Mr Chu Van An

Blue_star

Member
Hixxx, bé cũng muốn tham gia lắm vì bé cũng được nhận cái danh hiệu "bé khỏe bé đẹp" hồi.......mẫu giáo rùi mà. Tiếc là ko có cái ảnh nào để post lên cho mọi người xem cả.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ai cũng thì được mà anh, mấy trăm tuổi cũng được thi hết :D :lol:

Mà tại sao ai đòi lập ra cái mục này mà lại không thi ý nhỉ?? :unsure: Sao thấy người nào cũng to mồm rồi đến lúc "quết định quan trọng" lại không thấy đâu??? hihihi :p :D :D :D

Nhung vit

Member
chi Ha` yeu qui oi
em thi hoi bi nhiet tinh day
Nhung day la chi truoc khi doc het forum ve thi thanh lich thoi
thay may em truong minh ba`n tan che bai ve het em Tu Anh lai em gi gi do
Em ma post anh len o kheo cac em i noi cho het duong vao forum thoi
:lol: Co ma ro rang dep hay o phai tieu chuan de danh gia con ng Nhung neu bi che nhieu thi cung so lem' chi a :( Em thi trong xau that :ph34r:

nhưng ai ko post anh mà chê xấu thì mới đáng xấu hổ chứ .Và lại cuộc thi này ko phải là cuộc thi phê bình ai xấu ai xinh mà quan trọng để các members trong 4r biết nhau và gắn bó hơn mà thôi .Đó mới là mục đích chính của 4r ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng thế, cái chính là để member thân thiét với nhau hơn thôi, vì thế, chị đổi mục "HS thanh lịch" thành mục "Giới thiệu thành viên của Forum CVA" nhé!! :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Nov 30 2003, 04:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Nov 30 2003, 04:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: nghe moi ng noi em thay vui roi :D Toan ng nha` ca Viec gi phai ngai nhi Em gui anh cho chi roi Hehe Member : Nhung vit Chuyen Van 00/03 [/b][/quote]
Hì, chị nhận được rồi, nhưng đây là ảnh tập thể, hì, thế để chị cho vào trang ảnh của trường nhé http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/gallery/index.php. Em gửi ảnh riêng của em đi... :rolleyes: :rolleyes:

Chip mún post ảnh lên lém nhưng tiếc là trên máy chỉ có mấy cái ảnh chụp chung thui.........cong ảnh chụp một mình thì..........hihi.......em lười scan lém...............Các bác có đồng ý không thì em post lên cho coi :) :) :) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000