==^.^== HOT BOY ==^.^==

Status
Không mở trả lời sau này.

SUTUTRANG1988

Ice_Fire said:
5 -do^.c giao' =)) bao go^m` 5 boy tuo^i? teen, phong cack , ka' ti'nh B-) nam` quen chi` ne^n 12s nie^n he^. :)) ,,, -de.p giai nha^'t ko' ne~ na` Bi`nh ba(ng gia' , xong o^i` -de^'n Qua^n tu*? kie^'m , Tho. -dai. hie^p. , Thanh` Die^u. Nhu* ;) , 1 anh nu*a~ na` Su* Tu*? Ho^'ng thi` -di Singapore oi` :D
Thể theo nguyện vọng của Quân chân nhân tôi xin giới thiệu Ngũ độc giáo tiếng tăm giang hồ.Mong các vị thọ giáo bang phái của họ
1_Bang chủ Sư Tử Hống
2_Lãng Tử Kiêu Sa Bình Băng Giá ( Bình sa cơ_có nghĩa tiếng Em la_Shark)
3_Nam Thiên Đệ Nhất Thành Vô Đối
4_Đông Phương Độc Dược Quân Chân Nhân
5_Khí Hàn Tây Bắc Thọ Âu Cánh

SUTUTRANG1988

Nổi tiếng như họ nên rất tránh các vụ xì căng đan.Vậy bạn nào có nhu cầu cần thì lên hẳn lớp hoặc vào tập ảnh 12 S mà xem.Chịu khó tí nhỉ

cheryl

Thi'a 12S cu~ng da*ng ki' thi hOt bOi 05-08 a` ;-) ;-) hay sao ma` qua?ng ca'o kinh thi'a >:) >:)
Mo*` tha^y' H ba?o la` do'ng so^? tu*` la^u la*'m roi` co* ma` >:) sao ma~i ma` chu*a tha^y' da^u ca? thi'a >:) chi? duoc ca'i loan tin :D

Chep. chep. ca? nha` thong cam? thi hoc ki` ban. tui' bui. chang? co' luc nao` ranh? roi~ ma` lam`:(...moi' ca? cung chua bit tap. hop thia' nao`...20 nguoi`...ma` da~ du? anh? dau:D

chiplove_skate said:
bau^` cho ai bi h nhi? thoi^ em quyet dinh bau^` cho anh hieu^' D9 *_*
thik anh ý rồi hả kưng ... :)) ... lại mắc bệnh của anh Quang rồi

bầu cho gà nhà chứ em ... anh Sơn công chúa number 1 :x :))

anh Sơn công chúa đẹp trai là thế ... mà có cái ảnh jề mà trông bệnh bệnh wa'

lần này quyết tâm lăng xê cho bạn Sơn ... khi nào phải chụp ảnh để post lên thôi ...

mong pà con gần xa ủng hộ cho mem A3

SUTUTRANG1988

Không anh có định đưa ra danh sách đâu.Các anh ấy thích thì cứ để các anh tham gia.Nói chung đấy không là những HOTBOY thì hơi phí

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000