Loi` chuc' cho noel!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Sit

Member
chúc thằng Bảo Quân bớt cái tính ki đi...trên đời lại có cái thằng ki như mày...với lại "của mày" hoạt động tốt hơn chứ tao thấy giờ 5' nào cũng phải đi WC như thế là có vấn đề hahaa

Uh` tao cung chuc' cai' cua? tha`ng BQ bot' hoat. dong. di, suot' ngay` di vs + soi gai'. Ho^m no. co`n muon. minh` cai' may' anh? de? no' voi' tha`ng minh cong~ nhau len chup. toalet nu*~! Bi? o^i? qua'! khuye^n' cao' cac' ban. nu~ khu nah` B ca^n? than. voi' 2 kon de^ na`y! ;))

gipypy_9x

Member
Em chúc tất cả nhứng ai khóa trước đều có Noel vui vẻ + tham gia cái tuyển thêm boy cho girl D4 của em nhé , biết đâu lại có anh nào đó kết bạn nèo lớp em cũng nên ^^ .
Dù sao cũng Merry Christmas

kin_0027

Dua` the^' tho^i,chu*' ai dam' ca^m` cai' may' anh? vao` nha vs nu*~,chi? dinh. mu*o*n. di chup anh ban Linh tho^i ma`
Kim:Tao chuc' may` tham no' vua` vua` tho^i,khie^p' ho^n nhau co' 1 ti' ma` bat' minh hizhiz,ma` co' phai? la` di vs da^u hizhiz

gipypy_9x said:
Em chúc tất cả nhứng ai khóa trước đều có Noel vui vẻ + tham gia cái tuyển thêm boy cho girl D4 của em nhé , biết đâu lại có anh nào đó kết bạn nèo lớp em cũng nên ^^ .
Dù sao cũng Merry Christmas
hi hi the thi em phai gioi thieu di chu;-)

cloud1812

Member
Trước hết em xin chúc mọi người vui vẻ trong cái ngày nè!!!
Chúc lớp D8 năm nay mọi điều suôn sẻ!! Chúc mọi người thi tốt trong những ngày sắp tới(kể cả quay lẫn học :p:p)
Chúc cho các bạn nam đẹp trai hơn, phong độ hơn, các bạn nữ xinh xắn hơn dễ thương hơn. chúc cho Hà Nội sẽ lạnh hơn vào tối Noel( để đi chơi được người iu mình ôm cho nó ấm, xin lỗi những bạn nào mà chưa tìm được nửa kia nhá)Chúc cho đất nước Việt Nam sang năm mới môi trường sẽ xanh hơn, đẹp hơn, để cho mình khỏi phải ở lại mà viết bài về môi trường như ngày hôm wa nữa!!!Chúc cho cái 4rum của chúng ta sẽ hoạt động tốt để năm sau còn chúc nhau tiếp!!:D:D

U.F.O

Active Member
Chúc cho những đôi chân trần ngoài đường phố có một đôi giầy để đi dưới tiếng nhạc nôel ngân vang .
Chúc cho những đôi tay bé bỏng hằn lên vết sạm của cuộc sống có một chiếc găng tay ấm để đeo .
Mong cho các em cảm nhận được sự ấm áp của tình người giữa đêm nôel buốt lạnh .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000