.:Hot 04-07:.

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
Thế má chả là Đệ nhất Mỹ nhân D3 rùi còn giề nữa :>
Thằng chồng hờ quỷ sứ của má nó đã công nhận thía roài =))
Còn ngoại của con đã O50 roài, hết tiêu chuẩn roài :p

=)) ĐM đưa hết danh sách lớp lên đây ah ? rỗi việc vật

bầu lớp mình làm quái gì chán chết

chờ lớp khác up ảnh lên đi. tao thích xem ảnh lớp khác hơn

baby love

Moderator
ĐM trong danh sách có chồng tui không
Chồng tui đẹp zai
3 chân chân nào cũng đẹp.
Phải được đề cử chớ nhấy???????????

sakura_chan

Member
Nobunaga Oda said:
UH`, cho bạn Vũ Vân GEISHA vào đê. {^_^}
Biến thái vừa chứ :)) , tao đẹp trai thế này mà chỉ đứng ở chức Hot boy D3 quèn ấy thì nói làm gì , không xèm , há há :D
Mà GEISHA cái gì , cái lũ uneducated kia .

sessshomaru

cái topic này đúng là chỉ dành để cho dân D3 khoe về lớp mình thôi (chả khác gì cái topic trước). Mà dân D3 năm nay thì cũng chỉ thường thôi .

p3yeu

Member
:D thường
thường trong từ PHI THƯỜNG cơ
ehehe
tại các ấy ko đề cử thì bọn tớ làm trước
bức xúc gì nhau

shosaitoki

thế mày chưa nghe câu "te`dầm đổ tại ****" hả Huyền, giỏi thì gọi lớp mình lên đi chứ sao lại đổ cho bọn tui, tui chả thấy cái biển nào ghi là cấm D3 vào cả

L-Pearly

Trời ạ. bạn gì gì lớp toán ơi, chẳng qua các lớp khác ko hưởng ứng nên bọn tớ đành phải zo^ cho xôm tụ thôi. Nếu bạn có kéo cả lớp toán vào đây khoe tùm lum lên thì bọn tớ lại càng hoan nghênh ý chứ. Đừng có nhận xét cái kiểu thiếu tính khách quan như thế? Lớp tớ năm nay có cả giải Toán đấy (1/2 số giải toán của cả khối 10 =)) )

sakura_chan

Member
jp_himawari2 said:
Xin hỏi ,Gheisha nghĩa là gì vây?
Bạn ở Japan mà ko biết ah :D , sang topic bên 10D3 , khoảng trang 134 hay gì đó có bài viết về GEISHA á :D

Chuyện D3 bênh D3 là lẽ đương nhiên, mèo khen mèo dài đuôi mà. Nhưng đấy chỉ là bảng hot của D3 bầu ra thôi, chứ có ai bảo là hot nhất khối hay là các bạn ấy hay ho lắm đâu mà nói là khoe ta?

chocomog_257

Moderator
baby love said:
ĐM trong danh sách có chồng tui không
Chồng tui đẹp zai
3 chân chân nào cũng đẹp.
Phải được đề cử chớ nhấy???????????
Được roài, muốn chuyển Huyền sang đề cử hot boy thì chuyển liền =))
@ Tất cả những ai ko phải dân D3: Cái chuyện D3 độc chiếm hay ko là tùy vào mỗi người thôi, ai ko online nhiều thì ko để ý tới cái topic này, còn như D3 bọn tớ, ko ngày nào là ko online thì vào đây ủng hộ lớp mình. Có ai cấm lớp khác vào đây post bài đâu nào?

chocomog_257

Moderator
L-Pearly said:
Trời ạ. bạn gì gì lớp toán ơi, chẳng qua các lớp khác ko hưởng ứng nên bọn tớ đành phải zo^ cho xôm tụ thôi. Nếu bạn có kéo cả lớp toán vào đây khoe tùm lum lên thì bọn tớ lại càng hoan nghênh ý chứ. Đừng có nhận xét cái kiểu thiếu tính khách quan như thế? Lớp tớ năm nay có cả giải Toán đấy (1/2 số giải toán của cả khối 10 =)) )
Má ơi má đừng có bốc phét kiểu đấy, ko ai tin được đâu, bảo là độc chiếm toàn bộ số giải Anh chuyên trường mình thì còn nói được nhé =))
Các bạn lớp toán vào mà khoe lớp mình đi chứ, bọn tớ hơi bị tò mò ko biết ai ở D1 đủ hot để có thể làm D3 đại bại được nào? <:p

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Biến thái vừa chứ :)) , tao đẹp trai thế này mà chỉ đứng ở chức Hot boy D3 quèn ấy thì nói làm gì , không xèm , há há :D
Mà GEISHA cái gì , cái lũ uneducated kia .
Á há há, thế D3 quèn thì Vân phải được giải hot boy của "Yên Hoa Lầu" ở Nhật thì mới vinh dự hả =))
Lại còn chối đây đẩy, chẳng phải geisha thì là cái gì =))

L-Pearly

Thằng dốt ĐM này, mày ko thấy là trường mình năm nay chỉ có 2 giải Toán ko chuyên ah? Bố Phương tao một giải với một đứa A5 nữa.
Mà cái bạn Himawari buồn cười thật, chẳng lẽ ở Nhật mà ko biết geisha là gì? Ngây thơ trong sáng, khác hẳn D3 mình, lại còn có đứa ngồi giảng giải xem geisha là gì mới máu chứ =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
List này chỉ để bà con tham khảo thôi nhé :D Ko có giá trị đại diện đâu ;)
Đầu tiên là hot boys:
1. Lê Nguyễn Tuấn Anh
2. Nông Đức Dũng
3. Bành Hải Đăng
4. Nguyễn Hoàng Giang
5. Nguyễn Quang Huy
6. Đỗ Duy Khánh
7. Phạm Đình Minh
8. Lê Hồng Nam
9. Nguyễn Việt Thương
10. Ngô Minh Trí
11. Phạm Quốc Việt

Next... hot gals!!!!
1. Dương Hồng Hạnh
2. Nguyễn Thu Huyền
3. Nguyễn Thu Hương
4. Biện Thúy Linh
5. Nguyễn Phương Linh
6. Lương Linh Ly
7. Nguyễn Minh Ngọc
8. Lê Hồng Thảo
9. Tô Thu Trà
10. Bùi Thu Trang
11. Đặng Thu Trang

Còn ai nữa mong bà con D3 góp ý nhé <:p

Mục 4 hotboy có vấn đề. Tớ không đủ " đẹp trai" để làm hotboy đâu.

Cả mục hotgirl còn có vấn đề serious hơn cơ. Bạn Tuyết trắng như tuyết , xinh , dễ thương thế , sao ko cho vào list. Hơi bị bất công đấy :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000