^^ Hot girls 03-06 CVA ^^

Ai là Hot girl 03-06 ???

• Phượng Thư (A1)

Votes: 5 5.0%
  • Kim Phượng (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Nguyệt Linh (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Thanh Tú (A2)

Votes: 3 3.0%
  • Như Quỳnh (A2)

Votes: 6 6.0%
  • Lam Giang (A4)

Votes: 10 10.0%
  • Hằng My (D6)

Votes: 8 8.0%
  • Tú Anh (D6)

Votes: 11 11.0%
  • Bảo Thư (D6)

Votes: 18 18.0%
  • Phan Trang (D4)

Votes: 10 10.0%
  • Phương Tú (F)

Votes: 6 6.0%
  • Cẩm Tú (F)

Votes: 3 3.0%
  • Phương Linh (D3)

Votes: 12 12.0%

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
BT cũng xinh, nhưng được vote nhiều chắc là do có cái ảnh :D mí bạn Cẩm Tú với Phương Tú mà có ảnh đẹp trên này thì thôi rồi :D

live-or-die

Active Member
hix.......bạn nào cũng xinh cả....thế mà có mỗi 1 phiếu......ko bầu thì thấy áy náy....bàu rùi ......lại thấy hối hận.............

ark

Active Member
Hot pic :D
Biết thế nào được, với trường mình thì đấy gần như là phương tiện duy nhất :-?

ark

Active Member
Poll sắp kết thúc
Bầu PL 1 phát, hình như hôm qua nó cũng nhảy trong đại hội 88, ko bít có ai nhận ra ko

ark

Active Member
Sau cái ảnh kia thì Bình chọn dường như "an bài" rồi :-?
Hết hạn rồi, cho cái này xuống nhé :D

ark

Active Member
Đây có phải ngoài đời đâu mà BTC :)
Kể ra, hot girl mà chẳng biết đã vào đây lấy 1 lần chưa nhỉ :-?

hatovica

Member
unni_x said:
14/2 : Bảo Thư đạt giải Hot girl 0306, chúc mừng bạn :D < nếu bạn đọc được dòng này :D>
Nghe mọi người cứ nói đến từ "HOT" thấy hơi buồn cười chút. Có thể có bạn cũng hiểu được ý nghĩa của từ HOT khi chỉ 1 người con gái, cũng có thể có những bạn chưa hiểu hết được nghĩa của nó. Nhưng người ta chỉ dùng từ HOT để chỉ những cô gái... đại khái là... số đo 3 vòng tương đối 1 chút, ăn mặc bốc bốc 1 chút, sexy 1 chút. bởi vậy người ta mới gọi là HOT GIRL. Bảo Thư xinh, có nét thật, nhưng ko biết có phải như những gì mà ý nghĩa của từ HOT mang lại ko???? Cũng có thể Bảo Thư là 1 người như vậy chăng? :)

Boombunny

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chà vinh dự wa' vì thư đã được các ban bầu lam HOT GIRL. :) mình cũng bình thường thoi mà , cũng như tất cả các bạn nữ khác, chẳng có j đáng để gọi là nổi bật hơn mọi người . Chuyện bầu trên này cũng chỉ để vui thôi chứ cũng chẳng chứng tỏ được điều j , nói thật mình cũng chẳng muốn lam Hot girl j j đó đâu vì chỉ tổ bị mọi người soi mói , đem ra bình luận mà chẳng ai mún thế cả . Trong Chu Văn An còn có nhìu bạn xứng đáng hơn mình nhiều lắm . Nhưng dù sao thì cũng xảm ơn mọi người đã bầu mình là hot girl 03-06 ......... thanksssssssssss !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)

ark

Active Member
Bạn Bảo Thư lên rồi :D
Lock cái này nhé ;) poll closed rồi , có bầu gì thì ... sang năm :)

Mong mọi người "chăm chỉ" vào 4rum 1 chút :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000