==^.^== HOT BOY ==^.^==

Status
Không mở trả lời sau này.

p3yeu

Member
úi ở đấy có đá nhau để lấy hot boy ah hay thế ;-)
em giang d3 ghê quá ah :"> :"> cứ tưởng các em hiền :">
thế mà mồm mép cũng ra fet' ^^
:D giống kiểu đại hội võ lâm,hĩ hĩ 2 nữ bang chủ đại diện cho 2 lớp anh với văn đấu nhau
có ai độ ko =))

=))=))=))...thoai thoai...luói lăng va chạm kinh quá...hỏng hết cả hàng họ òi=))=))=))...
Ừm thía tình hình các thi sinh của chúng ta bùn cười nhở...thấy mặt mũi mình xuất hiện trên nì là câm nín lun ko có post bài gì hết à:D...được mỗi chú Dương năng nổB-):)):))

p3yeu said:
úi ở đấy có đá nhau để lấy hot boy ah hay thế ;-)
em giang d3 ghê quá ah :"> :"> cứ tưởng các em hiền :">
thế mà mồm mép cũng ra fet' ^^
:D giống kiểu đại hội võ lâm,hĩ hĩ 2 nữ bang chủ đại diện cho 2 lớp anh với văn đấu nhau
có ai độ ko =))
chi ui ban NG lop em ma hien thi ca truong, a ko, ca the gioi chang con ai la ghe^ nua oi:|
hay bat nat em lam:((
toan quat em:((
hay tranh cho ngoi cua em nua:((

p3yeu

Member
ừm ừm :D
thỉng thoảng cũng phải ghê em nhờ,nhưng chị thấy cái Hoa hiền mà :D em ghê bình thương thui nhá :p ko thì hỏng hết tình = hữu giữa 2 lớp eheh

Binh` oai no^. he^t' ca? bi' ma^t. cua? My` oai` . ra ngoai` ai cung~ bao? My` hie^n` nho*' :">
Ba(ng` chu*ng' la` co' bao h My` het' le^n giu*a~ hanh` lang, de^? cho lo*p' # nghe tha^y' da^u :))=))

Úi chòi...chị Huyền oai...pnj em mà đã đá nhau thì cứ gọi là...hèi hìe hìe...Mỳ nhởB-)...dù sao thanks chị đã khen em hiền:">:">:">...chòi oi Mỳ oai Sói hiền lè:))=))
ăck ăck...sao lại nhắc đến vụ hét lên giữa hành lang thía kía:-?...chột dạ quá:">:))

p3yeu

Member
rukawa_uno_07 said:
chi ui ban NG lop em ma hien thi ca truong, a ko, ca the gioi chang con ai la ghe^ nua oi:|
hay bat nat em lam:((
toan quat em:((
hay tranh cho ngoi cua em nua:((
ơ hồi trước bọn chị lên lớp chơi với bọn em thấy các em ý hiền thật mà:D
sao bi h khác thía:|

p3yeu said:
ơ hồi trước bọn chị lên lớp chơi với bọn em thấy các em ý hiền thật mà:D
sao bi h khác thía:|
chi oi co mat cac anh cac chi thi cac em fai ngoan chu;-) nhung cac em doi xu voi cac em moi goi la hoanh trang:D
nhung ma noi gie thi noi my` van na de thuong nhat nha:x
binh iu my` voi Phanh nha minh nhu*t':x

ơ hồi trước bọn chị lên lớp chơi với bọn em thấy các em ý hiền thật mà
sao bi h khác thía
he` he` chi. oai sao chi. nho*' dai thia' :"> Tai. nuc' i' da^u` na(m bon. em chu*a hiu? he^t' fep' ta(c' ne^n na` ho*i thie^u' ne^~ do^. Mong chi. bo? qa' cho chung' iem :-j chuye^n. qa rui` mo*` :">
Trích:
nhung ma noi gie thi noi my` van na de thuong nhat nha
binh iu my` voi Phanh nha minh nhu*t'

My` cung~ iu Binh` nhu*t' . Binh` hie^n` ma` . Nhu*ng ma` ko iu no^i? qua? ngoam. tay My` sang' nay cua? Binh` da^u nha' . la(n` ca? tay da^y nay` :(:)((

Hìe hìe hìe...nhớ có đợt tự nhin...ầm ầm lên...bão tố 11_10 bà kon oai:)):))..đổ xô hết cả ra....may mà ko làm seo:):)...thoai khác giề vụ 11D5 lên giao lưu với D4:">=))=))
Đá típ chứ nhở:D...ai làm Mỳ đau kìa...hỏi mờ ko trả lời gì cả:p

Đá típ chứ nhở:D...ai làm Mỳ đau kìa...hỏi mờ ko trả lời gì cả:p[/quote]
dam da j nua. binh` lam my` dau day ne! sang nay binh` ngoam tay my` ma`;-) the thoi ko fai thac mac nua nhe

Ăck...thía sao c.t cóp cái câu.."Mỳ iu: đúng là đau thật đấy":-/..ăck ăck...=))
C.t kêu là bên nì nhìu người vào sợ hỏng mất hình ảnh HG của MỳB-)...thoai trở lại chủ đề vậy:D:D...nhưng mờ...giờ cũng chỉ còn mỗi vc làm poll thoai mờ:(:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000