lizzards_e2 (03-07)

shrewishgirl_151

é anh câu cũng có khác gì mấy người trên đâu nhểy...Mà tiện thể nói về chuyện của Vanh với cả anh Tú, thấy bảo là có vấn đề nghiêm trọng cần giải quyết (đương nhiên giữa 2 ngừi thui nha)

shrewishgirl_151

hê hê có lẽ là như vậy :) mờ em cũng có bít cụ thể thế nào đâu, nghe Vanh nói qua thế chứ ko đi sâu vào cụ thể...cho nên em cũng chỉ bít theo kiểu gà mờ thui hehe

Cả nhà ui! Ngày 15/8 chưa đi tập trung đâu!
Hình như là 16 hay 17 gì đóa! Iem cũng ko bít!
Năm sau học sáng cả nhà ạ!
Tuy ko thik thú j cho lém nhưng cũng đc!

qua_chanh_chua

to everyone : Mọi người này , sao lại nói thế nhể ? Pực mình wá .... chết rồi sao lại pozt vào topic này nhể ? Bọn lớp em nó mà nhìn thấy thì thôi rồi :-( :-( :-(

to anh Long : em chưa có số của anh nhớ !

to anh Mod đẹp zai .... : Anh ơi del hộ em mấy cái này nhé anh nhé !!!!

shrewishgirl_151

Iem Nhung này chả tính toán thấu đáo giề cả.Học buổi sáng phải dậy sớm 1 tí nhưng mờ có cả buổi chiều để đàn đúm, chơi bời xả láng mà ko sợ ít thời gian.Chứ học buổi chiều như năm ngoái thì chiều cắp sách đi học lúc 1h kém mặt trời chiếu (gần) đỉnh đầu, còn buổi sáng ngủ kễnh đến 9, 10h thì đi chơi lúc nèo nhểy?

Hie hie! Đúng đấy! Thế nhưng mừ năm sau iem quyết tâm học hành cho nên sẽ ko đàm đùm tụ tập gì cả? ( CHỉ đi học về muộn tý thoai) Và rất hân hạnh đc học cùng các chị!

shrewishgirl_151

Sau thể nào cũng có lúc bọn chị kéo xuống lớp em đập phá 1 trận đấy nhá. Mà thuôi chuyển chủ đề đi, cái topic này ko nên liên quan đến học hành đâu nhá, đau đầu lắm (cả nhà thấy có đúng ko)

tran hoang long

VA ơi đừng có số của anh làm gì, có là nhà em nghĩ có người câu trộm điện thoại đấy, số của anh là 07845318252, số xấu nhờ, sang tháng rồi đổi, tăm rồi, quả nay toàn đôi, lại tiến chứ

Sao lại kéo xuống lớp iem! Thế ban Ruy có xuống ko? :D Sao lại ko liên quan đến học hành! Topic này bao gồm tất tần tật những j liên wan đến E2! Và học cũng là 1 phần thiết yếu!
@ THL: Sao số ở đâu mà lại là 078 thía?

tran hoang long

styleliza_e2 said:
Sao lại kéo xuống lớp iem! Thế ban Ruy có xuống ko? :D Sao lại ko liên quan đến học hành! Topic này bao gồm tất tần tật những j liên wan đến E2! Và học cũng là 1 phần thiết yếu!
@ THL: Sao số ở đâu mà lại là 078 thía?
em biết O2 ko? anh ở nhà dùng ko dc chọn số nên bây giờ ko muốn đổi

shrewishgirl_151

Hichic O2 là cái gì thế hở anh THL???? Số của anh xấu quá đi mứt thế này thì... người iu anh cũng chẳng nhớ được (thì đúng là khó nhớ quá mờ)
@ em Nhung: lớp E2 các em có truyền thống chăm học nhể, chả bù cho cái lớp C2 của chị, lười hết chỗ nói

@ anh Long: máy' O2 ý hả anh????
@ chị Hà: Truyền thống đấy mới đc khởi dậy vào cuối hè này thôi chị à? Mà sao chị lại bảo là kéo xuống lớp iem thía???

qua_chanh_chua

THL said:
VA ơi đừng có số của anh làm gì, có là nhà em nghĩ có người câu trộm điện thoại đấy, số của anh là 07845318252, số xấu nhờ, sang tháng rồi đổi, tăm rồi, quả nay toàn đôi, lại tiến chứ
sao câu trước câu sau của anh đá nhau pùm pụp thế =)) =)) =))

shrewishgirl_151

@ Vanh: iem chấp làm gì cái anh THL đá người (à quên) đá lời ko thương tiếc ấy :D , anh ý đã có lòng muốn cho em biết số ĐT thì em cũng nên thương tình mờ ghi lại cho anh ý đỡ tủi hiehie
@ Kẹo: ah, chị biểu kéo xuống lớp iem thăm thú đây đó ý mờ, còn phải học tập cái truyền thống mới nổi lên của lớp nữa chứ...hichic mà đặc biệt là cho em bít những thông tin mới về những người chưa rõ danh tính (mà em muốn biết)

tran hoang long

shrewishgirl_151 said:
@ Vanh: iem chấp làm gì cái anh THL đá người (à quên) đá lời ko thương tiếc ấy :D , anh ý đã có lòng muốn cho em biết số ĐT thì em cũng nên thương tình mờ ghi lại cho anh ý đỡ tủi hiehie
@ Kẹo: ah, chị biểu kéo xuống lớp iem thăm thú đây đó ý mờ, còn phải học tập cái truyền thống mới nổi lên của lớp nữa chứ...hichic mà đặc biệt là cho em bít những thông tin mới về những người chưa rõ danh tính (mà em muốn biết)
anh ngang hàng cụ em đấy ăn nói cho tử tế nghe chưa

Dạ vâng ạ! Chị muốn kéo xuống lớp em lúc nào giờ nào khi nào cũng Ok!
Chỉ tội là đừng thăm thú j lớp em chị ạ!
Lớp em xấu xí tồi tàn
Xem làm gì cho mờ mặt!
Đc cái lớp chị là lớp mới nhìn Ok chứ!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000