Hội Warcraft Chiến thuật

b33p

Member
Theo anh thì nó có đủ thời gian + tiền để lên à? Lên rife man đi táng nhà nó thì lên = niềm tin / Nếu hok tin thì anh đánh với em rồi em cho anh thấy/:-O
Em ơi,so sánh hộ anh cái priest với soc còn nào rẻ hơn :).thix đánh thì add nick y!m:dragon_metal2080 vào em nhé,melee anh nghỉ phải đc nửa năm rồi nhưng chắc cũng đủ sức để hầu em:),thix gay cấn hơn thì dota.

poranius

Member
Mass rifleman, ý chú tức là chỉ xây khoảng 2,3 con foot với cả thằng AM chứ gì.
=> nó đem mass gloul với DK sang đập tan tành cả nhà lẫn cửa nhá, có được 2,3 con foot thì nó cũng phải khoảng 4,5 con gloul + skeleton rồi. ;))
Hoặc giả sử nếu chú đỡ được chứ gì, thì đến đợt thứ 2 khi mà bé Lich lên lv 3 rồi thì 1 mình thằng tướng int ko chịu nổi combo của 2 con trâu chó nhất Warcraft đâu.;)) =))...
Còn Socceress chứ gì, chỉ là vô dụng nếu có 1 Destroyer.;))

xyz_91_xyz

Member
Mass rifleman, ý chú tức là chỉ xây khoảng 2,3 con foot với cả thằng AM chứ gì.
=> nó đem mass gloul với DK sang đập tan tành cả nhà lẫn cửa nhá, có được 2,3 con foot thì nó cũng phải khoảng 4,5 con gloul + skeleton rồi. ;))
Hoặc giả sử nếu chú đỡ được chứ gì, thì đến đợt thứ 2 khi mà bé Lich lên lv 3 rồi thì 1 mình thằng tướng int ko chịu nổi combo của 2 con trâu chó nhất Warcraft đâu.;)) =))...
Còn Socceress chứ gì, chỉ là vô dụng nếu có 1 Destroyer.;))
Anh nghĩ rằng bên kia lên được như thế à/Phải đi chọc ngoáy chứ để yên cho phát triển thì ai chẳng chơi được /Nếu thích thì add nick em vào mà oánh YH:lequocbao28101991( hoặc xyz_91_xyz) mà khi add nhớ xưng tên để em còn biết nhé/=D>

xyz_91_xyz

Member
Em ơi,so sánh hộ anh cái priest với soc còn nào rẻ hơn :).thix đánh thì add nick y!m:dragon_metal2080 vào em nhé,melee anh nghỉ phải đc nửa năm rồi nhưng chắc cũng đủ sức để hầu em:),thix gay cấn hơn thì dota.
Cứ đánh thử đi rồi bít / Dota hay jday vs Xday vs Phát triển em đều chơi được (Nếu hok nói là Hơi Ngu) / Đánh sớm nhé anh/

poranius

Member
Lấy AM với mấy con foot ghẻ đi quấy nó thì nó tát cho gãy răng à? ;)) Nó ko quấy mình thì thôi, lon ton đi quấy nó thì lên bàn thờ ngồi sớm.;))

Dzung

Member
Hello mấy anh. Em là thành viên mới tinh của 4rum và cũng là của trường:D (vừa vào năm nay). Mới lò dò bước chân vào làng WC. Mong các anh chỉ giáo nhiều.
Y!M : war3_noob
Hamachi: noob war3
pass 123
Nik thi đấu Mystic_|{night.
Thường thì sáng em rỗi, tối thứ 7 cũng đc, mong đc giao hữu vài vãn với các anh pro để học hỏi thêm kinh nghiệm.

b33p

Member
Sáng nay vừa giao hữu với em lê quốc bảo vài trận dota 3v3(các bạn của em ý)thực sự là em ý đánh ko hay như em ý nổ 1 tí nào =),anh ước chừng chắc em đánh dota mới đc 60,70 trận gì đấy thôi nên anh khuyên thật cái gì thì cũng phải biết khiêm tốn học hỏi chứ đừng chơi với mấy đứa bạn rồi thấy mình giỏi nhất trong đám đấy lại nghĩ mình sắp giỏi nhất vn rồi đâu em ạ giống ếch ngồi đáy giếng lắm,anh chỉ nói thế thôi em tiếp thu đc thì tiếp thu :).Anh đánh dota được 2 năm rồi cũng không dám nhận mình giỏi mặc dù số trận dota anh đã đánh có lẽ gấp 100 lần chú.Thế nhé,chúc em sớm thành pro gamer

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000