lắng nghe lời nhận xét sắc sảo về D3 :)

chocomog_257

Moderator
fallingsnow_d3 said:
Hehe. Chị Nhung nói đúng wá , tuy có hơi..........uneducated , khác hẳn với Nhung lớp mình.

Lớp D3 là những con người vượt lên trên những định kiến của xã hội để đến với nhau =))=))
Chị ơi , phim Yến Vi là phim gì đấy:-/
T mà nói thế thì coi như Tuyết đánh đồng mình với Khánh à??? =)) Kh nó cũng phải "vượt lên trên mọi định kiến xã hội" để làm 1 con người hoàn-toàn-khác đấy =)) :q:
Thôi T ơi, nếu không muốn bị ngộ độc "thực phẩm" thì tốt nhất cậu nên lánh vào chỗ nào khác nhé, ko thì bố mẹ cậu lại bảo bọn tớ đầu độc :D

tao cũng ko nghĩ cô Nhân lại nhận xét thế về lớp mình

cô thực sự ko đồng ý chứ ko fải là đùa đâu Linh ah. nghe giọng cô thì biết

D3 ngày càng thảm hại

câu này thì hơi quá

bọn lớp mình nó chỉ đùa thôi chứ có fải làm cave thật đâu

nhưng thôi từ bây h lớp mình đừng lôi chuyẹn GC ra nữa

cho đỡ gây hiểu lầm

Chị Nhung cũng chỉ muốn bảo vệ cho D3 thôi mà

chuabietgi

Member
not phải đâu?
mày biết vì sao cô lại nói thế ko ???
là vì cô ko biết rằng đây là trò chơi !!!
mà tao chat thì ko gặp trực tiếp được nên --> dễ gây hiểu lầm !!!!:D:D:D:D

thế thì đề nghị đồng chí nào giải thích hộ luôn đê. để hiểu lầm lâu , phức tạo lắm. có khi 1 hôm nào đó cô Nhân gặp cô Tâm và hỏi : club của lớp chị chắc vẫn đông khách nhỉ. hoặc có khi cô tốt bụng , muốn kiếm khách cho lớp mình nên lại đi quảng cáo lung tung cho các thày cô khác : club của bọn hs của em. các anh chị ủng hộ !!! thế thì bó tay

p3yeu

Member
ko đâu
cũng giống vụ cô.... đi tuyên truyền cho các cô rằng là hs d3 ủng hộ bỏ tất cả các môn phụ ấy :) :)
hết chuyện

Vũ "nhị"

Member
bupbelight said:
ko đâu
cũng giống vụ cô.... đi tuyên truyền cho các cô rằng là hs d3 ủng hộ bỏ tất cả các môn phụ ấy :) :)
hết chuyện
Học sinh D3 thì bỏ môn phụ, còn học sinh D2 thì bị Hiệu trưởng yêu cầu bỏ môn chính lẫn môn chuyên.

chocomog_257

Moderator
Vũ "nhị" said:
Học sinh D3 thì bỏ môn phụ, còn học sinh D2 thì bị Hiệu trưởng yêu cầu bỏ môn chính lẫn môn chuyên.
WHAAAAAAAAAT :-O :-& :9 =))
CÁI GÌ THẾ ANH ƠI
SAO LẠI CÓ CHUYỆN ĐẤY ĐƯỢC
D2 LẠI ĐƯỢC ƯU ÁI THẾ CƠ Á

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
CÁI GÌ THẾ ANH ƠI
Hehe. Nó cũng gần giống như đuổi học ý mà =))=))=))

chocomog_257 said:
CÁI GÌ THẾ ANH ƠI
Ưu ái giề hả Dm? :) Lớp mình mà được ưu ái kiểu đấy chắc chết wá :D Bỏ môn phụ thoai mà đã lắm chuyện thía roài :p

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Ưu ái giề hả Dm? :) Lớp mình mà được ưu ái kiểu đấy chắc chết wá :D Bỏ môn phụ thoai mà đã lắm chuyện thía roài :p
Anh lại thấy thế hơi bị hay đấy. Đấy là chính m0~m thầy hiệu trưởng nói ra đấy chứ nhỉ :D

Đến lớp chỉ có chơi , sướng wá còn giề =))=))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Anh lại thấy thế hơi bị hay đấy. Đấy là chính m0~m thầy hiệu trưởng nói ra đấy chứ nhỉ :D

Đến lớp chỉ có chơi , sướng wá còn giề =))=))
Thế mà đến cuối năm có ai tổng kết điểm cho mình không đấy :q: Lúc đấy học bạ chỉ có mà bê bết :q:

nhgiang

Member
Móm cái gì mà móm. Đấy là thầy Đại Sĩ Đinh nói thì thầy phải chịu trách nhiệm về lời nói của thầy chứ nhỉ :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Móm cái gì mà móm. Đấy là thầy Đại Sĩ Đinh nói thì thầy phải chịu trách nhiệm về lời nói của thầy chứ nhỉ :D
Thế điểm tổng kết của mình thì ai chịu trách nhiệm cho??? =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000