas, còn kinh dị hơn thì contact với BTrang nó share cho một ít.

Giang ah, Evanescence công nhận có vocal Amy đỉnh thật, nhưng phong cách ko có gì mới lạ, dạo này lại đang xịt ngóm => chuyển sang thích người khác đi thì hơn.

L-Pearly said:
BTrang nói chí phải, nếu như ai tôi nghe thấy hay mà thần tượng người đó thì chắc tôi phải có đến....cả rổ idol chứ chẳng hết.

Còn thằng ĐM, mày mà xem mấy show của Celine thì chỉ có....tắt điện thôi. Shocked! Đơn giản thì cứ Divas Las Vegas, còn kinh dị hơn thì contact với BTrang nó share cho một ít.
Ngọc với Trang đúng là 1 cạ cứng.
@ĐM: mày biết mama mày thần kinh thép thế nào rồi đấy, thế mà mama mày coi Celine biểu diễn còn shock hơn tao lần đầu xem :>

Nobunaga Oda

Tưởng M Ngọc hâm mộ Phoenix chứ..............
Đồ dã man bắt ng` ta tìm toàn bài quái dị, tìm mãi mà chẳng ra..............

nhgiang

Member
L-Pearly said:

Giang ah, Evanescence công nhận có vocal Amy đỉnh thật, nhưng phong cách ko có gì mới lạ, dạo này lại đang xịt ngóm => chuyển sang thích người khác đi thì hơn.
:D Này. Thế không biết Evanescence nghĩa là gì à :p . Đã là "Evanescence" thì xịt là đúng rồi. :D

Nhưng tớ nghĩ thế này này: ai hát hay thì mình thích. Kể cả đã "xịt" rồi, nhưng những bài hay của họ thì nó vẫn cứ hay. Ai chẳng có những bài hay, có những bài chán. Hay thì nghe thôi. :)

nhgiang said:
:D Này. Thế không biết Evanescence nghĩa là gì à :p . Đã là "Evanescence" thì xịt là đúng rồi. :D

Nhưng tớ nghĩ thế này này: ai hát hay thì mình thích. Kể cả đã "xịt" rồi, nhưng những bài hay của họ thì nó vẫn cứ hay. Ai chẳng có những bài hay, có những bài chán. Hay thì nghe thôi. :)
Ơ, bọn tôi có nói là không hay đâu, nhưng mà đang bàn về Eva mà, Eva dạo này xịt thì có cái gì để bàn :-/

L-Pearly

@ Trí: cho mày chết, ai bảo dám cạnh tranh với tao. Thế tìm đc bao nhiêu bài rồi hả con? Ngày mai thứ 3 rồi đóa :D

Chán nhỉ, bàn về ai khác đi chứ. Hay là Ashlee nhá. Cô nàng đang nổi nè, xinh xắn nè. Thấy giọng còn cá tính hơn cả Avril nữa. Chỉ tội....lipsync nhiều quá thôi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000