lắng nghe lời nhận xét sắc sảo về D3 :)

fallingsnow_d3

Thế nào là ngớ ngẩn. Đánh chít bây giờ. Láo quá. Ko bít là những nhân tài thì bao giờ cũng hiếu động hơn những đứa khác mà :q:

p3yeu

Member
:D chuyện thường ngày ở huyện
các cô khác còn nghĩ kinh tởm hơn
:) muỗi
:D phải nghe cô mai và cô phúc thì mới " rùng mình dựng tóc gáy" hehehe

chuabietgi

Member
láo quá
đó là lời nhận xét của cô giáo bạn ơi !!!
đừng nói thế chứ

mà công nhận hình như đang có phong trào làm lầu xanh hay sao nhi?
lớp tui cũng có vài động
đất hàng phết !!!!
D3 hum nào qua xem thử
=))=))=))

Monté Cristo

Kave thì có gì ko tốt chứ, d3 nhỉ, ngồi mát ăn bát vàng =)) nhưng vẫn ko rõ đây là lao động trí óc hay lao động chân tay =))

fallingsnow_d3

bupbelight said:
:D chuyện thường ngày ở huyện
các cô khác còn nghĩ kinh tởm hơn
:) muỗi
:D phải nghe cô mai và cô phúc thì mới " rùng mình dựng tóc gáy" hehehe
Xời. Đấy là các cô già rồi. Ko tính. Cô Nhân còn trẻ mà cũng nghĩ như thế là ko được. Lập GC thì cũng đã sao. Có khi thời của cô , cô còn nghịch hơn ý chứ =)) X(

chuabietgi

Member
đó là kiểu lao động rát vất vả vì phải két hợp cả trí óc ( để tìm chỗ trốn công an, và maketting ) và cả chân tay ( tự hiểu )
mệt phết !!! =))=))

p3yeu

Member
:D thường thì cô vừa kể
dưới thì chúng nó rủa và đọc truyện
mấy ai nghe
:D ah có khi nghe,nghe xong quên sạch nên vẫn chứng nào tật ấy :D :D

fallingsnow_d3

bupbelight said:
:D thường thì cô vừa kể
dưới thì chúng nó rủa và đọc truyện
mấy ai nghe
:D ah có khi nghe,nghe xong quên sạch nên vẫn chứng nào tật ấy :D :D
Nói dối mà ko bít ngượng kìa. Lêu lêu =))=))

Có mà dám........ Chả ngồi im như tượng , ko dám ngo ngoe còn gì =))

fallingsnow_d3

bupbelight said:
:) uh
thì cô ra ngoài thở
uống nước lấy sức nói tiếp
:D thì minh ngồi rủa :) :)
Hehe. Có mà dám mở miệng. :D

Nhưng mà công nhận lớp mình bị các cô trù ám ghê thật. :9 Cầu mong sang năm tình hình sẽ khác :9

nhgiang

Member
fallingsnow_d3 said:
Hehe. Có mà dám mở miệng. :D

Nhưng mà công nhận lớp mình bị các cô trù ám ghê thật. :9 Cầu mong sang năm tình hình sẽ khác :9
Uh. Năm nay , mấy hôm cuối năm , ko khí cứ căng thẳng như là sắp có án mạng ý. May mà chưa có án mạng xảy ra =))

mattucach

Member
tát chết thằng em bi h X( X( X( X(
nói cái gì về D3 hả XX-(X(X(X
thằng em có trích dẫn gì thì cũng phải đúng nhé, bà cô nào nói thế đẩy
D3 ko phải là mất dạy, chỉ tại các em ko hay nói về ván đề đấy thì mới nghĩ nó là mất dạy thội
các cậu bị các bác ở nahf dạy dỗ theo kiểu cũ thì thệ bây h, chị đỗ em ra ngoài mà tìm đc đứa nào ko bàn về mấy cái đấy đấy.
thằng em hôm nào lên lớp chị nhé. bọn chị những việc này cũng bt.
nói về ke, hay sex, hay quan hệ td thì cũng thế thôi. bàn chuyenej như là học tập
đừng ai nói d3 là hư hỏng hay thế này thế kia.những cái này mọi người coi là mất dạy, nhưng với thế hệ trẻ bây h, nói thật, em phải nhìn vào sự thật, và phải biết về những cái đây
còn về kve thì em phải hiểu, mỗi người 1 cảnh, ko ai muốn làm nghề đó, nhưng hoàn cảnh xô đấy, biết thế nào đc.

mattucach

Member
< câu tí> hôm nào mấy d3 04-47 lên d3 03-06 đi, làm giao lưu cại
nói chuyenej nhẹ nhàng thôi, cả mấy thằng em lớp Lý nữa , lên mà học hỏi, rôi fveef thì đừng có mà kêu ca nhé
XX(X(X(X

fallingsnow_d3

Chị Nhung nói chí lí wá. D3 toàn là những con người của thời đại mới. Đã ai xem Jeeny và Juno chưa :>>

Nhưng cũng phải thông cảm cho những đứa chịu ảnh hưởng của nền giáo dục cũ chị à :D

chuabietgi

Member
mattucach said:
tát chết thằng em bi h X( X( X( X(
nói cái gì về D3 hả XX-(X(X(X
thằng em có trích dẫn gì thì cũng phải đúng nhé, bà cô nào nói thế đẩy
D3 ko phải là mất dạy, chỉ tại các em ko hay nói về ván đề đấy thì mới nghĩ nó là mất dạy thội
các cậu bị các bác ở nahf dạy dỗ theo kiểu cũ thì thệ bây h, chị đỗ em ra ngoài mà tìm đc đứa nào ko bàn về mấy cái đấy đấy.
thằng em hôm nào lên lớp chị nhé. bọn chị những việc này cũng bt.
nói về ke, hay sex, hay quan hệ td thì cũng thế thôi. bàn chuyenej như là học tập
đừng ai nói d3 là hư hỏng hay thế này thế kia.những cái này mọi người coi là mất dạy, nhưng với thế hệ trẻ bây h, nói thật, em phải nhìn vào sự thật, và phải biết về những cái đây
còn về kve thì em phải hiểu, mỗi người 1 cảnh, ko ai muốn làm nghề đó, nhưng hoàn cảnh xô đấy, biết thế nào đc.
chị ơi ! ( oẹ)
nói về mấy chuyện đố thì ko biết lớp chị có đủ trình độ để qua mặt lóp em ko , chị cứ nhìn thằng Hiếu là ra cả chị ah ``!!!!
đồng ý là chuyện đó là chuyện quá bt của teeen thời đại này ( tất nhiên là chỉ nói chứ ko thử =)) ) nhưng vấn đề mà bài trích dẫn kia nêu ra ko phải là chuyện" ko có dạy " đấy , mà là chuyện nghề nghiệp công việc !!!=))=))
đọc bài của "chị" mới đầu nghe cũng chí lí , nhưng đọc lần 1,1 là phát hiện ra chẳng ăn nhập gì với chủ đề hic !!!:D:D:D:D
p/s : nghề này hình như rất được dan CHu nhà mình ủng hộ nhỉ? ko biết lớp khác thế nào chứ , đã có ít nhất 2 lớp tham gia vào thị trường béo bở này =))!!! ( 1 lớp khối sáng , 1 lớp khối chiều , --pà kon cứ sướng phải biết =))=)) chu đáo thế cơ mà !!!:D)

chocomog_257

Moderator
Nhưng nói nghề của d3 là cây vơ thế thui, chứ còn có phục vụ mấy ai đâu mà đòi danh với chả tiếng =)) Chỉ có đuổi khách là giỏi =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000