Loa!!Loa!!Moi cac mem lop Su ghe qua ho cai

Status
Không mở trả lời sau này.

alexknight

Member
FÁp nài !!! em vào đây xem có bạn gái nào .............. hay hay 1 tí ko !!!! xin lỗi đã tí tởn bạn Yuu_tai nhé !!! hĩ hĩ hĩ !!!! azi đà fật !!!

iammezz

Hi hi hi lớp sử!!!!!!! Thật ra nói thế cho nó khí thế cùng anh em thôi chứ cứ nghĩ đến cảnh 3 năm tới được ru ngủ bên HỒ Tây là tui mún xỉu rồi. NHưng tóm lại thì sử cũng hay lắm, học mới biết được. Lớp sử 0609 cùng nhau tiến ...lùi nhé(thì quay về quá khứ mà)

khachluhanh1987

Năm nay chuyên Sử hơi bị lên giá, điểm lấy cao nhất các khối chuyên trường CVA chứ có phải thường đâu. :) Lớp đàn em cố gắng mà đi theo đàn anh nhé. Học có thể ngu nhất trường nhưng bao giờ cũng mang về nhiều giải thành phố và quốc gia nhất (chỉ giỏi mỗi Sử còn các môn khác như...cầy). =))

iammezz

này Hoàng, tao thấy mày càng ngày càng bệnh hoạn quá trời quá đất, bà con lớp sử chắc chết sớm vì mày mất. MÀ ko bít lớp sử nhà mình có đông boy ko nhỉ???? Tình hình là theo lịch sử các năm trước thì.....>_<

Ice_Fire

Member
Gay thì cũng có 1,2 thằng ...
Theo lịch sử các lớp trước thì lớp sử toàn học sinh ngoan , trai tài mà gái lại sắc , học giỏi nhà nghèo , nghe lời thầy cô giáo :"> năm nay thi đại học còn có 1 thủ khoa ĐHXH&NV :-S

iammezz

Eo ôi chít em mất anh Tiến ơi, lớp sử toàn trai tài gái sắc ý hả??????????? HỌc giỏi nhà nghèo nghe có vẻ đúng nhất, sao nhà trường lại ko trao vài cái học bổng cho các nhà ngoan đạo lớp sử nhỉ? Phải khích lệ tinh thần ahn em nhà nghèo chứ....>_< ^^ hi hi

Nhân danh là chủ tịch hiện giờ của abc company.....em xin có lời nhiệt liệt biểu dương anh Tiến... em xin hứa sẽ cố gắng fấn đấu noi theo con đường anh đã đi :)) Amen

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000