Loi` chuc' cho noel!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

p3yeu

Member
merry X-mas

hỡi con người,hãy thay đổi,chém giết nhau làm chi :x
noel năm nay sẽ ko có đói rét,ko có những cô bé bán diêm,ko có những ông già ngồi co quắt trong 1 ngõ tối,sẽ kô còn những chú bé chân đất lang thang bán khoai lang....ko còn chiến trannh để thế giới được sống trong hòa bình,để những con người vô cảm lãnh đạm hiểu được tình yêu thương là gì????Merry Chrismas and a happi new year !
đây là lời chúc của NGUYỄN THU HUYỀN,1 very important gal of 11d3 ^^
mình điên mợ mất roài:(

bi0rain

huyền ơi đi chơi với minh anh ko hehehehehe..........minhanh tănhj huyền thì huyền phải tặng minhanh đã 1 cái thẻ viettel500 minhanh tặng huyền 1 nụ hôn nhé được roài cứ thế đi =))=))=))=))

chocomog_257

Moderator
noel này mình phải tặng cho cái đứa đã quay lưng lại với mình 1 QUẢ ĐẤM X(
Quan trọng nhất vẫn là chúc cho mình thi được vào vòng QG, vượt qua được địa ngục thi học kỳ, và ko cô đơn như hiện giờ nữa :)
sau là cầu cho Noel này ấm lên 1 chút để mình ko thấy quá lạnh lẽo vì buồn :-<

jingle bell , jingle bell jingle bell rings

ông già Noel đi vắng rồi - ước có đc đâu :( noel nào cũng buồn thế này :(( ông già noel ơi cho cháu $$$$$$ để cháu mua quà cho các bạn cháu và mua cho chính cháu nữa :((

x'mas là thời gian mà mọi người đều cảm thấy love is all around đấy . vì vậy bạn nào có nhu cầu gửi love của mình cho bạn bè thì contact với tớ nhá

santa with stick :x

thanhthot

phuonglinhd8 said:
Uh` tao cung chuc' cai' cua? tha`ng BQ bot' hoat. dong. di, suot' ngay` di vs + soi gai'. Ho^m no. co`n muon. minh` cai' may' anh? de? no' voi' tha`ng minh cong~ nhau len chup. toalet nu*~! Bi? o^i? qua'! khuye^n' cao' cac' ban. nu~ khu nah` B ca^n? than. voi' 2 kon de^ na`y! ;))
bây h tao mơi biêt mày mất dạy thê đấy Quân ạ :)) >:) :)) >:) :)) >:) :)) >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000