My Idol!!!!!!

*Xuany*

Member
nói về thần tượng thì từ trước tới nay mình kết nhất chị Xtina!!
Chị ý vừa xinh nè, vừa hát hay nè, kô ì xèo xì-căng-đan tình iu nè,....nói chung là thích hết! :x
Nhất là từ khi chị X ra album Stripped thì lại càng "phê như con tê tê"
Đã ai nghe chị X hát live chưa? hehe chắc là Brit khi nghe phải khóc nhè mất :)

*Xuany* said:
nói về thần tượng thì từ trước tới nay mình kết nhất chị Xtina!!
Chị ý vừa xinh nè, vừa hát hay nè, kô ì xèo xì-căng-đan tình iu nè,....nói chung là thích hết! :x
Nhất là từ khi chị X ra album Stripped thì lại càng "phê như con tê tê"
Đã ai nghe chị X hát live chưa? hehe chắc là Brit khi nghe phải khóc nhè mất :)
My god:) Đúng cạ roài:) Xtina quá đỉnh:) -dù không phải idols của Linh.Nhưng phải công nhận có qua nhiều điểm Xtina hơn đứt Brit:) Xtina cá tính hơn này, hát hay hơn này...'A voice within'...ko còn gì để phàn nàn;)

thekid

baby love said:

hix Brit cắt tóc troong hơi bụi nhưng vẫn xinh chỉ tội không = lúc tóc dài

Đứa nào chê là ăn tát đấy ( chỉ mình tao được chê thôi ).

Bây giờ Brit không xinh bằng ngày trước đâu . Với lại kô biêt dạo này ăn uống thế nào mà bụng to thế kia . Hình như lại sắp có em bé thì phải :)

chocomog_257

Moderator
thekid said:
Bây giờ Brit không xinh bằng ngày trước đâu . Với lại kô biêt dạo này ăn uống thế nào mà bụng to thế kia . Hình như lại sắp có em bé thì phải :)
=)) =)) =)) đẻ rồi còn sắp gì nữa =)) =)) =)) hạnh đâu rửa mắt cho bác này bằng mấy cái ảnh "hậu sinh" đi :cool:

baby love

Moderator
thekid said:
=)) =)) =)) =)) =)) bác này sống ở thòi đại nào thế nhỉ=)) =)) =)) =)) =)) =))

Ảnh mới nhất đấy:x :x :x :* :* :*

OMG>:) Ko hiểu ah?=)) Vấn đề ko phải ở chỗ.... đẻ hay chưa đẻ, có dở hơi mà so sánh thế=)) Mà vẫn đề là ở chỗ...DÙ BRIT ĐẺ HAY CHƯA ĐẺ THÌ GIỌNG BRIT-DÙ DÚNG BẤT CỨ SO SÁNH NÀO SO VỚI JOSS STONE CŨNG LÀ KHẬP KHIỄNG=)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000