My Idol!!!!!!

chocomog_257

Moderator
À ko, ý tui là đã có nhiều single của Original Doll được Brit tung trên các đài radio ở US và đã được tẩu tán trên net
Còn link thì ko biết nhé :D

Red Devil

Member
Thế mà cũng nói. Brit bây giờ trông hiền vãi, vừa xem clip hôm trước, tuy kô thần tượng lắm nhưng tui thích Brit như thế hơn.

mark_ecstasy

Hehe, album mo*i' toan` tieng' Trung ma` cung~ tin :D (sorry ko danh' duoc tieng Viet, may dang co' van' de`). Original Doll hinh` nhu la` do fans tu*. ... thiet' ke' ma :D :D

baby love

Moderator
Ặc
Không phải đâu
Original Doll là 1 album đấy
Theo như trên britneyforums.net thì album này sẽ được phát hành vào đầu năm 2006
:x:x:x:x

L-Pearly

Brit của bác Hạnh trâu quá nhỉ ? Bụng to đùng mà vẫn ra đc album mới. Bái phục :D
Mà cháu thấy trong bài Someday trông Brit còn dễ thương á, ko nổi loạn như hồi trước nữa.

Red Devil

Member
Hồi trước nổi loạn để làm mới mình, để lớn lên. Bây giờ lớn quá(hơi quá)rồi thì phải hiền dịu đi chứ nị. Brit nhìn vẫn xinh chán mặc dù bụng to uỵch-> có chửa vẫn có thể xinh.

chocomog_257

Moderator
Mong là năm tới Brit không liều mình chịu chơi mốt sexy loạn mắt như mấy năm vừa rồi nữa :D
Sau cơn vượt cạn cũng phải dịu dàng nữ tính đi nhiều nhở :D
Có thế mới iu Brit lại được :)
Tui thích mỗi Brit thời Baby one more time thoai :x

baby love

Moderator
Hix ở trên 4r của Bri có 1 cai' poll
Đứa nào cũng vote Baby one more time là the worst album
Mình phong cách album nào cũng thik nên chẳng biết vote cái j` cả

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
Oops với Britney mới là 2 album lá cải nhất của Brit... :D
Cái j`
Tát cho lật mẹt bây giờ X(
Album nào lá cải X(
Oops có nhiều bài hay chứ . Mình thilk nhất là Don't Let Me BE The Last To know . Hay vãi :x
Britney cũng nhiều bài hay Nhất là mấy bài mà chất giọng của Brit thay đổi :x
Album In The Zone được chúng nó ủng hộ nhiều nhất mà công nhận In The Zone càng nghe càng thấy hay :D

baby love

Moderator

hix Brit cắt tóc troong hơi bụi nhưng vẫn xinh chỉ tội không = lúc tóc dài

Đứa nào chê là ăn tát đấy ( chỉ mình tao được chê thôi ).

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000