.:Hot 04-07:.

Status
Không mở trả lời sau này.

tran hoang long

các em lớp 10 cũng làm phát hot girl boy gì như kiểu bọn 11 đi chứ
anh vote hotboy cho thằng hiếu d1 <ngoan hiền thông minh phết, mặt mũi cũng sáng sủa> hot girl là thanh hằng d2 <cũng sáng sủa,có chút kiêu kì á đông, cũng mấy lần anh thấy bùng học như gái châu âu>

chocomog_257

Moderator
Trước đấy lâu lắm rồi cũng có 1 cái topic bầu chọn hot boys + girls, nhưng chả hiểu thế nào mà cách đây khoảng 4 tháng nó lại biến mất đâu rồi ý, chắc admin xóa mất :-(
Lần này ông anh lại làm cái thread mới này ko biết liệu có xấu số như cái thread lần trước không ;)

ĐM lại muốn mọi người bầu mình rồi.

hix topic này rồi cũng lại như mấy cái kia thôi.

sau 9 tháng học, mình vẫn chưa phát hiện ra thêm đc mống nào đáng nói :D

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
ĐM lại muốn mọi người bầu mình rồi.

hix topic này rồi cũng lại như mấy cái kia thôi.

sau 9 tháng học, mình vẫn chưa phát hiện ra thêm đc mống nào đáng nói :D
Hơ có cần phải bắt tớ tự sát như thế ko hả Ly :-(

CMD mà vào bên CVA này có phải tốt ko nhở, được gf vote luôn :>

X-man

Lại hot girl, hotboy chán quá: Ams cũng hot, mà Chu cũng hot, ở đâu cũng hot.Sao không bình chọn hot gay nhỉ? Như thế chắc sẽ vui hơn nhiều.
Nhưng thôi, bình chọn cũng được (măc dù cho đến thời điểm này chẳng biết vote theo tiêu chí nào, hay là kiểu thích ai thì vote người đấy ).Cho bảo lưu ý kiến, vote cho Phương Linh D3 , mặc dù con bé điên rồ ấy có phần crazy & conservative, nhưng nhìn chung thì ổn. Còn hotboy thì chịu.

L-Pearly

X-man said:
Lại hot girl, hotboy chán quá: Ams cũng hot, mà Chu cũng hot, ở đâu cũng hot.Sao không bình chọn hot gay nhỉ? Như thế chắc sẽ vui hơn nhiều.
Nhưng thôi, bình chọn cũng được (măc dù cho đến thời điểm này chẳng biết vote theo tiêu chí nào, hay là kiểu thích ai thì vote người đấy ).Cho bảo lưu ý kiến, vote cho Phương Linh D3 , mặc dù con bé điên rồ ấy có phần crazy & conservative, nhưng nhìn chung thì ổn. Còn hotboy thì chịu.
Anh gì đấy biết PLinh lớp em ah, sao đã bảo bạn ý crazy & conservative nhưng vẫn ổn vây. Mâu thuẫn quá thể :-? Hay theo anh "ổn" tức là crazy và conservative?

chocomog_257

Moderator
Cẩn thận ko admin lại del nốt cái topic này thì chết dở, lần trước chắc tại D3 mình độc chiếm kinh wá :(
Admin mà có vào đây cũng đừng bức xúc gì nhé, đến cả box 0306 cũng còn đua nhau vote muh, lại sợ các em lớp 10 bị "tiêm nhiễm" ah?

tlc

Member
sao thấy chat nhiều thế mà ko gửi ảnh lên thì làm sao mà bình chọn được chứ??? :D có gì cho xem ảnh đi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em ĐMinh said:
Trước đấy lâu lắm rồi cũng có 1 cái topic bầu chọn hot boys + girls, nhưng chả hiểu thế nào mà cách đây khoảng 4 tháng nó lại biến mất đâu rồi ý, chắc admin xóa mất :-(
Lần này ông anh lại làm cái thread mới này ko biết liệu có xấu số như cái thread lần trước không ;)
em ĐMinh said:
Cẩn thận ko admin lại del nốt cái topic này thì chết dở, lần trước chắc tại D3 mình độc chiếm kinh wá
Admin mà có vào đây cũng đừng bức xúc gì nhé, đến cả box 0306 cũng còn đua nhau vote muh, lại sợ các em lớp 10 bị "tiêm nhiễm" ah?
Em - đặc biệt lại là Mod - nên nói có sách, mách có chứng nhé :)
Cái topic đó của các em có admin nào xóa đâu, do các em ít post nên nó bị đẩy xuống trang sau, chứ chị vẫn thấy "kool gal" với "cool boy" của các em ở trong forum khóa 04-07 này mà!
Vả lại, không bao giờ Admin xóa cả 1 topic mà không nói lý do và không có thông báo cả.

Và nếu các em cảm thấy bị đối xử bất công ở đâu, các em thoải mái kiến nghị, chứ đừng nói kiểu vòng vo, ám chỉ thế kia nữa nhé. Chị không thích kiểu như thế đâu. :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000