Loa!!Loa!!Moi cac mem lop Su ghe qua ho cai

Status
Không mở trả lời sau này.

warnbomb

Member
hehhehehhehheeheheh
tha`ng Nguyễn Tí To kia
lớp tao có đá bóng ngu cũng không thèmc hấp lũ chúng mày
lớp D1 tưởng con trai đông thế nào chứ toàn thằng Pd rùi con ạ chẳng thế mà có 4 thằng dám đi ra sân nhưng chắc đá được mấy phút <mấy thằng còn lại ở nhà pú tí> còn lại là mấy đứa đông đô hehhehehehehhehehehe
mo~m thi` to ma` thich' tinh vi
bon. tao ko the`m noi' thi` thoi lai co`n si~ dien khoe ra >nhuc.

ấy ơi ! Bọn lớp tớ là Shit thi` lớp D1 của ấy là giề ??? Dâm 1 hay la` Dê 1 đây , tớ công nhận là lớp tớ đá kém hơn lớp bọn ấy là đúng , nhưng mà , ấy đừng có nói cái kiểu chê hơi quá như thế , OK , nghe kô lọt đít tai đâu , được kô bạn

ma` thôi , nói thế thôi , kô lại bảo bọn tớ là làm mất tình đoàn kết giữa các lớp , nhỉ
^_^ , có j` hơi quá , mong mấy ban zai lớp D1 bỏ qua , dù j` trong năm 2 lớp còn giúp đỡ nhau chứ , mấy bạn giỏi toán , chắc tớ cũng phải mấy lần qua lớp mấy bạn hỏi bài

warnbomb

Member
lop' truong? ngoai giao we'
bon no' ma` da'gioi? hon mi`nh
hhohohohohohohohohohh
chung noa dc tha`ng na`o th`i tha`ng day' ban' do. het thoi
hehehehhehehehehehheheheh
nhung ma` cung~ kho' ti`m cho ra dua na`o sde? dut' do.
vi` chang dc tha`ng an`o ca?
co' ma` dc cai' mo`m to
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>đính chính lại đây là thư đáp lễ của chủ nhà dành cho bạn Toàn tài<nhiu` ta`i thia'>hohohohoohoho>co`n ban na`o cũng cu`ng chi' chấy nhu thia' th`i cũng lay' day' ma` up' va`o mẹt

warnbomb

Member
iem la` mau' chien' + mat' day.>>>>>>>>>>>>>>>>>>>ca? lop' du`ng co' track em>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>nhin nhi`u nho`i mau' cơ tim<tim toa> la` chit<de` nghi. tim la` tim day' cac cơ khac la` ko to theo >

anh ơi ! Em la` lớp trưởng + thay mặt con gái lớp em trả lời cho anh câu hỏi nai` ... E hem`! Con gái lớp Sủ la` 1 quân thể xã hội rất chi la` phong phú , đầy đủ mọi thành phân . Bạn nao` cũng la` một ĐÓA HOA muôn mau` muôn vẻ , nếu anh muốn xuông ngắm kĩ thi` em xin mời anh xuống lớp em chơi , em cho anh la` khách VIP . OK MEN ,

phongvame

hĩ chòi chỉ sợ vừa ló mặt vào đã ăn mấy quả ...ấm thì chết, về pố mẹ em không nhận ra :))

@mút :không fải spam

phongvame

úi ấy ui ấy cứ anh với cả em thế nài thì mình ngượng chết :)) thoai không sao cứ gọi thế có khi lại hay ếy nhỉ :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000