Lịch thi đấu giao hữu của đội !

nenu_aloha

Member
Ôi zoi! Kêu ca nhiêu quá, tập thì cứ tập đi đừng đứng buôn là dc! Mà cái quả đầu này thì cố kiên trì ( vì tập căn bản chán lắm ), thế mới ổn đc! Hix!

@ Anh Thịnh: Em chào anh ạ, dạo này em đc nghe rất nhiều điều về anh! Em rất khâm phục anh, anh có thể cho em xin chữ kí đc ko ạ? ^_^, không ngờ anh giỏi thế!

Bạn Sơn đc các bạn nữ hâm mộ nhỉ, hôm đi xem bóng rổ có mấy bạn cứ "ÔI, sao lại thay Công Sơn ra, bạn ấy mới chơi đc 1 lúc mà!!!!"; " Ấy dạy tớ cách cầm bóng 1 tay giống Công Sơn ấy!!!!!". Nghe điếc cả tai, dở hơi ko chịu đc, đúng là lũ thần kinh

Basketboy_CVA

Đúng rồi . POMELOS vô đối mà=>huấn luyện viên ò POMELOS cũng vô đối =>các thành viên ò POMELOS cung vô đối=>Mình cũng vô đối HAHAHA

live-or-die

Active Member
đâu có.....bọn hbt dổi lịch ròai.....hình như là cn tuần sau hay sao ấy......co j cứ hỏi con hồng ấy
....ânh đức ơi saobon này câu bài,đi lạc dề thì ko thấy bị làm sao còn em câu bài hay đi lạc đè thì bị del.dấu ? to vãi đái.........

Spider.8

Member
ủa thế dạo này tuyển trường mình thế nảo hả Đức Bi? Anh ở bên này chơi linh tinh được có 1 buổi 1 tuần, về nhà chơi với bọn mày chắc là bị bó mũi rồi =)).

Hè về làm giải các thế hệ lần 2 đê

shinra

bó tay mấy bác mấy tuần ko vô box chơi trả thấy có gì tiến triển . Lịch thi đấu trở thành nơi câu bài thích thú . mod kiểu gì đây anh Đức có cần thêm một mod nữa không . các box trong này chả có gì khác biệt cả chán quá . ( bài này anh Đức có thể del nhưng nên chuyển sang topic khác thì hơn :D . Đừng del bài của thằng em :D

Lịch đấu đây:Chủ nhật ngày 23/4 năm 2006. GIAO LƯU TUYỂN CHU VĂN AN VS TUYỂN HAI BÀ TRƯNG. Địa điểm: Sân ngoài trời- ĐH Bách Khoa. Thời gian: 8H30. Yêu cầu: Toàn bộ tuyển trường và Pomeloes có mặt đầy đủ. Dặn dò: Mọi người nhắn hộ em là Tùng Gia Lâm nếu còn muốn sống thì liều liệu đừng có trốn đấy!

và thế là kế hoạch thi đấu đã phá sản và lùi lại không thời hạn. tất cả là do những lí do lãng nhách. họp phụ huynh, bận, học thêm.....cứ thế này thì chả bao h đấu giao hữu tử tế được cả...:((

ừ, vô đối so với khối 10 các trg khác, vô đối trong chuyện thua phải không?Thua PDP đã mở mắt ra chưa?từ bây h cố định lịch tập:chiều thứ 4 và sáng chủ nhật cho pomeloes.ai ko đi thì out lun.thống nhất thế nhá!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000