Lúc Này Bạn Cảm Thấy Thế Nào???

p3yeu

Member
chị un xóa tởm quá ko ổn rồi
:>> :>> hôm nay ngủ mơ thật kì lạ và tuyệt vời ko thể tin nổi sướng quá ngủ ngon quá :x:x:X báo hiệu ngày hôm nay thật đặc biệt :x

Cái thằng Việt kia anh có viết thế đâu :D. Ở bản anh người ta chẳng thích cái lối ăn nói thẳng thừng ;). Trời ơi hôm nay đi nghỉ mát rồi chủ nhật tuần sau mới về hẹn các huynh đài 0:00 ngày 1-8 vậy. Nửa vui nửa buồn !

vichia

Active Member
Tao vừa đi bơi thuyền về ( với gia đình ). Lâu lắm rồi không ra Hồ Tây, hôm nay thưởng tí gió thấy tâm hồn thật trong sáng... a beautiful mind...

Sit

Member
Vừa ăn cơm của anh ở cùng nhà nấu,nấu ko ngon nhưng tại anh í đẹp zai + mình đói chết đi được ---> ngon!!
cảm thấy đỡ hơn mấy hôm trước roài :)

p3yeu

Member
:>> hôm nay vui kakak :D đi chơi muh hơi điên
còn bi h lại lãnh hậu quả
đau hết cả chân
lần nào đi bộ nhiều nhiều 1 tý là về nhà ôm chân hic ic =(( =(( :-( mẹ ơi đau :(

Yenbull

Member
Chị thì thấy hơi bị rỗng tuếch , vào để đọc mà thấy toàn bài bị xóa ,,,chẳng hiểu gì cả...hơ hơ hơ...Có ai làm ơn giải thích rùm , liệu có phải mod xóa bài hơi lung tung

unni_x

Active Member
sorry, vì hôm trước ko có thời gian viết từng lý do 1 nên un viết chung là câu bài :) Bây giờ đã viết rõ lý do rồi, đa phần toàn là bài người này bảo người kia là " dở hơi" :-S
Còn đây là ví dụ 1 số bài câu hoặc sai nội dung :
cleopark2911
vào topic này, thấy toàn người dở hơi !... Bực cả mình !...
Sit
em thấy anh dở hơi nhất,bực cả mình!...
bupbelight
thế thì cút
cleopark2911
Em ơi... điện đang vào "dây nóng " hả em ?
Có khí phách của Chị Dậu....sợ thật đấy ???
bupbelight
bởi vì
Nếu mọi người thấy mấy bài trên un xóa sai thì hãy báo cho un để un sửa lại , cảm ơn mọi người đã nhắc nhở :)

unni_x

Active Member
Yenbull said:
Chị thì thấy hơi bị rỗng tuếch , vào để đọc mà thấy toàn bài bị xóa ,,,chẳng hiểu gì cả...hơ hơ hơ...Có ai làm ơn giải thích rùm , liệu có phải mod xóa bài hơi lung tung
Có 2 ý kiến trái ngược nhau chị à, 1 là khi em chưa xóa bài thì rikku bảo là xóa đi và lock topic lại vì nhìu người viết bài sai nội dung quá :) 2 là khi em xóa rồi thì chị lại bảo là ko hiểu gì cả vì có nhiều bài bị xóa :)
Em nghĩ nếu chị vào đọc ngay từ đầu như rikku thì chị còn thấy ko hiểu hơn, lý do xóa bài em đã ghi rõ và có ví dụ ở trên. :)
Copy lại ý kiến của rikku
====> Vô nghĩa; Admin hay Mod box cho cái topic này die ngay đi ====> T_T xấu for T_T

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hằng xóa rất rất đúng rồi!! Là chị, chị còn xóa nhiều hơn ý chứ!!

Bực quá, nhìn mấy cái bài spam chẳng lẽ lại xóa cả topic!

Chị cám ơn em Hằng nhé! :x :* :d:

Đấy, cảm xúc của mình bây giờ đấy. :)

Sit

Member
lúc đấy mình bực mình :( chủ đề topik hỏi về cảm giác mà :(
khi viết lên cảm xúc của mình mà cóa người bảo là vô nghĩa,nên bỏ cái topik này luôn đi thì hơn!
Một ngày thứ 7 cuối tuần tẻ nhạt...ko có gì đáng để quan tâm...mình còn 3 cái weekend như thế nữa ở đây...chắc chỉ có thể kết thúc khi được về nhà

Bình thường như các ngày trong tuần, chỉ thấy thiếu vắng 1 người hiểu mình và muốn làm mọi việc cùng người ấy......... :>> =((

Rối tinh rối mù....... Đau đầu dã man + Bùn ngủ không hơn không kém........... Ui mún ăn kem ghê -----> Chả hỉu mình bị làm sao nữa :(( =))

vichia

Active Member
Tao vừa đi xem ghita về , lâu lắm rồi mới lại có hứng đi xem ghita. Về nhà khí thế hừng hực cầm lấy đàn. m, ở đấy nó dùng con đàn toàn >10T , sờ lại đàn mình chỉ muốn đập cho ra bã ! Tao bán máy vi tính đây....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000