ma mới...

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Dec 28 2003, 08:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Dec 28 2003, 08:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thế em hoc lớp 9 gì, nói đi để khi nào anh sang hẳn trường xem mặt có được không.
Đừng ngại nhé, anh cũng không đến nỗi nào đâu! :eek: :blink: [/b][/quote]
thế anh đã chuẩn bị tinh thần chưa đấy,anh cứ chuẩn bị tinh thần kĩ đi rồi bảo em nhá...

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-spider_girl+Dec 28 2003, 03:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (spider_girl @ Dec 28 2003, 03:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hi vọng các bác sẽ iu iem ! [/b][/quote]
Chết rùi, "anh" iu "em" rùi đó... B)

thế em hoc lớp 9 gì, nói đi để khi nào anh sang hẳn trường xem mặt có được không.
Đừng ngại nhé, anh cũng không đến nỗi nào đâu!
To chien_binh_duong_pho: lúc nào đi thì gọi tui, tui sẽ "yểm trợ" cho.. :D

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-1001ccd+Dec 29 2003, 05:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (1001ccd @ Dec 29 2003, 05:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kinh nhỉ có mỗi một em học cấp 2 cva thôi mà đã làm lũng đoạn hết con trai trong forum rùi!Ko biết em xinh đến mức nao` đây [/b][/quote]
em lam sao ma xinh duoc bang cac chi truong Chu Van An cap 3,chang qua chac cac anh y' muon dua` mot ti' thoi ma`...

anh da chuan bi san sang roi!
Em cu hen ngay gio di anh se sang!
Ma anh chi sang 1 minh thoi chu khong cho ai sang cung dau!
Ong w­ho_care muon sang thi di 1 minh chu dung bam cang toi nhe!
Em dung khiem ton , anh nhin mat moi biet duoc xinh hay xau ma!
Nhung du the nao thi chung ta van co the ket ban duoc voi nhau ma!
Thong cam, may o day ko co phong chu TV! :angry:

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Dec 24 2003, 09:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Dec 24 2003, 09:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> okie luôn,anh nhớ ra đón em đấy nhá,ngày trước em cũng có quen một anh học lớp 10d1 mà bây giờ là 11d1 đấy,nhưng lâu không gặp chắc anh ý quên rùi... :( [/b][/quote]
Day' la` em noi' the chu anh biet luc nao` em sang , voi lai cung chang biet lien he voi em the nao :huh:

Ma` em cho anh cai' nick YM nhe' ! :rolleyes:

Anh BD chỉ đc thế là giỏi thui.......................anh ko có bài nào mới hơn à........... :lol: :lol: :lol: vẫn chiến thuật hạ gục nhanh tiêu diệt gọn.......... :p :p ;)

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 30 2003, 09:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 30 2003, 09:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh BD chỉ đc thế là giỏi thui.......................anh ko có bài nào mới hơn à........... :lol: :lol: :lol: vẫn chiến thuật hạ gục nhanh tiêu diệt gọn.......... :p :p ;) [/b][/quote]
đây là một lời cảnh báo hử chị chip???
nhưng dù sao thì mọi người cứ lên YM chat cho vui nhá,nick của em ở YM cũng thế thui:hajunevn,nhớ nhé...

G

Guest

Guest
đú với,thấy con bạn ( hajunevn) tí tởn vào đây,em tí tởn theo,vào chào các bác cho gọi là phải phép ;)

.... mình cũng phải ra xem để còn biết mẹt .... vả lại còn phải bảo vệ nhóc hajune ..... không có chẳng may ..... thì chít ..... mấy nhóc cẩn thận đấy .... mấy anh này toàn .... dân Văn đấy ( tuy chưa chuyên ) .....

...................
............
......
............

.........

<_< <_< <_<

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 30 2003, 02:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 30 2003, 02:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh BD chỉ đc thế là giỏi thui.......................anh ko có bài nào mới hơn à........... :lol: :lol: :lol: vẫn chiến thuật hạ gục nhanh tiêu diệt gọn.......... :p :p ;) [/b][/quote]
Em lại nghi oan cho anh rồi . Đây là Box "Làm quen - Giao lưu" mà , anh chỉ muốn làm quen chẳng lẽ không được à ? :p Em lúc nào cũng "hạ gục" với cả "tiêu diệt" <_<

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-linkinpark_girl_f2+Jan 14 2004, 09:49 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (linkinpark_girl_f2 @ Jan 14 2004, 09:49 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> .... mình cũng phải ra xem để còn biết mẹt .... vả lại còn phải bảo vệ nhóc hajune ..... không có chẳng may ..... thì chít ..... mấy nhóc cẩn thận đấy .... mấy anh này toàn .... dân Văn đấy ( tuy chưa chuyên ) .....

...................
............
......
............

.........

<_< <_< <_< [/b][/quote]
Em này hình như là bên info , thấy nick quen quen :unsure:

Em ơi!
Ra tết chắc chắn anh sẽ phải gặp em!
Còn em đừng nghe con Chung nó noi!
Bon j anh không bao giờ có ý đấy đâu!
Chỉ có nó là dê trai thôi!