>.< KÌ THI HỌC SINH GIỎI ĐẦU TIÊN CỦA DÂN KHỐI 10>.<

Status
Không mở trả lời sau này.

lion_heart90

DanteXXL said:
Tại vì ngu wá còn đc mỗi môn Anh nên phải chọn đấy :p
chắc dek gì đã thía,, nói như mày thì mấy thằng thi anh toàn mấy thằng ngu ah,, mà mày thi môn gì mà vênh?

Êu hỏi thật Trần Giang lớp D2 thi Anh thật hả . :)):)):)) Mẹ ơi thà con chết đi cho xong . Sao khôn chọn bạn nào có khả năng tí chút chứ thằng Trần thì eo ôi ( Trần ơi tao xin lỗi mày nhưng mà đấy là sự thật )

theshadow

Member
ặc ặc,ko pải lo em tính kĩ hết roài,Giang trong trường này rất ít,mà em đều quen gần hết Giang nên lúc thi có người giúp đỡ:D:D:D:D:D

Í chòi...thía mụi cũng thi Anh xong có gì kk nhắc mụi nhá:>:>:>...anh em cùng đoạt giải, ba má zui zui là=))=))
À, có ai có các đề thi HSG các môn thì up lên nhá...cần lắm lắm í:D

gipypy_9x

Member
hic , tuần sau là thi à , đã ôn đc cái quái gì đâu , nhưng thôi , ko bao h ngừng hy vọng :)) , bít đâu có giải để giải mối thù cũ , hahaha , .........

gipypy_9x

Member
tao chỉ giỏi lý thuyết chứ ko giỏi thực hành như mày , mờ tao thấy thi Sinh tỉ lệ trúng cũng cao , tại vì ko nhiều người thi lắm , chứ thi sử thì cả lũ , tao đang lo nè , thui , vì mục đích cao cả phải cố lên ...................yeah =))

Mục đích của mài là giề:>:>:>...mờ thi Sinh là thi lý thuyết chớ, có thì thực hành đâu mài:">:">:)):))...mờ chính ra tao chọn thi kí môn nì hơi bị lợi mài ạ...chưa kể đâu xa tao có đến mí ông anh thuộc lĩnh vực chuyên môn nài òi:)):)):))...mong là sức mạnh của nhà tao có thể làm nên trò trống gì đó:>:):):)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000