>.< KÌ THI HỌC SINH GIỎI ĐẦU TIÊN CỦA DÂN KHỐI 10>.<

Status
Không mở trả lời sau này.

lion_heart90

trungvb said:
>:) >:)
=)) =)) ...thi cho nó cân bằng sinh thái,,,,,=)) =)) ...bố mày rủ thi không thi bố cái thằng để a e đi một mình,,,mai chắc chuyển sang tin cho nó đỡ cạnh tranh cao...>:)...cứ kiểu này chắc j đã ăn đc các bạn nữ.,,,
may` xem ai bo? ai,,, ca? lop co' moi minh` mai` thi dia.. hay mai sang thi hoa' de:D

lion_heart90

milkywayprincess said:
THI ĐỊA Á?!
CÓ THI THỂ DỤC KO THẾ?? CHO TRUNG THI CÁI NÀY LÀ HỢP NHẤT^^
=)) =)) =)) =)) , ánh hơi bị nhầm đấy,, điểm TD của trung học kì 1 chỉ gần7' thui,,, nhất là chẳng may thi nhảy dây thì trung chịu cứng:)) :)) , nên thui trung thi địa là hợp lí roài,, cố lên nhé ku

=))=))...Ánh oai cô Sinh lớp em giảng thía nào post lại nguyên văn cho chị nhớ;)...chị thi Sinh mờ=))=))...chít thật fải gọi cả ku Sơn lên giúp sức mới được:)):)):))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đây nhé! nguyên văn cô ý nói thế nài~:|
sinh trưởng là khích thước khối lượng tăng bình thường.....đại loại thế! nhưng chưa chắc sinh trưởng tốt đã là phát triển đâu!:-S
ví dụ! có ông trông rất to con nhưng mà cưới vợ về lại ko có con đc....=)) =))
em ko ám chỉ ai đó đâu nhé/...

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
=))=))...Ánh oai cô Sinh lớp em giảng thía nào post lại nguyên văn cho chị nhớ;)...chị thi Sinh mờ=))=))...chít thật fải gọi cả ku Sơn lên giúp sức mới được:)):)):))
=)) =)) ...nó chỉ biêt mấy cái sinh sản thôi còn cái này thì thằng S kẹt đấy,,=)) =))

Hờ hờ hờ...chít chít...nói ít thoai không thèng Trung nó thik quá nó lại chuyển sang thi Sinh thì chắc chị bị loại khỏi vòng lấy vé gửi xe mất:)):)):))...
Ủa mới chỉ thấy D2 với D4 vô đây thoai nhở...chẳng bít các lớp khác thía nèo:D:D:D:D...làm gì mờ bí mật quân sự kinh thía:>:>:>

gipypy_9x

Member
hehehe , rất yêu môn Sử nên quyết chí phen nài cố gắng .............gagaggagagaggaggagag , cố lên < cười kiểu nài hay ko > :D

oi zoi oi, năm nay Pháp ko biết có bao nhiêu ng` thi đây, chỉ vài đứa thi với nhau thôi.mà cho hỏi 1 chút là thi chỉ dừng ở cấp trường thôi là sao? vậy thi ko đỗ thì có được j ko? :( (sợ lắm)

trungvb

Moderator
=))
milkywayprincess said:
ô hô! hô
sao trung cũng biết cái vụ này nhỉ??!
tớ tưởng chỉ mới kẻ cho chị hoa với chị châu thôi??!
=)) =)) =)) ....thế Ẫnh nghĩ ánh là ai thế đừng wen là VB chơi với thằng này từ hồi 2 thằng mới học lơp 2 hay 3 j đấy nhé vậy nên ánh đừng có mà tinh vi nhé,,,,lún bèo./..=))

DanteXXL

Thi ko đỗ thì đc "tại ngoại" ngồi chơi xơi nc khỏi phải vô đội tuỷn chứ sao? :)) Kỳ này đi thi tui quýt tâm nộp....giấy trắng =))

Thiệt ra cũng chẳng ai mún thi đâu...sút 4 năm thi đội tuyển Văn...vất vả mờ cũng không được như í...năm nay đổi qua một môn mờ hồi ti tút nghịp còn fải quay:(:)))...chẳng bít thía nào vào với thía nào...nhưng mờ thấy bảo nếu được lọt vào vòng trường thì sẽ không fải thi chọn đầu vào nữa:D...mờ ko được HSG thì sẽ fải thi...mờ mình thì ko mún ra khỏi D4:(:)((..đấy, tâm sự chưa:>:)

BA7D4

Bà Hoa này kinh thật, dám thi Sinh cơ đấy, hay là định làm con dâu cô chủ nhiệm rồi:>:>:>
Lớp mình toàn thi Văn với Anh, không biết tình hình sẽ thế nào:(:)

DanteXXL

soi_hoang_g5d4 said:
À...kk thi Anh hử:>:>:>...hoành tráng gớm nhở:))
@Ánh: à...bà í đá đểu chị í mờ:D...cô chủ nhiệm lớp chị dạy Sinh:D
Tại vì ngu wá còn đc mỗi môn Anh nên phải chọn đấy :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000