Lịch thi đấu giao hữu của đội !

Mày nói như đúng rồi ấy,nên nhớ là người giỏi nhất cũng chưa vững cơ bản đâu, phải có HLV hướng dẫn chứ. Với cả thằng Hưng cho tự đấu sớm quá, tao thấy ko tốt đâu, chú trọng vào việc tập cơ bản thì hơn, vững cái đấy thì mới đấu để tăng kinh nghiệm đc

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Mày nói như đúng rồi ấy,nên nhớ là người giỏi nhất cũng chưa vững cơ bản đâu, phải có HLV hướng dẫn chứ. Với cả thằng Hưng cho tự đấu sớm quá, tao thấy ko tốt đâu, chú trọng vào việc tập cơ bản thì hơn, vững cái đấy thì mới đấu để tăng kinh nghiệm đc
Em nói đúng quá , đấu chỉ khi mình chắc căn bản rồi , thì mới đấu để mở mang đầu óc chiến thuật , anh nghỉ bọn em nên dừng việc tập Thằng hưng lại nếu không muốn mất hết cơ bản , trong những buổi tập có HLV thì nhớ căng tai lên mà học cơ bản và về nhà nếu có time thì tự đập bóng, dẫn bóng thêm , vì tập ở trường chắc chắn không đủ thời gian !
Chúc các em thành công !

Cám ơn anh quá khen, ở nhà em phải tự học nhiều lắm ấy chứ, hỏng tay ném cũng phải tự nghiên cứu lấy mà sửa đấy chứ, có ai dạy đâu.

live-or-die

Active Member
a'....xem nào........trong thời gian mà thày bảo nghỉ ...bọn em cứ tập đập bóng thui...có j thì tâp thêm truyền bóng nữa...cứ tập từ những động tác cơ bản đã đừng vội làm j.........lúc đầu chỉ tập cơ bản thui bọn em sẽ thấy nản nhưng đừng cố tham tập những động tác khó mà mình chưa chắc .......nếu ko hỏng độnh tác là khó sửa lắm đó......

freetofly

Làm j mà đến nỗi hỏng căn bản như Thơ nói đâu.
từ hùi đầu thầy đã dạy căn bản rùi mờ... Chẳng wa thầy Hưng chỉ là giúp luyện tập thêm thui... + mấy bài tập bít thui chứ... Chứ đâu đến nỗi ... đó cũng chỉ là luyện tập thui mờ ... :)

Chỉ dạy lên rổ và chuyền bóng,ném rổ. Nhưng ý em là nó cho đấu sớm quá. Mà cơ bản phải luyện thường xuyên chứ, cứ có phải tập rồi để đấy đâu,mà mọi người trong đội toàn kêu tập cơ bản nhiều nhàm quá, thích chơi đấu. Nhưng riêng em vẫn muốn tập cơ bản thường xuyên, kể cả sau này có đấu cũng thế thôi,nên luyện cơ bản thường xuyên, chán cũng phải luyện

live-or-die

Active Member
cả nhà ơi....trừong hai bà trưng muốn rủ trường mình làm 1 trạn giao hữu....moi ngườig xem thế nào giải quyết đê.......còn tuyển 10 thăng long muốn làm 1 trận với tuyển 10 tr mình.......

ừm, được đấy! anh Thịnh bảo 2 Bà Trưng liên lạc sớm nhé, vì tuyển VD cũng đang có nhã ý giao hữu mà em đã nhận lời họ roài!Tuyển nữ có muốn giao lưu kinh nghiệm ko để em sắp xếp nèo

Có chứ,muốn lắm nhưng cả đội hiện giờ chỉ có 4 người có thể thi đấu, nếu mà chị sớm sửa đc căn bản thì may ra đủ 5, thử hỏi Hà My xem

Hừm được rồi, thế nhũng người bình thường vẫn tập cùng đội đâu, chỉ có 4 thôi á?Thế này thì phải xem lại thật,....Đội trưởng là ai vậy, sao ko nhờ chị thảo tắc kè giúp công tác tuyển lựa mà lại để đội nhu thế hix

live-or-die

Active Member
em ơi...tuyển nữ chưa đi đấu đuợc đâu....đấu bi h hỏng hết động tác.....
uh....để mai anh hỏi cả dội xem đấu đcj buổi nào rùi hện với nó sau.......

Ừa, đúng đấy, tập cơ bản đã đâu vào đâu đâu, qua hè chắc cả đội sẽ lên trình,lúc đấy tha hồ mà đấu giao lưu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000