Lúc Này Bạn Cảm Thấy Thế Nào???

vichia

Active Member
em Linh said:
Quá chán , ko hiểu sống vì cái gì !
Em Linh làm ngày đẹp trời của anh hơi buồn tí chút.. trong khi cả thế giới đang hạnh phúc với cuộc sống, sống vì tình yêu, sống vì lý tưởng, sống vì tương lai.. thì lại có người kêu không hiểu ý nghĩa của cuộc sống. Buồn !

:x It's a beautiful day in our beautiful life !

Trời ơi bạn Trang ơi tuy khổ nhưng có câu "Khổ tận cam lai". Chưa biết đến F mấy mới được xơi cam. Nhưng được yêu người khác ( to tát quá tán vậy ) được làm việc, được thấy mình đang sống cũng còn là 1 niềm vui là 1 niềm hạnh phúc. Với lại bỏ cuộc không phải là tính cách của tớ :D
Hic chỉ có điều cứ đi làm kiểu này thì "khi đi trai tráng khi về bủng beo" quá !

Sit

Member
vichia said:
Em Linh làm ngày đẹp trời của anh hơi buồn tí chút.. trong khi cả thế giới đang hạnh phúc với cuộc sống, sống vì tình yêu, sống vì lý tưởng, sống vì tương lai.. thì lại có người kêu không hiểu ý nghĩa của cuộc sống. Buồn !

:x It's a beautiful day in our beautiful life !
anh này làm mình có thêm tí cảm giác về cuộc sống :x

Sit said:
anh này làm mình có thêm tí cảm giác về cuộc sống :x
Em ơi nghe lời thằng vịt bán nhà cho đồng nát đấy.
Nếu buồn thì tìm ai đó mà xả. Hãy nhân đôi niềm vui và chia đôi nỗi buồn với chỗ dựa tinh thần của em. Và chắc chắn rằng người đó để cho em xả. (Như anh đây làm cái thùng nước gạo cho dân tình kể đủ thứ chuyện trên đời duy có 1 người muốn được nghe mà người ta chẳng nói cho nghe <- buồn nhỉ :( )

Sit said:
nhà em có bán cho đồng nát cũng ko mua,fải trả lại cho nhà nước,nhà fố cổ :D
em ko có gì để xả ra cả,chỉ là đang ko có ai bên cạnh nên cảm thấy vô vị,mất cảm giác của cuộc sống thôi
Tặng em câu này nhé ;) " muốn ăn thì lăn vào bếp " :)

kiwi_vn

Active Member
Hôm nay cảm thấy chán nhất , đặc biệt là lúc này , online vì hôm nay ông chú mang vé tour Sapa 8 ngày nhưng lại trùng ngày mình phải nhập trường. vậy là mục tiêu đi 3 nơi hè này bị phá sản , chỉ thực hiện được 2/3. Chuyến đi Sapa tiền trạm cho chuyến du lịch xuyên Hoàng Liên Sơn vào 2007 bị phá tan , đời nhiều khi thật lằng nhằng.

vichia

Active Member
Vừa đi bắt chuồn chuồn về, hay cực kì. Chơi lại thú chơi của trẻ con, thấy đời thật tươi roi rói !

:-(
la_rose_poisson said:
mệt nhoài.... lao ra đường tìm một món quà nho nhỏ tặng con bạn sắp bay muh chẳng có. ĐÀnh về nhà làm lấy vâyvaayj..
Có fải là Ánh Ngọc con gái iu của em ko hả anh iu :(
Bực mình, bi h thật sự là khó chịu , tức tối, ức chế mà ko bít nói với ai, khó chịu quá, :-( :-( :-(

Sit

Member
cảm giác lúc này là rỗng tuếch,may mà ăn rồi,ko chết đói mất
to anh lưỡng tính: anh này hay,đấy người ta gọi là đồng cảm,cùng tức vì bài mình bị xóa :D chứ ai lại nói là bắt chước (bài này có bị gọi là câu ko nhỉ,nhưng ko post vào đây thì chẳng biết posst bài đâu :()
mình vừa thấy bài của chị gì D3 là câu bài,cảm thấy buồn cười

gnart_lyt

Member
Sit said:
cảm giác lúc này là rỗng tuếch,may mà ăn rồi,ko chết đói mất
to anh lưỡng tính: anh này hay,đấy người ta gọi là đồng cảm,cùng tức vì bài mình bị xóa :D chứ ai lại nói là bắt chước (bài này có bị gọi là câu ko nhỉ,nhưng ko post vào đây thì chẳng biết posst bài đâu :()
mình vừa thấy bài của chị gì D3 là câu bài,cảm thấy buồn cười
Sao lại buồn cười thế :D Mình có câu bài gì đâu nhở :-/

Sit

Member
em thấy buồn cười vì tự dưng em quên mất mình post gì mà để bị xóa,rõ ràng là cũng ko fải câu bài,hì

gnart_lyt

Member
gnart_lyt nghĩ là topic này để mọi người nói những cảm xúc bất chợt của mình thôi mà. Những câu kiểu này tâm sự trên forum còn thoải mái chứ tự nhiên gọi ai đấy rồi nói thì kiểu gì ý :D

Ít ra thì cũng phải định nghĩa thế nào là câu bài chứ. Cứ vứt toẹt 1 chữ câu bài như thế thì...
Hơn nữa đã gọi là cảm xúc thứ lỗi cho mình nhé đố thằng nào biết I đang nghĩ gì và muốn gì? Cái người ta viết lên đây chỉ là đề tựa viết trên cánh cửa tâm hồn thôi. Chưa gì đã lấy bụng ta ra đo bụng người rồi !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000