Mr Chu Van An

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Bình thường là có thể post trực tiếp ảnh được, vì đã để chế độ thế rồi mà... Nó là "File gửi kèm", nằm ở giữa "Biểu tượng cho bài viết" và icon "Gửi trả lời" ý... (nếu không thấy, em đi hỏi anh Lam ý...). Không thì gửi cho chị cũng được mà... Gửi đi, tối nay chị về chị đưa lên cho... B)

Trùi ui có mấy ngày mình không lên mà mọi người đã bàn tán sôi nổi thía này..............hic...............ứ chịu đâu...............chip cũng mún làm BGK nè................hic hic..................cho làm với :( :ph34r:

Hì, ảnh chị Hà thì trên 4r cũng có rùi đóa thui, mọi ngừi ai mà chả thấy mẹt chị ý roài!!! Nói vậy chứ mọi ngừi đừng có ngại, tham gia đi chứ có gì đâu, đúng hông? Nhưng níu mọi ngừi mún bít mẹt BT thì để BT up ảnh lên cũng được, nhưng mè BT hông thi MIss đâu nhé!!!

KO phải là ko nhiệt tình, bác ko thấy BT rất chi là hăng hái làm BGK và tổ chức cuộc thi đấy sao, chỉ có đìu là thấy mình hông đủ xinh để thi Miss nên hông dự thi thui mè!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Oct 3 2003, 12:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Oct 3 2003, 12:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> há há, chị Hà "xinh" wá xá!!!!!!! [/b][/quote]
Huhuhu, em nói thế này chị không tham gia là phải rồi còn gì nữa, hihihi :lol: :lol: :lol:

@ BT:
Nhung ơi, trong forum này chỉ có chị là được làm BGK cho cả 2 phe thôi, hihi, nghĩa là em cũng là thí sinh rồi đấy, hihi :p :rolleyes: :rolleyes:

@ co ai biet toi ko:
hic, để chị mở màn có mà forum mình không còn member nữa hả em?? (theo lời của Who_cares) :D :D :D

Hớ hớ, chị Hà khôn nhể, sao lại chỉ có mỗi chị làm BGK 2 phe??? Thui em ko làm BGK thi MIss cũng được, nhưng mè em sẽ hông thi đâu nha, nói trước rùi đóa nha!!!

Ơ ảnh anh Tuấn đâu nhảy.....................sao kêu tí nữa ...............chẳng thấy đâu cả.....................giời ạ..................anh Lam nữa phải tham gia đi chớ...............cái avata của anh không đc tính làm ảnh đâu nghen :lol:

Hi hi, vậy là cúi cùng cũng đã có thí sinh đầu tiên tham gia sau bao nhiu lâu BGK hò hét kiu gọi khản cổ, còn ai nữa thì gửi ảnh lên nhanh nhanh nào!!! THấy bác Tuấn chưa, ai vào xem ảnh bác ý cũng khen đẹp trai nhá! Đấy thấy chứ, gửi ảnh lên dù có được giải hay ko thì cũng đã được ối ngừi khen rùi, thế mừ chả thích à? Hi hi!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000