Mr. Chu Văn An! Let's vote!

Status
Không mở trả lời sau này.

SNOOPY_GIRL

Member
mọi người cùng vào đây bàn luận về cuộc thi Mr. CVA nhé!
cá nhân tớ hôm nay cùng với cả lũ con gái rồng rắn kéo nhau xuống VP Đoàn(?!?) hộ tống Mr.D4 nộp bài dự thi Mr thì thấy trong các ứng cử viên có lẽ D4 sẽ có cơ lọt vàob-) mọi người thì ko biết nghĩ thế nào?
cho ý kiến nào!
Let's vote for Mr. D4 !:)>-
blog: http://360.yahoo.com/noi_tinh_yeu_bat_dau14_2

fruit NHO

Active Member
chịp ...nên có 1 cái topic chung giới thiệu các MR trên 4r chứ nhỉ?? :D
chị nghĩ các em không nên bỏ qua cơ hội này ^^

U.F.O

Active Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 3 (3 thành viên và 0 khách lạ)
Trần Quang Thiện, Đinh Hoàng Hải, Đặng Bình Thành

U.F.O

Active Member
bạn Thiện bị đánh trượt Mr roài! ngu người!
Không phải bị đánh trượt mà là chủ nhiệm phủ đầu . Liên 0 cần nói thế. Hồ sơ của Nam đi thi cũng là do tớ 1 phần đấy

Mr.D4:
Name: Trần Xuân Nam
....
hix, ko biết viết gì thêm! mọi người vào blog Mr xem nhé!
http://360.yahoo.com/noi_tinh_yeu_bat_dau14_2
trên blog có đầy đủ thông tin và cũng đang rất rôm rả về chủ đề Mr.
Let's vote! mai là vòng loại rồi!
Tớ nói thật kiểu quảng cáo này 0 những 0 có ích gì mà còn phản cảm lắm.
Chân thành

SNOOPY_GIRL

Member
D4 thì kinh zồi
===> chuyện!!!
tớ xin lỗi bạn T vì tớ cũng ko biết là ấy giúp Mr.D4 cái vụ ảnh ót gì đấy!mà ko lẽ ấy giúp xong ko thấy ai nhắc đến tên ấy nên ấy phải nói ra à? hay là việc ấy ko đc đi thi là do XM lớp tớ! tớ thấy cái câu " Liên ko cần nói thế!hồ sơ cho Nam đi thi cũng là do tớ 1 phần đấy" như kiểu... ý! nếu ấy muốn thì lên blog thằng XM mà xem nó cám ơn ấy thế nào! thôi dù sao cũng cám ơn bạn T nếu ko XM lớp tớ đã ko đc đi thi rồi! thế đã đc chưa?????
còn chuyện quảng cáo thì tớ thấy mỗi bạn T phản đối còn chưa thấy ai có ý kiến gì! mà theo ấy thì phản cảm ở đâu?sao lại ko có ích gì là thế nào? mọi người ai thik vào xem thì xem ko xem thì thôi, có ảnh hưởng gì đến ai đâu?tớ nghĩ đấy là việc riêng của lớp tớ ko ảnh hưởng đến ai là đc!
( Sozi mọi người tớ nói hơi nhiều!)
tớ cũng nói chân thành ấy ạ!!!!!!!!!

SNOOPY_GIRL

Member
Mr.D9 có phải là cái bạn nấu ăn ko nhờ???
ủa, mà nếu đúng thì có phải bạn Hữu Hiếu ko?
mà nếu là bạn HH thật thì tớ ko có ý kiến!!!:O

U.F.O

Active Member
tớ xin lỗi bạn T vì tớ cũng ko biết là ấy giúp Mr.D4 cái vụ ảnh ót gì đấy!mà ko lẽ ấy giúp xong ko thấy ai nhắc đến tên ấy nên ấy phải nói ra à? hay là việc ấy ko đc đi thi là do XM lớp tớ! tớ thấy cái câu " Liên ko cần nói thế!hồ sơ cho Nam đi thi cũng là do tớ 1 phần đấy" như kiểu... ý! nếu ấy muốn thì lên blog thằng XM mà xem nó cám ơn ấy thế nào! thôi dù sao cũng cám ơn bạn T nếu ko XM lớp tớ đã ko đc đi thi rồi! thế đã đc chưa?????
còn chuyện quảng cáo thì tớ thấy mỗi bạn T phản đối còn chưa thấy ai có ý kiến gì! mà theo ấy thì phản cảm ở đâu?sao lại ko có ích gì là thế nào? mọi người ai thik vào xem thì xem ko xem thì thôi, có ảnh hưởng gì đến ai đâu?tớ nghĩ đấy là việc riêng của lớp tớ ko ảnh hưởng đến ai là đc!
( Sozi mọi người tớ nói hơi nhiều!)
tớ cũng nói chân thành ấy ạ!!!!!!!!!
Uh thực ra mọi người cũng biết tớ thế nào rồi Liên ạ.Nhưng có lẽ cậu 0 hiểu nên tớ vẫn phải reply

Thế này nhé. Tớ giúp 0 phải để nói lại cảm ơn cũng 0 phải mục đích gì. Từ trước đến nay đều thế. Hỏi D5,hỏi F xem tớ thế nào. Còn việc tớ nói như thế là 0 hiểu sao Liên bảo tớ ngu người rồi bảo tớ thế này thế kia

Còn chuyện quảng cáo ý. Đấy là quyền của cậu. Nhưng quyền nói lên ý kiến của mình cũng là quyền của tớ.

Một cái tiêu đề rất bao trọn "let vote" như là topiz đứng sau cả cuộc thi. vậy mà vào đọc :-s
Thứ, 4r là nơi để thảo luận vấn đề chung. Đằng này topiz cậu lập ra chỉ để quảng cáo mấy dòng. Nếu như post 1 video clip như các bạn bên Sử thì tớ cũng đâu nói thế.
Còn chuyện phản cảm. Tớ nói thật làm thế sẽ càng làm mất thương hiệu mà thôi. Thà 0 quảng cáo chứ 0 nên quảng cáo như thế. Đây là ý kiến riêng. Mọi người có ai có kiến về chuyện quảng cáo và nội dung quảng cáo thế này k0?

Nói thêm cái này. Tớ 0 phải loại lấy 0 được đem phá bỏ.Không phải ai cũng như những người cậu từng gặp đâu Liên ạ. Nếu chưa nói chuyện thực sự với 1 người thì không thể đánh giá người đó được. Cậu nghĩ tớ 0 đi thi nên thái độ thế à? Thế thì nhầm rồi nhé. Nhất là trên cái 4r này.
Mọi người bảo tôi nói thế đúng hay sai?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000