lắng nghe lời nhận xét sắc sảo về D3 :)

chocomog_257

Moderator
@ chị mtc: Công nhận D3 toàn bị các GV trù úm thật, chỉ tại các thầy các cô ko chịu ăn nhập với thời đại gì cả, teen thời này là fải thế, quậy 1 chút thôi chứ có quá đáng gì đâu chị nhey? ;)
To all: Thị trường hoa lầu còn béo bở lắm, ít ra cũng là 1 mảnh đất màu mỡ ở CVA mà chưa mấy ai đặt chân tới, hứa hẹn 1 tương lai sáng sủa cho... túi tiền của dân tình :q: Vì vậy có lẽ nên lập thêm 1 cái topic nữa trong box, với chủ đề chính là nghề CV (chủ yếu là trao đổi kinh nghiệm) :D =))

chuabietgi

Member
chú Đm trong thé mà nhanh nhạy với thị trường
phải đấy lạp đe để có gì anh chị em trong nghề còn trao đổi kinh nghiệm
hahahah=))=))=))

chuabietgi

Member
fallingsnow_d3 said:
Trời ơi. Topic gì mà ghê thế. CV nghĩa là Park hả. Chắc là nói về vấn đề trồng cây xanh hả.
oạch!!!
ông này ngây thơ cụ hay thỏ non đeo kính lão thế?????????????????

p3yeu

Member
:D thui bỏ qua mọi lời đàm tiếu
d3 vẫn vững bước trên con đường khai tối đầu óc giới trẻ,tiếp tục phát triển sự nghiệp trăm năm trồng người ( vì bi h đã có thêm dv đẻ thuê) và " nuôi người",mang đến sự vui vẻ và hạnh phúc cho toàn thể mọi người.Thay mặt má vân ku và hạnh sư,huyền xin chân thành cám ơn.Sự hiện diện và quan tâm của các bạn là niềm vinh hạnh cho chúng tui! :x :x :x :x​

mattucach

Member
thằng em Linh này hết thuốc chữa.
nói cho em hay nhé, mọi chuyện thật là dễ hiểu
những cái mà bây h đc coilaf bt chi rlaf trong suy nghĩ và lời nói thội
chỉ hỏi nhé, thế thằng em đã xem Yến Vi chưa???
nếu thằng em xem rồi thì thật là..trẻ con..
bởi bâyh bọn chị, ko còn ở tuổi phải đi xem phim nữa.cái đó chỉ dành cho những ai vẫn còn bị ám ảnh bởi sex thội
bây h thoát rồi, bọn chị chả coi mấy cái đấy là quan trọng nữa.
còn thằng em nói là lớp này ko đủ trình bg lớp kia.ui giời ơi, em tưởng lớp em mà kinh à.
lớp em cúng lắm cũng chỉ vài đứa chơi với nhau chứ lấy ek đâu ra cả lớp.
mỗi lớp có 1 đặc thù riệng
nếu em vào topic thô bỉ & cười thì sẽ thấy hoàn toàn khác nhạu lớp chị là cao sâu thâm túy < các lớp d3 đều thế > còn các lớp khác, bon j nó ăn nơi , phải nói là thô tục chứ chả phải am hiệu
chúng nó coi đấy là cái để cười khinh thì là bon ăn nói tụ tĩ, chứ đâu phải là biết để học tập và tránh như bọn chị

fallingsnow_d3

Hehe. Chị Nhung nói đúng wá , tuy có hơi..........uneducated , khác hẳn với Nhung lớp mình.

Lớp D3 là những con người vượt lên trên những định kiến của xã hội để đến với nhau =))=))
Chị ơi , phim Yến Vi là phim gì đấy:-/

chuabietgi

Member
mattucach said:
thằng em Linh này hết thuốc chữa.
nói cho em hay nhé, mọi chuyện thật là dễ hiểu
những cái mà bây h đc coilaf bt chi rlaf trong suy nghĩ và lời nói thội
chỉ hỏi nhé, thế thằng em đã xem Yến Vi chưa???
nếu thằng em xem rồi thì thật là..trẻ con..
bởi bâyh bọn chị, ko còn ở tuổi phải đi xem phim nữa.cái đó chỉ dành cho những ai vẫn còn bị ám ảnh bởi sex thội
bây h thoát rồi, bọn chị chả coi mấy cái đấy là quan trọng nữa.
còn thằng em nói là lớp này ko đủ trình bg lớp kia.ui giời ơi, em tưởng lớp em mà kinh à.
lớp em cúng lắm cũng chỉ vài đứa chơi với nhau chứ lấy ek đâu ra cả lớp.
mỗi lớp có 1 đặc thù riệng
nếu em vào topic thô bỉ & cười thì sẽ thấy hoàn toàn khác nhạu lớp chị là cao sâu thâm túy < các lớp d3 đều thế > còn các lớp khác, bon j nó ăn nơi , phải nói là thô tục chứ chả phải am hiệu
chúng nó coi đấy là cái để cười khinh thì là bon ăn nói tụ tĩ, chứ đâu phải là biết để học tập và tránh như bọn chị
tui ghét nhất kiểu cho mình là nhất , là đứng trên đầu mọi người , vần đề này có cần phải để Nhung dạy nữa ko??? phim yến vi ư??? vì sao lại lôi ra ở đây , nếu thằng em này nói là chưa xem thì bà chị nghĩ sao???( đừng nói là bà chị không tin). Công nhận lớp bà chị tìm hiểu vấn đề này là để học tập để tránh đi , thằng em cũng đâu có nói gì mà phải lôi ra đây để chê bai so sánh lớp ẹm

chình Nhung cũng nói , mỗi lớp có 1 đặc thù !!! mà sao bà chị post bài mà lại còn phải gán thêm vào những trường đoạn do bà chị tự tưởng tượng ra. nào thì : vào 1 cái topic thô bỉ & cười. nào thì : ăn nói thô tục. sao bà chị cứ phải cho mình là nhất để đứng trên đầu lớp khác như vây !!!???? thử hỏi đặt địa vị vào một lớp khác đọc những dòng này bà chị nghĩ sao?/ đùng quá coi thường nhau như vậy???

Đành rằng vẫn có những kẻ ở trình độ mẫu giáo , mà nói thẳng ra là toàn bọn NGU nó mới xem, thì mấy cái đĩa Yến Vi mới có người bán. nhưng đó ko phải là việc mà thằng em này muốn đề cập ở đây , nếu muốn bà chị có thể lập 1 cái topic khác mà truyền tải hiểu biết của mình cho mọi người biết D3 của chị như thế nào.

bà chị nên đọc lại những gì mà thằng em này viết từ đầu. em viết rất thiện chí , ko có ý gì , và thật ra chình 1 bạn ở d3 bảo thằng em posst lên đây , chứ em đâu điên mà mang bực mình vào thân !!!

thằng chỉ muốn mọi người xem suy nghĩ của những người khác như thế nào về mấy trò Gc , Cv đấy thui. còn thằng em này thì đâu có ý gì mà phải nói này nọ.

nói vậy thui , chứ thằng em mong Nhung đọc lại và hiểu ý của A2 !!!

p3yeu

Member
chị nhung hình như hơi bức xúc quá
đây là cô nhân
những lời cô nói ko có ác ý gi
cô rất tâm lý và gần gũi học sinh
nói chuyện thoải mái,như nói chuyện với bạn mình ý
:D :D còn Linh A thì đầu óc nó cũng như d3 thui chi ạ :D nó cũng ko có ý chửi d3,hình như chị hiểu lầm roài :D :D 2 lớp đang kết duyên mà chị,còn đi chơi với nhau nữa,:D calm calm chị nhé :D

p3yeu

Member
ặc
Linh em
:D bình tĩnh em
viết văn hay quá em ạ
gute gute :D :D
1 bạn ở d3,hãm quá,bảo là con bupbelight nhờ post lên cho nhanh :D

chuabietgi

Member
ăc, ai lại nói tên thẳng ra , tui làm tui chịu , lien quan đến ai đâu chẳng qua nói vậy cho bà ấy biết là tui ko tự dưng bị điên =))=))=))=))
thì mãi mới có dịp thể hiện tài năng của nhà văn nên thế !!!!

mattucach

Member
thứ nhất chị ko biết em học 04-07 mà bằng tuổi chị hay ko, mong em ko gọi chị là tôi , dù sao chị vẫn là 03-06
thôi, ko nói cái này nữa, có nói em cũng lại nói lại theo kiểu đấy, trẻ con, thực sự là ko biết suy nghĩ.
nêu chị có nói gì quá nóng giận, thì chị xin lỗi , có lỗi thì xin.
tuy nhiên h thì ko nói nữa bởi em vẫn còn chưa suy nghĩ chín chắn.
rồi từ từ em sẽ hiểu.
em đang nói chuyện với chị chỉ hơn 1 tuổi, nhưng nếu vơi người hơn 2 tuổi, em sẽ thấy kahcs.
dù sao, cừng tại đây

chuabietgi

Member
baby love said:
Chả hiểu cái dek gì ở đây cả
Cái lũ rỗi việc này
bà ơi tui viét Tiếng Việt đấy , đọc mà ko hiểu á =))=))=))
trời cơm áo bố mẹ bà nuôi ăn học bao nhiêu năm để làm gì !!!!=))=))=))=))

chuabietgi

Member
mattucach said:
thứ nhất chị ko biết em học 04-07 mà bằng tuổi chị hay ko, mong em ko gọi chị là tôi , dù sao chị vẫn là 03-06
thôi, ko nói cái này nữa, có nói em cũng lại nói lại theo kiểu đấy, trẻ con, thực sự là ko biết suy nghĩ.
nêu chị có nói gì quá nóng giận, thì chị xin lỗi , có lỗi thì xin.
tuy nhiên h thì ko nói nữa bởi em vẫn còn chưa suy nghĩ chín chắn.
rồi từ từ em sẽ hiểu.
em đang nói chuyện với chị chỉ hơn 1 tuổi, nhưng nếu vơi người hơn 2 tuổi, em sẽ thấy kahcs.
dù sao, cừng tại đây
rùi vậy là ok !!!
thằng em này đã sửa lại những đại từ TÔI dùng ở trên , vì có ý xin lỗi bà chị - chắc lúc đó thằng em này giạn quá mất khôn !!!
nhưng nói gì di chăng nũa thì sao bà chị nói gang quá vậy???
bà chị càng post bài càng chứng tỏ bà chị chẳng hiểu vấn đề gì cả???
không thể chịu nổi
bực qua!!!!!

nhgiang

Member
chuabietgi said:
rùi vậy là ok !!!
thằng em này đã sửa lại những đại từ TÔI dùng ở trên , vì có ý xin lỗi bà chị - chắc lúc đó thằng em này giạn quá mất khôn !!!
nhưng nói gì di chăng nũa thì sao bà chị nói gang quá vậy???
bà chị càng post bài càng chứng tỏ bà chị chẳng hiểu vấn đề gì cả???
không thể chịu nổi
bực qua!!!!!
Hehe , ko hiểu đời , nói sai , ăn chửi là đúng roài
đừng có mà kêu ca nha :q:

Biết lỗi sai để sửa thế là tốt đấy =))=))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000