ma mới...

Karaoke

Nào, các cô các chú đứng dịch ra không em nó sợ. Có anh đây rồi, không việc gì đâu em. Em đừng nghe xui dại mà bốt private info lên forum làm gì. Cứ message cho anh, thắc mắc gì anh giải đáp hết cho nhé.

hajunevn

Member
okie luôn,anh nhớ ra đón em đấy nhá,ngày trước em cũng có quen một anh học lớp 10d1 mà bây giờ là 11d1 đấy,nhưng lâu không gặp chắc anh ý quên rùi... :(

1001ccd

Member
Thế à !Để anh ra đón với nào, khi nào em sang trường anh chơi thì bảo anh với nhé, để anh còn biết, có gì còn biết đường lo liệu

1001ccd

Member
Em trông như thế nào, thấp hay cao, beo' hay gày, xinh hay xấu, mặc gì, phải nói thì anh mói nghênh đón được chứ, kô nói thì biết đâu mà lần

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 25 2003, 01:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 25 2003, 01:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà em học lớp nào,cô nào chủ nhiệm [/b][/quote]
em học lớp cô Oanh chủ nhiệm,anh biết cô không,cô Oanh dạy văn ý... ;)

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-spider_girl+Dec 28 2003, 10:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (spider_girl @ Dec 28 2003, 10:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> trùi ui !
cái 4rum của nhà mình nó thật nà đẹp !
iem xin hân hạnh đuợc nàm ưen với các bác
hi vọng các bác sẽ iu iem ! [/b][/quote]
chị nói trúng tim đen của mấy anh trên forum rùi đấy...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, đúng rồi, nhất là cái câu:<!--QuoteBegin-spider_girl+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (spider_girl)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->iem xin hân hạnh đuợc nàm ưen với các bác
hi vọng các bác sẽ iu iem ![/b][/quote] :p :D :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000