Mr. Chu Văn An! Let's vote!

Status
Không mở trả lời sau này.

SNOOPY_GIRL

Member
Uh thực ra mọi người cũng biết tớ thế nào rồi Liên ạ.Nhưng có lẽ cậu 0 hiểu nên tớ vẫn phải reply

Thế này nhé. Tớ giúp 0 phải để nói lại cảm ơn cũng 0 phải mục đích gì. Từ trước đến nay đều thế. Hỏi D5,hỏi F xem tớ thế nào. Còn việc tớ nói như thế là 0 hiểu sao Liên bảo tớ ngu người rồi bảo tớ thế này thế kia

Còn chuyện quảng cáo ý. Đấy là quyền của cậu. Nhưng quyền nói lên ý kiến của mình cũng là quyền của tớ.

Một cái tiêu đề rất bao trọn "let vote" như là topiz đứng sau cả cuộc thi. vậy mà vào đọc :-s
Thứ, 4r là nơi để thảo luận vấn đề chung. Đằng này topiz cậu lập ra chỉ để quảng cáo mấy dòng. Nếu như post 1 video clip như các bạn bên Sử thì tớ cũng đâu nói thế.
Còn chuyện phản cảm. Tớ nói thật làm thế sẽ càng làm mất thương hiệu mà thôi. Thà 0 quảng cáo chứ 0 nên quảng cáo như thế. Đây là ý kiến riêng. Mọi người có ai có kiến về chuyện quảng cáo và nội dung quảng cáo thế này k0?

Nói thêm cái này. Tớ 0 phải loại lấy 0 được đem phá bỏ.Không phải ai cũng như những người cậu từng gặp đâu Liên ạ. Nếu chưa nói chuyện thực sự với 1 người thì không thể đánh giá người đó được. Cậu nghĩ tớ 0 đi thi nên thái độ thế à? Thế thì nhầm rồi nhé. Nhất là trên cái 4r này.
Mọi người bảo tôi nói thế đúng hay sai?
thế ấy có quyền gì mà khi tớ post bài ấy lại nói mod xóa bài đi??? quyền ở đâu hả ấy? cái đấy gọi là tự do cá nhân à? là ý kiến riêng à?
thôi, tớ ko muốn đôi co đâu. có mỗi chuyện bé tí thế này mà làm hỏng cái topik tớ lập ra, phí lắm bạn T ạ!
còn về phần tiêu đề,cái đấy là lập chung ra, ai ở lớp nào thì có thể lên quảng cáo cho lớp mình để cho những ai chưa đc xem vòng loại ở hội trường cũng có thể biết đc mà vote. ấy tưởng cái hội trường TL bé tí ấy đủ chỗ cho cả trường à? đâu phải ai cũng đc xem? còn tớ lập topik tớ phải lên post bài đầu tiên quảng cáo cho lớp tớ rồi! ko đúng à?
chẳng hiểu sao mình đi đâu cũng có mặt bạn T chen vào! chán hết cả người! ko lẽ ấy chỉ thik đi vặn vẹo người khác như thế thôi sao????thế thì chán lắm bạn T ơi! T ơi là T!

U.F.O

Active Member
thế ấy có quyền gì mà khi tớ post bài ấy lại nói mod xóa bài đi??? quyền ở đâu hả ấy? cái đấy gọi là tự do cá nhân à? là ý kiến riêng à?
Hớ hớ 18 lớp tham gia mỗi lớp lập 1 cái, mỗi cái spam vào 3 khóa :">

Hỏi 4r nó thành cái gì?
Muốn quảng cáo đã có 2 topix bên box chuyện Trò và và bản tin trường
Cái này là luật 4r chứ không phải quyền cá nhân
Mong mọi người hiểu cho

Nếu thích cãi nhau cho ra vấn đề thì rất okie. Không phải phỉ báng hay nói khóe nhau là được.

U.F.O

Active Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 3 (3 thành viên và 0 khách lạ)
Trần Quang Thiện, Trần Phúc Quý, Vũ Thu Vân
(hớ hớ spam them bài nữa :">)

SNOOPY_GIRL

Member
topic này là chung cho 18 lớp, ko phải của riêng D4! vì 1 cá nhân D4 lập ra topic nên cá nhân đó post bài đầu tiên quảng cáo cho D4 là điều dễ hiểu! đọc kĩ đi rồi hãy nói!
vừa vừa thôi!

fruit NHO

Active Member
hm ...chị nghĩ là nên dừng lại cãi nhau ở đây
không khéo MR 2 lớp lại vạ lây
em Liên lập ra cái topic cho mọi ng` là đúng rùi ...nhưng chị cũng nghĩ là ko nên lập những top nhỏ trong các box ...nó rất loãng ;)

U.F.O

Active Member
hm ...chị nghĩ là nên dừng lại cãi nhau ở đây
không khéo MR 2 lớp lại vạ lây
em Liên lập ra cái topic cho mọi ng` là đúng rùi ...nhưng chị cũng nghĩ là ko nên lập những top nhỏ trong các box ...nó rất loãng
Trong này 0 có nút thank nhở

ngày thứ 2 sắp tới sẽ có thông báo trước toàn trường. Học sinh Nguyễn Quang Anh do xúc phạm thầy hiệu trưởng đã chính thức bị đuổi học.........;))........tết này mua quả pháo đến trường dán xuống chân tượng chu văn an xong cho nổ cái nhỉ ;))

dangngochuy

Member
Đùa chứ ngồi đọc 2 trang chả thấy tí thông tin gì về các bác Mr cả :-@ .

Chuyện nhỏ í mà, thêm cái topic cho mọi người thả cửa trò chuyện chẳng vui hơn sao :D. Với lại có phải ai cũng scroll xuống dưới để xem box bàn luận đâu :D, có khi chỉ vào topic khóa mình để đọc tin thôi mà :D.

Hôm vừa rồi thi tài năng tình hình thế nào vậy ạ. Hôm đấy hội trường đông như kiến, chả chen vào được =.=, với lại cô em bắt học thêm 2 tiết Anh :((. Hix, lỡ hết những màn hay =P~ .

Mà bầu chọn trên lớp vẫn chửa thấy phát phiếu phủng gì :-@ .

U.F.O

Active Member
Đùa chứ ngồi đọc 2 trang chả thấy tí thông tin gì về các bác Mr cả :-@ .

Chuyện nhỏ í mà, thêm cái topic cho mọi người thả cửa trò chuyện chẳng vui hơn sao :D. Với lại có phải ai cũng scroll xuống dưới để xem box bàn luận đâu :D, có khi chỉ vào topic khóa mình để đọc tin thôi mà :D.

Hôm vừa rồi thi tài năng tình hình thế nào vậy ạ. Hôm đấy hội trường đông như kiến, chả chen vào được =.=, với lại cô em bắt học thêm 2 tiết Anh :((. Hix, lỡ hết những màn hay =P~ .

Mà bầu chọn trên lớp vẫn chửa thấy phát phiếu phủng gì :-@ .
http://www.chuvanan.org/cva/forum/showthread.php?t=6192

Bầu trên lớp 0 có phiếu ấy à

luon_di_nhoc89

ngày thứ 2 sắp tới sẽ có thông báo trước toàn trường. Học sinh Nguyễn Quang Anh do xúc phạm thầy hiệu trưởng đã chính thức bị đuổi học.........;))........tết này mua quả pháo đến trường dán xuống chân tượng chu văn an xong cho nổ cái nhỉ ;))
Bạn gì ơi ! Tường thuật trực tiếp đi bạn ! Hồi hộp quá!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000